Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 50 m2, giá 6 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Nhà dịch vụ Hàng Bè Kiến Hưng, View công viên trung tâm khu dịch vụ, tiện ích KĐT trường cấp 1,2,3, chợ, siêu thị, BV ... Nhà phân lô, vỉa hè đường oto...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 45 m2, giá 5 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Bán nhà Vạn Phúc Hà Đông.Phân lô oto vị trí đẹp. Nhà gần phố đường thông phân lô.DT 45m2, nhà 5 tầng đẹp ở luôn, MT 5m.Sổ vuông phân lô sẵn giao dịch.Giá...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 68 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường 6 - Hà Đông - Hà Nội

      5.3 tỷ 68 m2 77,95 triệu/m2
      DT: Mặt sàn 67,5 mét vuông, MT 4,5m, 4 tầng, (xây thô) đường trước nhà 10m.Vị trí: Nằm ngay sát mặt đường QL 6, gần siêu thị Lan Chi, trường học, BV,...
      Đường 6, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,15 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      5.15 tỷ 90 m2 57,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 90m2 thiết kế 3 phòng ngủ tòa T2 căn hộ Park Kiara.Bancong Đông Bắc nhìn ra đại lộ Parkcity rất đẹp.Tầm view không bị chắn nên...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán liên kế p khu A2.4 lô LK02 KĐT Thanh Hà Q Hà Đông HN DT 100 mét vuông Lô góc Mt 5,5m giá 55tr/ mét vuông ( 5,5 tỉ ) giá cắt lỗ Chị...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 phòng ngủ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 192 m2 31,25 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê chung cư tầng 20, tòa T2A, căn hộ TSQ Euroland, Làng Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao, Hà Đông, TP Hà Nội.Cửa ra vào Tây Nam, logia Đông ...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Trung tâm thương mại TSQ, 3 phòng ngủ, 192 m2, giá 6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 192 m2 31,25 triệu/m2
      căn hộ TSQ Euroland DT 192 mét vuông giá 6 tỉ, Làng Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao, Hà Đông, TP Hà Nội.chung cư tầng trung, cửa ra vào Tây Nam, logia...
      Dự án TTTM TSQ, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 41 m2, giá 6 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 41 m2 146,35 triệu/m2
      LÔ GÓC - NHÀ ĐẸP - NGÕ THÔNG RÔNG - ÔTÔ ĐỖ CỬA, VÀO NHÀ - KD TỐT Vị trí đẹp, nằm trong Làng Lụa Vạn Phúc, chợ Vạn Phúc cách nhà 300m và trường mẫu giáo đầu...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,26 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.26 tỷ 139 m2 37,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 02 căn căn hộ Hyundai Hillstate, đường Tô Hiệu, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.SHR chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.- 0một ...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      Vỉa hè phân lô 3 oto tránh. Siêu hot.DT 50 mét vuông.Chủ cần tiền gấp nên muốn bán nhà trong tháng này giá cực kỳ hấp dẫn cho khách hữu duyên. Nhà 5...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 5,08 tỷ tại Hà Đông

      5.09 tỷ 154 m2 33 triệu/m2
      - chính chủ đã cọc ngôi nhà liên kế, cắt lỗ, cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ Mulberry Lane Mỗ Lao, Hà Đông!- Có thể thiết kế thành 4...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 43 m2, giá 7 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 43 m2 162,8 triệu/m2
      LA KHÊ HÀ ĐÔNG - PHÂN LÔ - KD - ĐƯỜNG RỘNG 8M VỈA HÈ - 43M 5TẦNG MT 4.6M - NHỈNH 7tỉ * Khu vực KD cực kỳ sầm uất, mặt đường to, ô tô tránh, vỉa hè rộng....
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,1 tỷ tại Hà Đông

      5.1 tỷ 140 m2 36,43 triệu/m2
      Cần bán căn Hoa hậu The Terra An Hưng.Căn Dulkey 140m2 đẹp nhất dự án có thiết kế 4 PN, 3 vệ sinh.Thiết kế 2 trong 1 (gồm một căn 3N và 1 Studio) có khóa...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 6,3 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      ngôi nhà chủ tự tay xây dựng, thiết kế móng cột chắc chắn.Vị trí 3 bước ra vườn hoa của cả khu, khách mua để an sinh xã hội thì tuyệt đỉnh.Thiết kế:-...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.1 tỷ 140 m2 36,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Dulkey 140m thiết kế 4 phòng ngủ tại dự án the Terra An Hưng.Nhà nội thất đầy đủ đơn giản vào ở đc luônlogia...
      Dự án The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự Khu đô thị Kiến Hưng, 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Mậu Lương, Kiến Hưng, vỉa hè rộng oto đậu ngày đêm.Nhà xây mới, 5 tầng đẹp, KD đỉnh, chủ bán ngay chỉ 7 tỉ.+ Nhà xây mới tinh chắc chắn,...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 45 m2, giá 6,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.2 tỷ 45 m2 137,78 triệu/m2
      + Tầng 1: khu bếp, khách,  phòng vệ sinh.+ Tầng 2,3: Mỗi tầng 2 PN+ Tầng 4: 1 phòng thờ + phòng giặt và sân phơi.* Nội thất: Cửa chính 2 lớp, ngoài...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 6,8 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      - Bán nhà phân lô Yên Nghĩa Hà Đông, KD văn phòng, DT 50m - 4 tầng - MT 5m. contact Sơn 0918 279 ***- Nhà khu phân lô dịch vụ yên nghĩa hà Đông, nhà ngay...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.