Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường 6 - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 41 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ tôi muôn bán ngay miếng đất tổ 3 Yên Nghĩa, cách đường Vành Đai 4 vài bước chân, gần nhà văn hóa, sân bóng, đường QL 6.Ngõ thẳng đi vào thuận...
      Đường 6, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 43 m2, mặt tiền 3m tại Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 43 m2 62,8 triệu/m2
      -Vị trí: nền đất nằm tại đường Phú Lương gần chợ trung tâm Văn Nội, Bắc Lãm. Gần các trường học liên cấp cấp 1 Phú Cường 2, trung học cơ sở Phú Lương,ủy...
      Phố Phú Lương, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 3m tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      Đất 2 MT vuông vức nằm ngay trên trục đường của tổ dân phố An Thắng, P. Biên Giang, Hà Đông, tại vị trí đất xây lên vừa ở, KD tạp hoá, đại lý...DT 50,3m...
      Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất 50 m2 tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 50 m2 164 triệu/m2
      Đất hiếm - phân lô - oto tránh - KD đỉnh Văn Phú hợp đồng 50m cạnh chợ - giá chỉ 8 tỉ hơn.* Thửa đất phân lô, vuông đẹp, thông số vàng, 3 thoáng.* Diện...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nền đất 46 m2 tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 46 m2 27,18 triệu/m2
      Hàng FO dân cắt bán.DT 46 mét vuông lô góc nở hậu vượng tài Lộc.oto con vào tận đất.Cách QL 6, UB P. chỉ 500m.Khu vực cư dân đông đúc, dân trí...
      Đường Biên Giang, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 40 m2 tại Phường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Siêu phẩm đất KD mặt phố Hà Đông Cần tiền phát triển công ty bán nhanh 40m mặt phố KD. Khu 2,6 HA , P. quang trung- Q. Hà Đông...
      Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường 6 - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 41 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ tôi muốn bán nhanh mảnh đất tổ 3 Yên Nghĩa, cách đường Vành Đai 4 vài bước chân, gần nhà văn hóa, sân bóng, đường QL 6.Ngõ thẳng đi vào thuận...
      Đường 6, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 100 m2 tại Hà Đông - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      bán nhanh đất 100m2 liên kế A2.3 LK1 chỉ 4. X tỉ Thanh Hà Cienco.Chủ cụt vốn, cần xả gấp mảnh đất liên kế đầu tư giá rẻ tại thanh hà cienco hà đông.Vị...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường 6 - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 41 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ tôi muôn bán nhanh mảnh đất tổ 3 Yên Nghĩa, cách đường Vành Đai 4 vài bước chân, gần nhà văn hóa, sân bóng, đường QL 6.Ngõ thẳng đi vào thuận...
      Đường 6, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 50 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 50 m2 108 triệu/m2
      Bán đất LK La Khê dt 50 mét vuông, mt 4m vỉa hè rộng 3m ô tô tránh KD giá 5.4 tỉ. gọi ngay 0393 564 ***- Vị trí ngay ngã 4 Tố Hữu Vạn Phúc, Lê...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 800 m2 tại Đường Tố Hữu - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 250 tỷ

      250 tỷ 800 m2 312,5 triệu/m2
      Tôi Bán nền đất 800 mét vuông, MT 40m ,vị trí siêu VIP mặt đường Tố Hữu đằng sau thoáng vĩnh viễn. Phù hợp Tòa Nhà Văn phòng Tập Đoàn nước ngoài, BV,...
      Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất nền 44 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 44 m2 76,14 triệu/m2
      Gia đình cần bán mảnh đất thổ cư 43.5 mét vuông siêu phẩm mặt đường KD 2 oto tránh nhau Yên Lộ Yên Nghĩa cạnh KĐT Công Viên Âm Nhạc Đô Nghĩa.Vị trí...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 36 m2, mặt tiền 4m tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 860 tr

      860 triệu 36 m2 23,89 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền xây nhà cho con cần bán ngay miếng đất.DT 36m2 đất bìa đỏ Q. Hà Đông.Đường thông tứ tung oto chạy vòng quanh.Đi vài bước là tới chợ và...
      Đường Biên Giang, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 800 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 800 m2 30 triệu/m2
      Chủ cần bán miếng đất siêu to và hiếm tại Hà Đông.Với tổng DT 800 mét vuông nằm ngay trên trục đường to, 2 oto tránh nhau.Nằm trên vị trí rất đẹp và...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 42 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 42 m2 32,15 triệu/m2
      Yên Hòa - bến xe Yên Nghĩa - QL6 - Quang Trung - Hà Đông.oto - thoáng sáng - ở sướng.Thửa đất cực kỳ vượng khí, đứng trên đất ấm áp lạ thường.Xây căn 4...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 38 m2, mặt tiền 3m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 38 m2 59,22 triệu/m2
      -Vị trí: mảnh đất nằm tại đường Phú Cường gần chợ trung tâm Văn Nội, Bắc Lãm. Gần các trường học liên cấp cấp 1 Phú Cường 2, trung học cơ sở Phú...
      Đường Phú Cường, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 50 m2 108 triệu/m2
      Bán miếng đất dịch vụ Đồng Đế - La Nội - Dương Nội - Hà Đông.DT 50m, MT 4m, Đông Nam, đường rộng ô tô tránh, không lỗi phong thủy.Vị trí đẹp, gần trường ...
      Đường An Phú, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 300 m2, mặt tiền 10m tại Hà Đông, giá 18 tỷ

      18 tỷ 300 m2 60 triệu/m2
      - Bán đất căn biệt thự View hồ, trực tiếp nhìn ra hồ điều hòa của toàn khu DT 10ha khu đô thị Thanh Hà Cienco 5 giá ưu đãi tốt nhất thị trường contact:...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm