Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 35 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,22 tỷ

      1.23 tỷ 35 m2 34,92 triệu/m2
      Bán đât đường nhựa thông, oto tải vào kd buôn bán đc luôn.DT 35 mét vuông.Đất ngay trung tâm tổ 15, đi bộ 5 ph ra chợ.Đất đã có sổ cất két, khách...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 52 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 52 m2 69,24 triệu/m2
      Bán đất ở khu tập thể len nhuộn Hà Đông, ngõ 61 Vạn Phúc, cạnh đất DV và đấu giá Vạn Phúc, Hà Đông.DT 52m2, MT 4m.Tiện xây dựng, ra đường Vạn Phúc, và đất ...
      Ngõ 61, Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 50 m2, hướng Đông - Nam tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      Phân lô oto thoáng vĩnh viễn - Đông Nam.+ miếng đất không lỗi phong thủy, không hố ga, bốt điện.+ Tiện ích đô thj chẳng thiếu thứ gì kết nối đô thị Kiến...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 33 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 33 m2
      Chính chủ bán đất bìa đỏ DT 33,2 mét vuông tổ 15 Yên Nghĩa, Hà Đông, oto đỗ cửa. Giá rẻ, anh/chị em mua để ở hoặc đầu tư rất tốt, gần chợ, trường...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ gửi bán nền đất dịch vụ Dương Nội khu Đồng Đế Đồng Chợ- Gần Aeon mall Hà Đông, dự án BV Quốc Tế.- View vườn hoa. Nhà văn hoá.- Dt 50m2. Vỉa hè...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 42 m2 71,43 triệu/m2
      + Ví trí: Nằm ngay trên trục đường Yên Lộ cạnh KDT Nghĩa Đô, Yên Nghĩa, Hà Đông. Gần KDT Đô Nghĩa hưởng đầy đủ tiện ích kèm theo của KDT. +cư dân tấp nập,...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 202 m2 tại Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 202 m2
      Chính chủ cần bán nhanh thu hồi vốn, chuyển đổi mục đích ô căn biệt thự khu B2.2 Thanh Hà Cienco 5.TT: B2.2 BT4.S: 202,50 mét vuông (ô góc 2 MT,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nền đất 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 48 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô đất nằm tổ 5 quang lãm. P. phú lương hà đôngDT 48m2ngõ tương đối rộng 2m. cách đường oto 100mvị trí nằm gần trường chợ. rất thuận tiện...
      Đường Quang Lãm, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị mới Dương Nội, 50 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Cần bán lô 50m2 khu dịch vụ LK16,17 Dương Nội, vài bước chân ra Aeon Hà Đông.- DT 50m2, MT 4.36m, hướng ĐN mát mẻ, không lỗi phong thủy.- Vị trí đẹp, vài...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 30 m2, mặt tiền 3m tại Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 30 m2 96,67 triệu/m2
      - Vị trí: P. Quang Trung, Hà Đông, cách THPT Quang Trung vài bước chân, cạnh KDT Ngô Thì Nhậm, chưa tới 200 m ra đường Quang Trung trục chính của Q. Hà...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 100 m2, hướng Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      + Chính chủ cần rút vốn, nên ra hàng lô liên kế thuộc KĐT Thanh Hà - Hà Đông - thành phố Hà Nội. Thông tin vị trí miếng đất: A2.3 LK 5 ô 3 đường 17m...

      Sở hữu ngay đất nền 145 m2, mặt tiền 25m tại Phúc La - Hà Đông - Hà Nội, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 145 m2 171,04 triệu/m2
      Bán 145 mét vuông đất KĐG Phùng Hưng, lô góc 2 MT vỉa hè cực rộng, xây toà VP 9 tầng như ý.- miếng đất đẹp ngay sau mặt đường Phùng Hưng, cạnh viện...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 5m tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 52 m2
      52.5m2 full, chưa tới 1,4 tỉ.Phúc Tiến - Biên Giang - Hà Đông.Vị trí đất đẹp đối diện sân bóng, nhà văn hoá phúc tiến.Đường oto đỗ cửa ngày đêm.Cách QL 6...
      Đường Phúc Tiến, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án Khu đô thị Văn Khê, 50 m2, mặt tiền 5m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 50 m2 122 triệu/m2
      Chính chủ có 2 BDS, bán 1 trong 2:nền đất liên kế 50 mét vuông tại No05 - LK507. MT 5m x 10m, đường 13m, vỉa hè 3.5m. giá: 6.1 tỉ.Chính chủ bán tặng...
      Dự án Văn Khê, Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m tại Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Bán đất phân lô mặt phố Hòa Bình, Yên Nghĩa, Hà Đông 50m2, mt 4.5m, giá 5.8 tỉ.Đất phân lô mặt phố đối diện căn hộ chung cư Xuân Mai KD sầm uất sổ đẹp.
      Đường Hòa Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất Khu đô thị mới Dương Nội, 700 m2, mặt tiền 28m tại Hà Đông, giá 127 tỷ

      127 tỷ 700 m2 181,43 triệu/m2
      Cần bán miếng đất độc nhất vô nhị mặt phố Lê Trọng Tấn 700 mét vuông, 28m MT, hai mặt đường trước sau.. Vị trí đẹp, vài bước chân ra đường Lê Quang...

      Bán nền đất 66 m2 tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,89 tỷ

      3.9 tỷ 66 m2 59 triệu/m2
      Tôi cần bán lô 66m2 Xa La. Chia đc làm 2 lô theo như ảnh.Ngõ xe 3 gác rộng thoáng.oto đỗ cách 70m.Vài bước chân đi ra cổng làng xa la.Phù hợp xây căn hộ...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 38 m2 tại Đường Yên Bình - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,41 tỷ

      1.41 tỷ 38 m2 37,11 triệu/m2
      Gấp.Tháng 4 năm 2021 em trai mình có mua một mảnh đất 38 mét vuông tại Yên Nghĩa, nay gia đình có việc cần bán ngay.- Xác định mua để xây ở nhưng do...
      Đường Yên Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm