Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.558 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Tôi bán gấp căn liên kế ST5 Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, TP Hà Nội.DT: 90m2.Xây 4 tầng 240m2.Nhà thô nguyên bản.Vị trí trung tâm đẹp, gần công...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội
      G
      Ban Quản Lý Kđt Gamuda Gardens Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Trương Định - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.75 tỷ 98 m2 38,27 triệu/m2
      Cần bán chung cư tầng 21 căn hộ chung cư Nam Đô Complex, 609 Trương Định, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.- DT: 98 mét vuông.- Cửa chính đông ban ...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay chung cư 3  phòng ngủ.* Vị trí: căn hộ chung cư Feliz Homes số 279 Hoàng Mai, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai.- DT...
      Feliz Homes, số 279, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán căn hộ chung cư K35 Tân Mai - nhà lô góc 2 mặt thoáng DT 70 mét vuông 2 ngủ 2  phòng vệ sinh 3.3x tỉ.- chính chủ tâm huyết hoàn thiện...
      Dự án K35 Tân Mai, Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên bán ngay căn hộ đang sinh sống tại tòa Sky Central 176 Định Công, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.liên lạc: Ms Hạnh 0936 530 ***.căn ...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Tam Trinh, đường thông ô tô tránh, MT rộng, KD, văn phòng.Mô tả:+ Nhà 3 tầng cũ, chủ xác định bán đất. Thiết kế:Tầng 1: Sân để xe, PK, sân sau,  phòng...
      Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 30 m2 121,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGÕ 76 VĨNH HƯNG Q. HOÀNG MAI - 30M 5 TẦNG MT 4.6M - NHÀ MỚI KING khôngONG CÁCH ô tô TRÁNH 5M NGÕ THÔNG- Nhà cách mặt ngõ ô tô tránh - dừng đỗ chỉ...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 35 m2 105,72 triệu/m2
      một căn độc lập duy nhất - ngõ thông tứ phía - 5 tầng 5 ngủ - nội thất full xịn xò - bìa đỏ vuông đét - bay nhanh trong 1 nốt nhạc.* Vị trí:Khu vực đông...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Phân Lô Đại Kim, ô tô, kinh doanh, 45m, 5 tầng, MT4.2m, giá 11.3 tỷ

      11.3 tỷ 45 m2 251,12 triệu/m2
      khu đô thịM Đại Kim 45m, 5 tầng, Mt4.2m, giá chào 11.3 tỉ. thỏa thuận trực tiếp.PHÂN LÔ oto TRÁNH, garage oto, VỊ TRÍ XUẤT SẮC NĂM NGAY GẦN NGUYỄN CẢNH...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 32 m2 115,63 triệu/m2
      Nhà mới 100 phần trăm Đền Lừ, 32m2, 5 tầng, chỉ nhỉnh 3.6 tỉ.- Đi bộ ra Hồ Đền Lừ hóng gió thể dục sáng tối.- Mặt ngõ thông thoáng, KDC văn minh tiện...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 89 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 89 m2 134,84 triệu/m2
      Sau một nhà ra mặt phố chính KD sầm uất, rất hiếm, phù hợp đầu tư, xây toà nhà dòng tiền khủng.Nguyễn An Ninh - Trương Định 89 m2, 2 tầng, mt 5,5m, giá 12...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 72 m2 120,84 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đại Từ 72 mét vuông - 4T - MT 7m - 8,7 tỉ nhà cán bộ căn biệt thự phố - ngõ nông ô tô vào nhà, ngõ thoáng gần phố, gần hồ khu đô...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Cơ hội vàng sở hữu căn nhà tuyệt vời tại Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.Vị trí đắc địa:Nằm trong P. Hoàng Liệt, thuộc Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà ...
      Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 36 m2 tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 36 m2 123,62 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Thịnh Liệt sát UBQ Hoàng Mai 4 tầng x 36 mét vuông oto vào nhà 4.4x tỉ.- Cần bàn nhà 4 tầng tại phố Thịnh Liệt, đường mới Thịnh...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 56 m2 158,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà 5 tầng xây mới - ngõ 147A đường Tân Mai - khu đất đấu giá - chia Lô bàn cờ - ô tô vào nhà thoải mái - thiết kế đẹp kiểu mẫu...
      Ngõ 147A, Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Phân lô oto tránh dừng đỗ, phù hợp làm văn phòng, ở nhà 2 mặt thoáng trước sau đều oto ra vào.Trương Định - Tân Mai 60  mét vuông, MT 4 m, giá 10...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 7 tầng, 340 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 70 tỷ

      70 tỷ 340 m2 205,89 triệu/m2
      + Bán nhà mặt tiền Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, MT rộng KD VP - công ty, vỉa hè, oto dừng đỗ cửa ngày đêm, vào nhà. nhà để xe oto chứa đc vài chục chiếc xe...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chính, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà 5 tầng xây mới - ngõ 143/53 phố Nguyễn Chính - thiết kế đẹp kiểu mẫu ngôi nhà phố hiện đại - ô tô vào nhà. DT sổ 50m2- DTXD...
      143/53, Đường Nguyễn Chính, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!