Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 220 m2, mặt tiền 12m tại Đường Quang Trung, giá 41 tỷ

      41 tỷ 220 m2 186,37 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt phố khu vực Quang Trung, Hà Đông 220m2, MT 12m giá 41 tỉ.Nhà đẹp 4 tầng KD đa thể loại, lô góc, oto dừng đỗ thoải mái. Mua đầu tư, mua KD...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 54 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 54 m2 194,45 triệu/m2
      Nhà có vị trí cực đẹp, ngay mặt phố, khu vực phát triển rất mạnh, KD sầm uất ngày đêm, giao thông thuận tiện, khắp nơi. Gần trường học, bể bơi, siêu thị, Bộ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Bươu - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 11 tỷ

      11 tỷ 130 m2 84,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô đất cực đẹp Cầu Bươu (đường 70) Kiến Hưng Hà Đông.- DT 130 mét vuông, MT rộng 6,6m rất phù hợp xây Văn Phòng, căn hộ chung cư...
      Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Thắng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      căn nhà phố Văn Quán - phân lô vỉa hè oto tránh - 3 bước ra hồ - an sinh xã hội đỉnh - ở vip - KD.+ Vị trí đẹp phân lô bàn cờ oto chạy vòng quanh,...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 14 triệu tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      14 triệu 74 m2 0,19 triệu/m2
      Cho thuê chung cư 100m, 3 ngủ và 2 ngủ 74 mét vuông tại căn hộ chung cư Anland Lake viewDT: 100m, gồm 3 PN, 2  nhà vệ sinh ----cho thuê...
      Dự án Anland LakeView, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư FLC Star Tower, 2 phòng ngủ, 79 m2, thỏa thuận tại Hà Đông

      Thỏa thuận 79 m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 2 ngủ tòa nhà FLC 418 Quang Trung Hà Đông giá 2, x tỉ.- chung cư 79m2, 2 ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Tầng siêu đẹp. Hướng...
      Dự án FLC Star Tower, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      4.6 tỷ 125 m2 36,8 triệu/m2
      Bán chung cư Gold Silk Hà Đông đẹp long lanh dt 125 mét vuông, 4 PN.Giá 4.6 tỉ.+ Vị trí đẹp, đắc địa, kết nối nhanh chóng tới những tuyến đường lớn...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất + xưởng trong khu CN Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội (có sẵn hơn 7000m2 xưởng)

      121 triệu 11 m2 11 triệu/m2
      Cần bán đất + xưởng trong khu CN Yên Nghĩa, Hà Đông, thành phố Hà Nội.- DT đất 11.000 mét vuông với 2 đường trước sau.- Có sẵn hơn 7000 mét ...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh shop house Khu đô thị Geleximco, 6 tầng, giá 24,96 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      24.96 tỷ 120 m2 208 triệu/m2
      Bán nhà liên kế dãy SHOPHAU mặt đường đôi Lê Trọng Tấn - an Khánh - Hoài Đức- thành phố Hà Nội : DT 120m2 vị trí: khu A, KĐT mới GELEXIMCO mặt đường...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse cuối của dự án do chủ đầu tư thu lại của ngoại giao nên rất đẹp.- DT 80 mét vuông.- Giá hơn 4 tỉ.- bìa đỏ...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 86 m2, giá 17 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 86 m2 197,68 triệu/m2
      CỰC PHẨM HÀ ĐÔNG Q.! khu đô thị VĂN PHÚ _ LACASTA 2 MT, CẠNH CÔNG VIÊN, 84m², 4 TẦNG, Gia 1x tỉ.+ Nhà mới, Thiết kế hiện đại, Cạnh công viên cây xanh,...
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 10m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 58 tỷ

      58 tỷ 240 m2 241,67 triệu/m2
      Đường đôi Nguyễn Khuyến, hồ Văn Quán. Vị trí Trung tâm Q. Hà Đông. Khu vực phát triển nhất loại hình KD: coffee, nhà hàng, công ty, mẫu giáo, spa...- bìa ...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 50m2 MT 4m ngõ thông ra chợ thanh lãm tại ngõ 6 thanh lãm, ô tô đậu cạnh nhà, xung quanh ngõ to rộng thoáng. hàng xóm cực kì thân thiện....
      Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 60 m2 25,84 triệu/m2
      - Vị trí: miếng đất nằm tại P. Đồng Mai cách đường Đê Tả Đáy 200m.- DT: 60 mét vuông lô góc 2 MT siêu thoáng.- Đường trước mặt to 2 oto tải tránh...
      Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 33 m2, mặt tiền 3m tại Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 990 tr

      990 triệu 33 m2 30 triệu/m2
      Bán 02 lô đất An Thắng, biên Giang, Hà Đông.DT 33,2  mét vuông, MT 3.43 mngõ tương đối rộng, cách đường 6 sắp mở ~ 500m. Đất đẹp, vuông vức, nở...
      Đường An Thắng, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 37 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 37 m2 97,03 triệu/m2
      Gấp.Ông anh nhà bác cần bán nhanh đất có ngôi nhà cấp 4 DT 37 mét vuông mặt ngõ 2 oto tránh nhau tại Chiến Thắng Văn Quán Hà Đông.Vị trí:Chỉ 3 bước...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 50 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 50 m2 111,12 triệu/m2
      Gia đình cần bán lô đất liên kế dương nội. 50 mét vuông. bìa đỏ cất két. Gần công viên dân sinh. Siêu thị Aon Mail Hà Đông. khu đô thị Văn Khê -...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 50 m2, mặt tiền 10m tại La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 50 m2 142 triệu/m2
      HIẾM: ĐẤT VỈA HÈ TO - MT RỘNG, VIEW HỒ THOÁNG MÁT. KD NGÀY ĐÊM. Vị trí hiếm xung quanh toàn nhà hàng, căn biệt thự trường học, bể bơi, công viên hồ thoáng...
      Đường Giếng Sen, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm