Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 100 m2 tại Hà Đông - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Lô liên kế 100 mét vuông giá rẻ 14m 17m 25m mặt đường b1.2 b1.4 a2.4 Thanh Hà Cienco 5.Đất bán thanh hà cienco chuẩn quy hoạch 1/500.hợp đồng mua ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 51 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 51 m2 31,38 triệu/m2
      Bán đất Đồng Mai, Q. Hà Đông 51m2, giá chỉ 1tỷ6.- Vị trí: Cách QL 6, Cầu Mai Lĩnh 500m.+ Đất vuông, chủ nhiệt tình sẵn sàng sang tên Nhanh Gọn.+ Khu vực gần...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Vị trí miếng đất nằm trong mặt ngõ đường Lê Trọng Tấn, đối diện KĐT ParkCity.+ ngõ tương đối rộng sạch đẹp xe 3 gác tránh, 3 bước chân ra đường ôtô...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 50 m2 93 triệu/m2
      Khu đất DV tổ 8 thôn Huyền Kỳ,tọa lạc tại vị trí víp nhất thôn,nơi tập trung của dân làng,tập thể dục,đá bóng,thả diều,chơi cờ,200m ra trục chính QL...
      Đường 21B, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 200 m2 tại Hà Đông - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 200 m2 38 triệu/m2
      Lô căn biệt thự Thanh Hà 200m2 b1.4 nhỉnh 7 tỉ đúng QH 1/500.Đất căn biệt thự Thanh Hà chính chủ cần bán, gần 3 tòa b1.4 Thanh Hà, gần tổ hợp thể thao -...

      Sở hữu ngay nền đất 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 64 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ bán đất đấu giá khu X8, P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.Thửa đất LK2 - 3.DT 64.5 m.MT 4.5m.giá thương lượng. Không vướng hố ga tủ...
      LK 2 - 3 khu đấu giá xứ đồng sau Chùa (Ký hiệu X8) Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 78 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 78 m2 66,67 triệu/m2
      + Vị trí đất nằm sát KĐT Mỗ Lao, xung quanh tiện ích ngập tràn, phù hợp mọi loại hình KD.+ DT 78M - MT 5.6M.+ Sổ vuông vức, nở hậu, sẵn sàng giao dịch...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất nền 58 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 58 m2 62,07 triệu/m2
      lô đất 58m2 MT 3.75m vuông vức cách đường Lê Trọng Tấn - ngã 4 Văn Phú ~ 100m- lô đất DT rộng, oto đỗ cách chỉ 10m.- Nằm gần cạnh ủy ban nhân dân,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 52 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 52 m2 53,85 triệu/m2
      Em cần bán nền đất Dương Nội, Hà Đông, HN.Lô góc 2 mặt thoáng. DT 52 mét vuông. Có sân riêng 16 mét vuông.Xây nhà ở hoặc đầu tư đều đẹp.Cách...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 9m tại Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 180 m2 150 triệu/m2
      * nền đất view hồ rộng 5ha, đẹp mê hồn, vừa ở vừa KD.* Khách mua về xây tòa nhà 8 tầng thang máy, thì còn gì bằng.* nền đất 2 mặt phố giữa trung tâm Hà...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tố Hữu - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất dịch vụ Dương Nội, Đồng Đế cạnh Aeon 50m2, giá 5 tỉ.- Tôi chính chủ có nền đất dịch vụ dương nội cần bán nhanh giá 5 tỉ. DT 50m2,...
      Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 55 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,62 tỷ

      4.62 tỷ 55 m2 84 triệu/m2
      - sang nhượng mảnh đất đấu giá Đống Đanh Đồng Cộc, Phú Lương, TP Hà Nội.Dãy No04 Lk03 (sát lô góc) không tủ điện, không hố ga, đường trước nhà 14m, vỉa...
      Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 47 m2 tại Đường Hòa Bình - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 47 m2 30,86 triệu/m2
      Yên Hòa - bến xe Yên Nghĩa - QL6 - Quang Trung - Hà Đông.oto - thoáng sáng - ở sướng.Thửa đất cực kỳ vượng khí, đứng trên đất ấm áp lạ thường.Xây căn 4...
      Đường Hòa Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 96 m2, mặt tiền 8m tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 96 m2 151,05 triệu/m2
      8m mt.Dt 96  mét vuông.Hai lô liền nhau.Đường 3 oto tránh phân lô vỉa hè.CC bán 96  mét vuông đất tại Hà Đông - TP Hà Nội.Tiện ích không thiếu...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 5m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 52 m2 29,81 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất đấu giá ngay sát QL6 cách chỉ 200m đón đầu những Quy hoạch sắp tới của QL6 chạy qua.DT 52,5m2, MT 5m bằng hậu đất vuông vức trước sau...
      Đường Biên Giang, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 30 m2, mặt tiền 3m tại Phường Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 30 m2 43 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất ngay đầu đường Nhân Huệ - Đồng Mai. DT 30m2, oto vào đất. Trước nhà thoáng, vài bước chân đến chợ, trường học Cấp 1, 2, 3....
      Đường Nhân Huệ, Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 60 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 60 m2 25,25 triệu/m2
      Yên Hòa - Yên Nghĩa - bến xe Yên Nghĩa - Hà Đông.Bán đất tặng nhà - nhà to - tiền nhỏ - nở hậu lộc lá - giá không có thửa thứ 2.Kịch độc Yên nghĩa, oto đỗ...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ cần bán nhanh 50m2 đất Đường Tiến Thành, Hà Đông hơn 3.4 tỉ.miếng đất vàng Tiến Thành, Dương Nội, vị trí đắc địa.4 chỗ vào nhà cách mặt phố 20m...
      Đường Tiến Thành, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.