Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mulberry Lane, 4 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận Hà Đông

      4.16 tỷ 121 m2 34,3 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư 3 ngủ chuẩn và 1 ngủ nhỏ có thể làm đc 4 ngủ , 121m tại căn hộ chung cư cao cấp Mulberry lane, Mỗ Lao, Hà Đông. - Giá...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 127 m2, hướng Tây - Nam, giá tốt tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 127 m2
      Duy nhất trên thị trường cần bán nhanh căn E 127 mét vuông park kiara giá cực kì tốtCăn E toà 1 dt 127m2Số phòng: 3 phòng ngủ+1logia hướng ...
      Dự án Park Kiara, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.95 tỷ 104 m2 18,75 triệu/m2
      Quỹ căn 3 phòng ngủ 94m - 146m tại Hồ Gươm Plaza nhận nhà ở ngay - TT tiến độ 12 tháng.Giá chỉ 3xtr/m. CK lên đến 6 phần trăm - quà tặng...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,19 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.2 tỷ 73 m2 30,07 triệu/m2
      Cần chuyển sang căn 3 ngủ nên tôi cần bán ngay căn hộ Xuân Mai Tower Tô Hiệu, Hà Đông.chung cư DT 73m2 thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh. Nội thất để lại hoàn...
      Dự án Xuân Mai Tower - CT2 Tô Hiệu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,85 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      1.85 tỷ 57 m2 32,46 triệu/m2
      Tôi cần chuyển căn to hơn nên có nhu cầu bán căn hộ chung cư 57,3m2 (2 phòng ngủ, 1  toilet) thuộc tầng trung tòa A. Đặc điểm:- Đây là căn 2...
      Dự án Xuân Mai Tower - CT2 Tô Hiệu, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Anland Complex, 68 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh căn hộ chung cư Anland ComplexDT tim tường 75 mét vuông DTTT 68 mét vuông Nội thất full đồ,...
      Dự án Anland Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị mới Xa La, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.3 tỷ 53 m2 24,53 triệu/m2
      Nhà đông con, bắt buộc phải chuyển 3 ngủ, nay tôi đã tìm đc căn 3 ngủ bên tòa CT6 nên muốn nhượng gấp căn hộ cao cấp 53m tại tòa CT4 Xa La để vào tiền...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông

      2.4 tỷ 68 m2 35,3 triệu/m2
      Gia đình đang muốn chuyển sang căn 3 phòng ngủ ở Văn Quán nên cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư 68 mét vuông ở Goldsilk Complex, căn hộ...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.2 tỷ 105 m2 30,48 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 3 PN ở chung Hồ Gươm Plaza thành phố Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Thông tin chi tiết cụ thể như sau ạ:căn hộ chung cư tầng trung, đep. Nằm tại tòa A dự án Mulberry Lane.DT căn hộ chung cư 90m.Thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ cao cấp trung tâm Q. Hà Đông bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp, chung cư 2 ngủ chỉ từ 2,7 tỉ, chung cư 3 ngủ từ 4 tỉ.Vị trí: Vị trí đắc...
      Dự án c, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,43 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      1.43 tỷ 55 m2 26 triệu/m2
      Cần bán chung cư 55m2 /2 ngủ 1 vs giá 1.43 tỉ.đầy đủ nội thất tủ bếp bình nóng lạnh giường ngủ tủ điều hoà.. sô pha bàn trà bếp từ hút mùi...Nhà...
      Dự án CT1 Yên Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Sails Tower, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 45 m2
      Bán căn 2 ngủ + 1 vs 2 BC toà Sông Nhuệ Kiến Hưng khu đô thị Xa La, Hà Đông: 0968 681 ***.DT = 45m2. Giá nhỉnh 1.2 tỉ có thỏa thuận.căn hộ góc hướng...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Số 7 Trần Phú (HTT Tower), 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 132 m2 28,04 triệu/m2
      Chuyển nhà liên kế cần bán gấp căn 3 ngủ 132m2 toà A - 197 Trần Phú.DT: 132m2.Hướng cửa: hướng Đông Bắc, logia: hướng Tây Nam.Thiết kế chung cư: 3...
      Dự án Tòa nhà 197 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu nhà ở Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông

      2.65 tỷ 85 m2 31,18 triệu/m2
      85 m2 tầng trung CT2 căn hộ chung cư Fodacon, Bắc Hà - Trần Phú - Hà Đông.- Hiện trạng rất sạch đẹp và sang trọng, bao gồm: 2 PN, 2 vệ sinh + bếp + p....
      Dự án Bắc Hà Fodacon, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Cần bán 06 suất ngoại giao, căn tầng đẹp view hồ văn quán. chung cư sở hữu lâu dài.- Bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp: Điều hoà, tủ bếp, bếp từ + hút...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,35 tỷ tại Hà Đông

      1.35 tỷ 62 m2 21,78 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu bán chung cư 62 mét vuông thiết kế vuông vức, gồm 02 PN có cửa sổ thoáng, 02  toilet, phòng khách + bếp và logia tại căn ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,05 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      4.05 tỷ 90 m2 45 triệu/m2
      * CSBH hấp dẫn:- Hỗ trợ v. Ay tới 70 phần trăm giá trị căn hộ.- chủ đầu tư cam kết thuê Lại chung cư tổng giá trị lên đến 216TR/năm.- Tặng gói...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.