Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 4,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.3 tỷ 141 m2 30,5 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư Hồ Gươm Plaza, Hà Đông căn hộ góc 141 mét vuông, 3 ngủ, nội thất xịn sò chỉ 4.3 tỉ.+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị mới Văn Phú, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,95 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.95 tỷ 66 m2 29,55 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư tòa căn hộ chung cư CT12 Thuộc khu đô thị Văn Phú Hà Đông . Chi tiết căn hộ chung cư như sau.- Hướng: hướng ...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,69 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.69 tỷ 70 m2 24,15 triệu/m2
      A Xã chuyển công tác vể khu vực mới cũng khá xa và bất tiện, Nên quyết định chuyển về Nơi mới và Mua nhà thổ cư để thuận Công việc. Vc mình rất thiện trí...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.45 tỷ 146 m2 23,64 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế, gia đình tôi muốn sang nhượng căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư HPC, thông tin căn hộ chung cư như sau:- DT 146m tim...
      Dự án HPC Landmark 105, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá rẻ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      phòng KD chủ đầu tư dự án Grand Sunlake xin thông báo tới quý KH hiện nay có rất nhiều tin đăng giả mạo suất ngoại giao và báo giá không đúng với giá...
      Dự án Grand Sunlake, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,39 tỷ tại Hà Đông

      1.39 tỷ 72 m2 19,31 triệu/m2
      Bán căn hộ. Tầng 4. Khu 6 tòa mới mặt đường Cienco 5. View khu A. Nhà rộng rãi thoáng mát. Nhà có nhiều đồ gồm giường ngủ tủ quần áo, bếp trên và dưới,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,87 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.88 tỷ 78 m2 24 triệu/m2
      Cắt lỗ bán nhanh căn ngoại giao giá mềm. chung cư 2 PN, 3 PN tại dự án BID Residence, đường Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, thành phố Hà Nội.Tầng 27...
      BID Residence, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 2,23 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.23 tỷ 118 m2 18,9 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp ngày 25 và 26 CH cao cấp Văn Khê, nằm trên trục đường Lê Văn Lương nối dài, đối diện khu ĐTM Nam Cường, gần Aeon Mall Hà Đông.Vị trí:...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 2,85 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.85 tỷ 116 m2 24,57 triệu/m2
      chính chủ mới chuyển sang căn liên kế nên cần bán ngay căn hộ chung cư Usilk City cho các bác có nhu cầu ở.Thông tin cụ thể căn hộ chung cư:- DT:...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Dự án Grand Sunlake, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,99 tỷ tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      1.99 tỷ 70 m2 28,43 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẸP ĐỐI DIỆN Big C - NHÀ ĐẸP MIỄN CHÊ - cực hiếm - view ĐƯỜNG TRẦN PHÚ.Mô tả+ hướng cửa: hướng Đông Nam, + logia: hướng Tây Bắc view đường trần...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ chung cư DT 70m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh. Cửa Đông Nam, bán công Tây Bắc. Nhà nằm ở tầng cao rất thoáng mát. Nhà để lại toàn bộ...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá tốt tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 112 m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư cao cấp tại Grand Sunlake Văn Quán - View hồ Văn Quán - Ngay trung tâm Q. Hà Đông - Chỉ TT trước 500tr ký ngay hợp đồng mua...
      Dự án Grand Sunlake, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá tốt tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán 2 phòng ngủ góc DT 100m2 Giá ngoại giao 3x tr m2gọi ngay: 0979 323 ***
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 107 m2 27,58 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế, gia đình tôi muốn sang nhượng chung cư tại căn hộ chung cư HPC, thông tin chung cư như sau:- DT 107m tim tường, 99m thông...
      Dự án HPC Landmark 105, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,06 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.06 tỷ 90 m2 34 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ cao cấp 3  phòng ngủ 90m2 bìa đỏ lâu dài trung tâm Q. Hà Đông, 50m ra hồ Văn Quán giá 3,1 tỉ, liên lạc Mr Hoàn: 0962 520 ***- căn hộ...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,87 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.87 tỷ 90 m2 43 triệu/m2
      - Tên thương mại: căn hộ Grand SunLake Văn Quán.- Vị trí: 135 Trần Phú, P. Văn Quán, Q. Hà Đông, TP Hà Nội.- Quy mô: 2 tòa tháp cao 45 và 50 tầng, 03...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 65 m2 26,14 triệu/m2
      "Đàn ông xây nhà đàn bà xây tổ ấm" Vợ chồng làm ăn thuận lợi nên chuyển lên thành 3 ngủ vừa là để đón thành viên mới vừa là để không gian sinh xã hội...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.