Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2.45 tỷ 72 m2 34 triệu/m2
      0986 149 *** - Bán 5 căn suất ngoại giao căn hộ chung cư Grand Sunlake, 135 Trần Phú, Văn Quán, Hà Đông, TP Hà Nội. Giá 34 tr/m2.* Căn tòa 50 tầng -...
      Grand Sunlake, 135, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá tốt tại Hà Đông

      Thỏa thuận 117 m2
      Là giảng viên trường đại học An Ninh, Gia đình đã chuyển về nhà mới, cần TT tiền trong tuần, nên mình quyết định giảm giá, cắt lỗ cực sâu, so với giá mua...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 69 m2 24,63 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh CH tòa HH2B Xuân Mai Sparks Tower, Dương Nội, Hà Đông.DT: 69m2 tim tường.Hướng cửa: hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam.Hướng view:...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá tốt tại Hà Đông

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 ngủ rộng rãi siêu rẻ tại Xa La.DT 75 mét vuông thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.Cửa hướng Tây Nam logia hướng Đông Bắc.full nội ...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 78 m2 33,98 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư DT 78 mét vuông, 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, logia hướng Đông Bắc tại Thiên Niên Kỷ.Thông tin cụ thể...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Đường Quang Trung, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Số 7 Trần Phú (HTT Tower), 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 71 m2 33,81 triệu/m2
      căn hộ chung cư CC HTT Tower 197 Trần Phú - Hà Đông 71m2 - Tầng 4 - Giá 2.4 tỉ.* Nhà đẹp - vị trí đắc địa tiện ích không thiếu gì.* Toà nhà hỗn hợp siêu...
      Dự án Tòa nhà 197 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,48 tỷ tại Hà Đông

      1.48 tỷ 76 m2 19,48 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu cần bán căn hộ tại Thanh Hà Mường Thanh. căn hộ chung cư góc, nằm tầng thấp, 2 mặt thoáng, tất cả các phòng đều có ánh sáng tự...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      Bán căn 70 mét vuông 2 phòng ngủ 2vS Samsora - Cầu Am, logia hướng ĐN nhà full nội thất chỉ việc về ở - Nhà có slot ô tôgiá 2.4x tỉ liên hệ...
      Dự án Samsora Premier, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,5 tỷ tại Hà Đông

      1.5 tỷ 61 m2 24,6 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ + 1 vs toà khu đô thị Xa La, Hà Đông: 0968 681 *** hoặc.DT= 61 mét vuông, giá 1.5 tỉ bao sang tên.Hướng cửa hướng Đông Nam, logia...

      Cần bán nhà chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      Gia đình tôi làm ăn có lộc chuyển xuống mặt đất tiện mở shop KD nên cần bán căn hộ chung cư giá rẻ HH Xuân Mai ComplexDT: 70 mét vuông Hướng cửa:...
      Dự án Xuân Mai Complex, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.7 tỷ 62 m2 27,42 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán 62 m 2 ngủ 2 vs toà FGH bàn giao cuối năm 2018 đã có bìa đỏ chính chủ hỗ trợ vay NH.Nhà có điều hòa giường ngủ tủ bình nóng lạnh...
      Dự án Xuân Mai Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Chả là gia đình làm ăn có chút lộc lá nên muốn chuyển sang căn hộ chung cư 3 phòng ở Cầu Giấy để tiện đi lại. Vì vậy muốn nhượng lại căn hộ chung cư...

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.5 tỷ 78 m2 32,06 triệu/m2
      TÔI đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ chung cư GoldSilk Complex TP Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư 78M cho...
      Dự án Goldsilk Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 375 triệu tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      375 triệu 110 m2 3,41 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư cao cấp Hồ Gươm Plaza Hà Đông 110m2, 3 ngủ, nội thất vip chỉ 3.75 tỉ+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1 gia đình hiện đại, ...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 60 m2 41,34 triệu/m2
      Gia đình có thêm thành viên mới nên cần chuyển đổi sang căn rộng hơn nên muốn nhượng lại chung cư 60m2 căn hộ chung cư Thiên Niên Kỷ cho ai có nhu cầu ở...

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị mới Văn Quán, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,9 tỷ tại Hà Đông

      2.9 tỷ 88 m2 32,96 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư đang ở, nội thất mới, cao cấp, tòa CT. DT: 88 mét vuông, 3  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, hàng lang rộng, view...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 131 m2 23,29 triệu/m2
      Gia đình cần bán cắt lỗ chung cư HPC Landmark 105, La Khê, Hà Đông, DT 131 mét vuông gồm 3 PN + 1 phòng gia nhân, 2 vệ sinh, 1 phòng kho. Nhà mới...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư The Pride, 6 phòng ngủ, 371 m2, giá 7,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.8 tỷ 371 m2 21,03 triệu/m2
      Vị trí chung cư vô cùng thuận lợi cách trường học cấp 1,2,3: 01 kilomet, cách Aeon Mall Hà Đông 1,5 kilomet, cách công viên thiên văn học:...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm