Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư 89 m2, giá 2,89 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2.9 tỷ 89 m2 32,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 89 mét vuông giá chỉ 32,5tr/ mét vuông.Tầng 10 - 30.đc hỗ trợ vay NH 0 phần trăm trong 18 tháng.Xem căn hộ chung cư...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 112 m2 28,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh chung cư đang ở tại căn hộ cao cấp HPC Landmark, tòa 50 tầng, La Khê, Hà Đông.- DT: 112m2. Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách,...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư ICID Complex, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 86 m2 29,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ góc 3 PN tòa ICID Complex Lê Trọng Hà Đông.Tầng: 24.Hướng: logia hướng Đông Nam, cửa hướng Tây Bắc.đầy đủ nội thất,...
      Dự án ICID Complex, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 95 m2 26,32 triệu/m2
      Do vợ làm trên Cầu Giấy nên buộc phải bán căn hộ góc 3 ngủ, logia hướng Đông Nam cực kỳ thoáng mát, tầng đẹp, số đẹp ở khu căn hộ cao cấp The Pride, Tố...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,05 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.05 tỷ 75 m2 27,34 triệu/m2
      Chính chủ mình cần bán căn căn hộ 2 ngủ toà Ct3 The Pride Tố Hữu, La Khê.- DTSD: 75m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet.Giá: 2,05 tỉ (có gia lộc).- Toà căn...
      Dự án HP Landmark Tower, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 102 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 102 m2
      Gia đình mình sang tháng muốn chuyển xuống nhà thổ cư nên muốn nhượng lại căn hộ chung cư đang ở cho người có duyên. đc: Tòa CT1 The Pride Hải Phát, La...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị mới Xa La, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,15 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.15 tỷ 56 m2 20,54 triệu/m2
      Thông tin chung cư:+ DT: 55,5m2+ Thiết kế: 1 PN, 1 vệ sinh+ Hướng cửa: hướng Đông Bắc, logia: hướng Đông Nam+ Nội thất nhà mình để lại: nội thất đầy ...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 63 m2 25,88 triệu/m2
      Do gia đình chuyển lên căn 3 PN nên cần bán ngay trong tháng căn hộ toà CT2 khu đô thị Xa La Hà Đông. Tòa CT2 là tòa xây mẫu đầu tiên của khu đô thị...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 66 m2 19,7 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay chung cư thuộc dự án Thanh Hà Mường Thanh, chung cư có thông tin cụ thể như sau:+ DT chung cư 66m2, thiết kế gồm 2 PN, 2 WC,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 74 m2 33,79 triệu/m2
      Em Hạnh có bán dự án căn hộ Văn quán Hà Đông, cuối năm sau nhận nhà.căn hộ chung cư hiện đại, đầy đủ tiện nghi view trọn Hồ Văn Quán.pháp lí hoàn thiện...

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Văn Khê, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông

      1.7 tỷ 68 m2 25 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp cực gấp căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ full đủ đồ Văn Khê, thuộc tòa nhà hiện đại, an ninh bậc nhất nằm trên trục đường Tố Hữu,...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Nhà ở xã hội Hưng Thịnh, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.35 tỷ 56 m2 24,11 triệu/m2
      + căn hộ chung cư 2 ngủ , 2  toilet , đã có bìa đỏ chính chủ ,giá nhỉnh 1,3 tỉ tại kiến hưng , hà đông , TP Hà Nội .+ Nằm ngay vòng xuyến Phúc La...
      Dự án Khu nhà ở Hưng Thịnh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 92 m2 38,05 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư DT 78m, 2 phòng ngủ - 2 toilet, logia hướng Đông Bắc tại Thiên Niên Kỷ.Thông tin cụ thể căn hộ chung ...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ - Hatay Millennium, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2 tỷ tại Quận Hà Đông

      2 tỷ 88 m2 22,73 triệu/m2
      căn hộ the pride Đường Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông.DT 88 mét vuông thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.Nhà nội thất đầy đủ như ảnh đính kèm .giá bán chỉ...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,3 tỷ tại Hà Đông

      3.3 tỷ 88 m2 37,5 triệu/m2
      Chuyển xuống mặt đất cần bán ngay căn 3N đẹp nhất tại The Terra An Hưng.- Căn tầng trung đẹp, cửa Tây tứ trạch logia hướng Đông Nam cực mát.- Nhà đã có...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ Seasons Avenue Mỗ Lao - DT 68m thông thủy tầng trung View thoáng - Cửa vào TB logia ĐN rất mát- Thiết kế 2 PN...
      Dự án Seasons Avenue, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 77 m2, thỏa thuận tại Hà Đông

      Thỏa thuận 77 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại khu đô thị Thanh Hà - Mường Thanh Cienco 5 Hà Đông.DT 77m.Thiết kế: 2 PN - 2  phòng vệ sinh.Nội thất thiết...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,48 tỷ tại Hà Đông

      1.48 tỷ 67 m2 22,09 triệu/m2
      Chuyển về quê bán ngay căn 2 ngủ, 2 vệ sinh 67m2 CT6A cực đẹp giá rẻ.- Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, nhà full đồ.- Thích hợp cho 2 vợ chồng và 2 bé.- Chìa...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm