Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Anland Complex, 3 phòng ngủ, 75 m2, thỏa thuận tại Hà Đông

      Thỏa thuận 75 m2
      Tôi có chung cư Anland 1 cần bán gấp, nhà sạch đẹp view hồ.Thiết kế 3 phòng ngủ 2 vệ sinh, 2 logia.DT 75 mét vuông thông thủy, tim tường...
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,57 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.58 tỷ 94 m2 38 triệu/m2
      Thông tin chung cư:+ Căn 3 ngủ 94 mét vuông thông thủy, 103,6 mét vuông tim tường+ căn hộ góc cửa vào hướng Tây Nam, logia hướng Tây Bắc...
      Hồ Gươm Plaza, 103 - 104, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 3,7 tỷ tại Hà Đông

      3.7 tỷ 142 m2 26,06 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế, gia đình tôi muốn sang nhượng chung cư tại căn hộ HPC, thông tin chung cư như sau:- DT 142 mét vuông thông thuỷ.- Cửa...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Vị trí 2 MT: số 135 Trần Phú, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội và số 2 Nguyễn Khuyến Hà Đông. Quy mô 2 tòa tháp: cao 45 -50 tầng, giới hạn 1024 căn hộ chung cư...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá tốt tại Hà Đông

      Thỏa thuận 54 m2
      Tập hợp tất cả các căn căn hộ cần bán tại khu đô thị Xa La, Hà Đông, thành phố Hà Nội.- Căn 53,5 mét vuông TK 2 ngủ 1 vệ sinh. Giá 1.2x tỉ.- Căn...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, giá rẻ

      Thỏa thuận 54 m2
      Do chuyển công tác nên chính chủ cần bán ngay căn CC Mipec Kiến Hưng - Hà Đông.DT 54.1 mét vuông, 2 phòng ngủ 1vs tầng trung hướng mát mẻ.Nhà...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị mới Dương Nội, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 145 m2 18,63 triệu/m2
      - Bán chung cư Dương Nội lô góc. Dt 145 mét vuông, tầng trung. 3 phòng ngủ, 3 toilet. Giá 2.7 tỉ.- Toà căn hộ nằm ngay trên trục đường...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,3 tỷ tại Hà Đông

      1.3 tỷ 58 m2 22,42 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán chung cư tòa trung tâm thương mại Đức Thành - khu đô thị Xa La - Hà đông.Nhà đã làm nội thất cơ bản như sàn gỗ, tủ bếp, điều...

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Gia đình làm ăn lộc lá muốn nhượng lại căn hộ chung cư tầng thấp ở tòa HEMISCO KĐT Xa La cho hộ gia đình nào có nhu cầu. Gia lộc mạnh cho bác nào thiện...
      KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Xa La, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.2 tỷ 56 m2 21,43 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư tòa trung tâm thương mại Xa La, Phúc La, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.DT: 55,5  mét vuông.Hướng cửa: hướng Đông Bắc,...

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.7 tỷ 99 m2 27,28 triệu/m2
      Duy nhất 1 xuất ưu tiê giá 2,7 tỉ DT 99m2.+ Thiết kế 3 PN đều có cửa sổ thoáng, 2 logia.+ Bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp: Tủ bếp, bếp từ, hút mùi, điều...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,73 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      1.73 tỷ 62 m2 27,91 triệu/m2
      Gia đình có việc cần sử dụng đến tiền nên cần bán ngay căn hộ chung cư 2  phòng ngủ - 2VS tầng trung tại dự án BID Residence với giá chỉ 1.7x...
      Dự án BID Residence, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị mới Dương Nội, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 2,99 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.99 tỷ 123 m2 24,31 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác nên cần bán nhanh chung cư CT8 Dương Nội DT 123m2 thiết kế 3 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 logia, 1 phòng khách rộng, khu vực ...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.7 tỷ 95 m2 38,95 triệu/m2
      căn hộ góc 3 ngủ thoáng giá chỉ 3,7 tỉ. Vị trí trung tâm Hà Đông. Chính sách trả góp 24 tháng. Nhà ở hiện hữu, sẵn chung cư bàn giao ngay.Em còn 2 chung ...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Tháp Doanh Nhân - Boss Tower, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 70 m2 24,58 triệu/m2
      + Cần tiền bán nhanh căn hộ Tháp Doanh Nhân. DT 70 mét vuông, 2 PN, giá 1 tỉ 72.+ Vị trí ngay mặt đường Trần Phú, Hà Đông, cách BigC Hồ Gươm chỉ...
      Dự án Tháp doanh nhân Tower, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,3 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.3 tỷ 65 m2 20 triệu/m2
      Sở hữu mái ấm thủ đô chỉ với 1tỷ3xyz nhập hộ khẩu ngay Hà Đông.- Đầy đủ tiện ích, giao thông kết nối thuận tiện, 1 bước chân ra đường lớn.Thiết kế...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,66 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2.67 tỷ 72 m2 37 triệu/m2
      - Vốn tự có chỉ 30 phần trăm (từ 700 800tr) ký ngay hợp đồng mua bán NH HDBank giải ngân 65 phần trăm, LS 0 phần trăm lên tới 18...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,27 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.27 tỷ 65 m2 19,54 triệu/m2
      bán ngay căn cc 2 ngủ, 2vs kdt Thanh Hà, thành phố Hà NộiDT: 65m - Vị trí, khu 6 tòa b1.4 trung tâm tiện ích, sát bể bơi và trường liên cấp xanh Tuệ...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm