Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 30 tr tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      30 triệu 69 m2 0,44 triệu/m2
      Tôi còn 5 suất ngoại giao giá đặc biệt tốt cho ai mua dự án Grand Sunlake Văn Quán - Hà Đông CK lên tới 30%hotline trao đổi trực tiếp 0862 311 ***
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,58 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.58 tỷ 97 m2 36,91 triệu/m2
      bán nhanh căn 97 mét vuông, 3 phòng ngủ + 1, 2  phòng vệ sinh tại Terra An Hưng logia hướng Đông Nam, tầng 20 toà V2 giá 3.58 tỉ.-...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 95 m2 31,58 triệu/m2
      Vì sao có nên sở hữu Grand Sunlake ngay hôm nay.- Dự án đã hoàn thiện 100 phần trăm pháp lí - HĐMB rõ ràng KH yên tâm.- Hiện chào bán đợt đầu...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Parkview Residence, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 56 m2 31,25 triệu/m2
      Thực sự băn khoăn mãi và vẫn tiếc khi ra quyết định bán căn hộ chung cư đầu tiên của 2 vợ chồng.- Tiếc 1 căn hộ nhỏ xinh nhưng ấm cúng và hạnh phúc.-...
      Dự án Park View Residence, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Đường Chu Văn An - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Tôi cần bán chung cư DT: 70m tại căn hộ chung cư Samsora 105 Chu Văn An, Hà Đông.- Đông Nam logia hướng Tây Bắc thoáng mát quanh năm.- chung cư có...
      Đường Chu Văn An, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,28 tỷ tại Hà Đông

      3.28 tỷ 103 m2 31,85 triệu/m2
      - Vì một vài lý do nên mình cần nhượng lại căn căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 103m, tại tòa B căn hộ chung cư Hồ Gươm Plaza.Chưa ở nên nội thất...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.6 tỷ 88 m2 40,91 triệu/m2
      căn hộ góc vip 88 mét vuông tòa B La Casta Văn Phú, Hà Đông.Cửa chính hướng Tây Nam logia các hướng.Đã hoàn thiện full nội thất xịn sò chủ mới...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,05 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      1.06 tỷ 62 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 ngủ 2 phòng vệ sinh/ 62m2 tòa HH2 Xuân Mai Dương Nội Hà Đông.S 62m2 thiết kế 2 ngủ 2 phòng vệ sinh full đồ.Nhà đã có...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 3 phòng ngủ, 85 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Chuyển xuống mặt đất, Chính chủ tôi muốn nhượng lại chung cư tầng thấp tòa HH2ABC Dương Nội, Hà Đông cho khách có nhu cầu. - DT 85m2- Thiết kế 3 PN, 2...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.1 tỷ 95 m2 32,64 triệu/m2
      Ra mắt quỹ căn ngoại giao giá rẻ căn hộ Grand Sunlake 135 Trần Phú, Hà Đông.- Căn 2 phòng ngủ 70 mét vuông giá từ 2,4 tỉ - 3 tỉ.- Căn...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Văn Khê, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Văn Khê - Hà Đông.- DT 89.9 mét vuông, là căn hộ góc 2 mặt thoáng, thiết kế 2  phòng ngủ, 2 toilet, 2 logia, vô cùng...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 138 m2 21,74 triệu/m2
      Chính chủ giáo bán căn hộ chung cư ct1 Văn Khê La Khê, Hà đông. Dt 138m2, 1pk, 3 phòng ngủ, 2VS, 3 logia, bìa đỏ chính chủ. Tiện ích ngập tràn,...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 86 m2 22,68 triệu/m2
      Gia đình vừa đón thêm thành viên mới nên cần thêm không gian cho tiện sinh hoạt, vì vậy gia đình tôi đã chuyển sang căn 3 ngủ bên Rainbow Văn Quán hồi đầu...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông

      1.7 tỷ 69 m2 24,63 triệu/m2
      HH2B Xuân Mai Sparks Tower.+ DT: 69 mét vuông.+ Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc.+ Hướng view: View nhìn sang khu liên kế của Dương...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Bán duplex hạng sang căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà ĐôngDT 81m2 gồm 2 PN, 2vs (có bồn tắm sục Jacuzzi), phòng khách, bếp, phòng khocăn hộ ...
      Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.1 tỷ 121 m2 33,89 triệu/m2
      Cần nhượng lại chung cư 3  phòng ngủ tại căn hộ Mulberry Lane do không có nhu cầu sử dụng.Thông tin chung cư:+ chung cư tòa A tầng view cao, không...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông

      1.7 tỷ 69 m2 24,63 triệu/m2
      Nhà mình chuyển sang căn 3 ngủ nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầu.HH2B Xuân Mai Sparks Tower.+ DT: 69m2.+ Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia hướng...

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, hướng Tây - Bắc, giá rẻ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 115 m2
      phòng KD chủ đầu tư dự án Grand Sunlake xin thông báo tới quý KH hiện nay có rất nhiều tin đăng giả mạo suất ngoại giao và báo giá không đúng với giá...
      Dự án Grand Sunlake, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm