Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá rẻ tại Hà Đông

      Thỏa thuận 139 m2
      Chuyển sang liên kế chính chủ nhờ e Phượng ĐỘC QUYỀN bán căn 139 mét vuông tầng trung nhà rất đẹp, mới CT1 Huyndai.- Đây là chung cư thuộc hàng hiếm...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Chung cư Parkview Residence, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.75 tỷ 50 m2 35 triệu/m2
      CT7J Dương Nội- DT : 50 mét vuông Tim tường-. Hướng cửa: hướng Tây Nam , logia: hướng Đông Nam View khuôn viên rất đẹp, thoáng mát- Thiết kế chung...
      Dự án Park View Residence, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư PCC1 Complex, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,55 tỷ tại Hà Đông

      1.55 tỷ 67 m2 23,14 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tầng trung nội thất đầy đủ.Gia đình chuyển xuống mặt đất cần bán chung cư 67m2 căn hộ góc 2 ngủ 2 vệ sinh.Hướng logia hướng ...
      Dự án PCC1 Complex, Đường Ba La, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá rẻ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 94 m2
      Vợ chồng tôi sang tháng chuyển hẳn về quê ở cùng ông bà cho tiện chăm sóc, hiện có căn hộ chung cư 3 PN, 2 vệ sinh ở tòa CT3 căn hộ The Pride Hải Phát...
      Dự án The Pride, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,05 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.05 tỷ 73 m2 28,09 triệu/m2
      Gia đình mình có thêm thành viên mới, sang tháng đón bà nội ở quê lên trông cháu cho 2 vợ chồng mình đi làm, nên cần bán nhanh chung cư đang ở này để...
      Dự án HP Landmark Tower, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Tháp Doanh Nhân - Boss Tower, 2 phòng ngủ, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 59 m2 22,02 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ các căn hoa hậu đẹp 1 - 4 phòng ngủ giá chỉ từ 1tỷ180 tại căn hộ Tháp Doanh Nhân, Số 1 Đường Thanh Bình Mộ Lao, Hà Đông.Căn 01:...
      Tháp doanh nhân Tower, Số 1, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Xuân Mai Riverside, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      căn hộ cao cấp Xuân Mai Riverside, đường Thanh Bình.chính chủ cần bán ngay chung cư 67 mét vuông.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2VS.- đầy đủ nội ...
      Xuân Mai Riverside, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,4 tỷ tại Hà Đông

      1.4 tỷ 77 m2 18,19 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 12A28 HH02-2B. Dt 77m thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh logia Đông nam, là căn hộ chung cư vuông đẹp...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 107 m2 28,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư - DT 107m2 , có 3 PN và 2  toilet - nhà đẹp đầy đủ nội thất như ảnh - chính chủ cần bán nhanh trong tháng ,...
      Dự án HPC Landmark 105, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,05 tỷ tại Hà Đông

      3.05 tỷ 74 m2 41,22 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 2 PN ở căn hộ chung cư The Terra An Hưng - TP Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư PCC1 Complex, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá rẻ tại Hà Đông

      Thỏa thuận 67 m2
      Do nhu cầu chuyển đổi đến nơi ở mới. Vợ chồng tôi có nhu cầu bán lại căn hộ chung cư dưới tầng 8 tòa nhà CT2 PCC1 Comlex, Phú Lương, Hà Đông.DT:...

      Sở hữu căn chung cư Chung cư ICID Complex, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,98 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.98 tỷ 66 m2 30 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gửi bán ngay chung cư 02 PN căn hộ chung cư ICID giá mềm nhất thị trường.Vị trí: căn hộ chung cư ICID Complex, mặt đường Lê...
      Dự án ICID Complex, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,2 tỷ tại Hà Đông

      1.2 tỷ 67 m2 17,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ Thanh Hà Mường Thanh, chung cư nằm khu tầng 5 khu 3 toà HH01 cạnh trường Tuệ Đức, cạnh công viên hồ điều hoà, không gian...

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 64 m2, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 64 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, gia đình tôi cần bán chung cư tầng 17 tòa nhà CT6 KĐT Xa la, Hà Đông.- Thông tin chung cư:DT: 64 m2.Hướng cửa: hướng Tây ...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.25 tỷ 117 m2 36,33 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán giá cắt lỗ giá siêu tốt căn hộ chung cư 3 phòng ngủ nội thất cơ bản, mới căn hộ chung cư dự án Seasons Avenue đối diện...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      chính chủ chuyển lên căn 3 ngủ nên cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ của gia đình đang ở. căn hộ chung cư gia đình rất đc chăm chút nên các anh/chị mua về...
      Dự án Goldsilk Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Bích Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      Em cần bán căn E - 78 mét vuông giá 3,1 tỉ bao thuế phí, tháng 4 có bìa đỏ rồi78 mét vuông 2 phòng ngủ - 2 vệ sinhcăn hộ Lacasta Văn Phú...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Nhà có thêm thành viên mới, cần chuyển đổi lên căn hộ chung cư rộng hơn, vì vậy, chính chủ mình cần bán ngay căn hộ chung cư tòa Nam Xa La tại KĐT Xa...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm