Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 60 m2 40,34 triệu/m2
      Cô chính chủ cần bán cắt lỗ chung cư đang ở tại tòa Tháp Thiên Niên KỷThông tin cụ thể chung cư: DT: 60m2 Thiết kế chung cư: 2 PN, 1 vệ sinh, 1 logia...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Hà Đông, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.6 tỷ 116 m2 22,42 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư 116 mét vuông để chuyển sang căn to hơncăn hộ chung cư tầng trung 20-25 tòa 103 căn hộ chung cư Usilk...
      Dự án Usilk City, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 56 m2, giá 1,15 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.15 tỷ 56 m2 20,54 triệu/m2
      Gia đình mình đã chuyển qua nhà to hơn nên cần nhượng gấp căn hộ chung cư tòa trung tâm thương mại ( trung tâm thương mại ) Đức Thành - khu đô ...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Anland Complex, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông

      2.65 tỷ 76 m2 34,87 triệu/m2
      Chuyển công tác về quê để tiện chăm sóc gia đình, nên muốn nhượng lại chung cư tầng trung tòa Anland 1, Dương Nội, Hà Đông cùng toàn bộ nội thất cho chủ...
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Hemisco Xa La, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,02 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.03 tỷ 80 m2 25,32 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại Hemisco 80m, đầy đủ nội thất giá 2.0xx tỉ liên hệ 0878 800 *** . DT: 80 m2 . Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia hướng Đông ...
      Dự án Hemisco Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 68 m2
      + Căn căn hộ 2 ngủ , 2 vệ sinh , nội thất sang trọng , đẳng cấp , giá cực hấp dẫn .+ Hưởng trọn tiện ích KĐT 416ha Thanh hà cinco5 , Mường Thanh .
      Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư PCC1 Complex, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,27 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.28 tỷ 50 m2 25,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh CH 2 phòng ngủ tòa PCC1 Complex, SĐCC đầy đủ nội thất, thông tin chung cư cụ thể như sau:đc chính xác: CT4 PCC1.DT:...
      Dự án PCC1 Complex, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá rẻ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      căn hộ cao cấp gì mà giá tưởng là hàng cắt lỗ, nó sâu như căn biệt thự cắt lỗ.Cuộc đi săn của các NĐT đang diễn ra rất kịch liệt.căn hộ cao cấp 2 mặt...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Sails Tower, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,85 tỷ tại Hà Đông

      1.85 tỷ 78 m2 23,72 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.bán gấp căn hộ chung cư 2 ngủ, 2vs tại tòa B căn hộ Sông Nhuệ.DT: 78 m2.Thiết kế: 2 PN + 1 vệ sinh.Ưu điểm: Tầng trung thoáng mát...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 95 m2 35,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 95m tại toà tháp Thiên Niên Kỷ, Hà Đông. giá mềm.Thông tin chung cư:- DT 95m - Thiết kế 2 PN+ 1 và 2 vệ sinh logia...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ - Hatay Millennium, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 4,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 122 m2 36,89 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư gồm.+ 3 phòng ngủ 2 VS.+ đầy đủ nội thất.+ Đã có slot oto.+ Tầng trung hướng mát view đẹp.+ sổ hồng riêng pháp lí...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Chính chủ ngoại giao cần bán căn hộ góc view hồ Văn Quán.DT 70 m2 tầng trung đẹp.Giá chỉ 3,3 tỉ sang tên đầy đủ.Bàn giao nhà quý 4/2024.nội thất đầy đủ...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá rẻ tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 67 m2
      Bán chung cư 67m2, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh khu đô thị Thanh Hà.Nội thất để lại: Tủ kệ bếp, bếp từ, hút mùi, máy lọc nước, bàn ăn, bàn...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 67 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 67 m2
      Chính chủ bán chung cư 2 ngủ 67m2 hướng cửa Nam siêu mát.chung cư tầng trung, tòa HH03A, khu 3 tòa mới khu đô thị Thanh Hà, Hà Đông.- chung cư có thiết...

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 58 m2, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 58 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng lên tôi muốn nhượng lại căn hộ chung cư 58m thông tin căn hộ chung cư như sau ĐT 58m đc thiết kế 2 PN ,1 vệ sinh + 1p...
      KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 150 m2
      I. Thông tin tổng quan.Tên dự án: căn hộ chung cư Grand Sunlake.Phụ trách dự án Ms Thanh Nhàn liên hệ ngay: 0943 726 ***.Email:...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá tốt tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Hiện tôi đang có 3 suất ngoại giao tại dự án Grand Sunlake.Thiết kế 3 ngủ.View hồ Văn Quán.Đóng trước 50 phần trăm, 50 phần trăm còn lại nhận...

      Sở hữu căn Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 66 m2 25,75 triệu/m2
      Anh trai tôi có chung cư tầng thấp cần bán tại tòa HH2ABC - Xuân Mai, Dương Nội. anh/chị quan tâm gọi em xem nhà 24/24 theo số: 0962 438 *** 0845 994...
      Dự án The Sparks, Quận Hà Đông, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Bích Ngọc Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm