Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Văn Phú Victoria, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,75 tỷ tại Hà Đông

      1.75 tỷ 65 m2 26,93 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh căn 2 ngủ Văn Phú Victoria, nhà đang mới đẹp về ở đc ngay. Victoria là chung nằm tại trung tâm Q. Hà Đông.Thiết kế rất thoáng...
      Dự án Văn Phú Victoria, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,71 triệu/m2
      Chuyển lên 3 ngủ nên nhà em cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ 70 mét vuông, Samsora 105 Chu Văn An, Hà Đông, HN.- Nhà hướng ĐN, căn hộ chung cư...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,06 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.06 tỷ 90 m2 34 triệu/m2
      contact em Gia Linh - phòng kinh doanh CĐT dự án Grand Sunlake Hà Đông để lựa chọn căn hộ chung cư đẹp nhất với giá mềm nhất thị trường.Chỉ từ 2,5 tỉ...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị mới Dương Nội, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,15 tỷ tại Hà Đông

      2.15 tỷ 84 m2 25,6 triệu/m2
      Bán căn hộ Dương Nội, Hà Đông thông tin như sau:- DT: 84 mét vuông.Vị trí:- Khu căn hộ chung cư nằm ngay cửa ngõ thủ đô, đối diện với trường Đại ...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Văn Phú, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,07 tỷ tại Hà Đông

      2.07 tỷ 69 m2 30 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư tòa căn hộ chung cư CT12 Thuộc khu đô thị Văn Phú Hà Đông . Chi tiết căn hộ chung cư như sau.- Hướng: hướng ...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Chả là gia đình làm ăn có chút lộc lá nên muốn chuyển sang căn hộ chung cư 3 phòng ở Cầu Giấy để tiện đi lại. Vì vậy muốn nhượng lại căn hộ chung cư...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 2 phòng ngủ, 66 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 66 m2
      Chính chủ cần bán ngay nên gửi bán ngay căn hộ chung cư đang ở cho ai có nhu cầu. căn hộ chung cư thuộc khu căn hộ cao cấp Anland Premium (Anland...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 67 m2 41,8 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tại căn hộ chung cư Season Avenue Mỗ Lao Hà Đông - DT 67m thông thủy nhà tầng trung View thoáng - Thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Seasons Avenue, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.3 tỷ 141 m2 30,5 triệu/m2
      Cần tiền KD, bán gấp căn hộ Hồ Gươm Plaza, Hà Đông căn hộ góc 141m.+ căn hộ góc, 141m - 3 ngủ, nội thất xịn sò.+ logia hướng Đông Bắc.+ Vị trí trung...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 66 m2 21,22 triệu/m2
      Chính chủ bán căn căn hộ chung cư 2 ngủ, 2 toilet, 66,38m2 toà C khu 5 toà mới khu đô thị Thanh Hà.- Nhà đầy đủ nội thất, để lại toàn bộ chỉ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Văn Phú Victoria, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,55 tỷ tại Hà Đông

      2.55 tỷ 97 m2 26,29 triệu/m2
      Victoria Văn Phú.chính chủ chuyển công tác cần bán chung cư 97m2 2N2VS nội thất đầy đủ - tầng trung.Thông tin mô tả:- DT thông thuỷ 97m2.- Thiết kế...

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá rẻ tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 74 m2
      Chính chủ bán chung cư 2  phòng ngủ + 2  toilet ( CH09), DT 74,44m2 view siêu đẹp ra khu đô thị Dương Nội 198ha bao gồm 2 công viên nhỏ và 1...
      Dự án The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 80 m2
      + chung cư 80 mét vuông vew trực diện hồ Thanh Hà , Mường Thanh .+ Thiết kế 2 ngủ ,2 nhà vệ sinh , phòng khách rộng vew hồ .+ Nội thất : gia...
      Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Grand Sunlake đã đổ xong sàn hoàn thành tầng 14Có nhà mẫu rất đẹp trên tầng 7Dự án có 2 tòa 1 tòa 45 tầng, 1 tòa tháp đôi 50 tầng. 2 loại hình sổ là sổ 50...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      - Bán độc quyền quỹ căn căn hộ Seasons Avenue, Mulberry Lane, căn hộ TSQ, Mỗ Lao Hà Đông.- L/H Văn Phòng Sessons Avenue: 0967 325 ***- Qũy căn Season các...
      Dự án Seasons Avenue, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 67 m2 20,9 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán căn 67 mét vuông thanh hà cienco5 , hà đông , TP Hà Nội , Giá 1.390 Về ở ngay .+ Nội thất sang trọng , hiện đại .+ Thiết kế 2...
      Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 77 m2
      Chuyển công tác, nên tôi cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư thuộc dự án Thanh Hà Mường Thanh cho gia đình nào có nhu cầu, căn hộ chung cư có thông...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư New Skyline , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Với tiện ích đẳng cấp như: trung tâm thương mại, hồ bơi bốn mùa, Sky Bar, Sky Garden, vườn cảnh quan, trường mẫu giáo, khu vui chơi trẻ em, BBQ,...
      Dự án New Skyline, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm