Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà lk 5 tầng, 75 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      6.4 tỷ 75 m2 85,34 triệu/m2
      HÀ ĐÔNG - khu đô thị ĐÔ NGHĨA - SÁT VÀNH ĐAI 4 - VỈA HÈ - oto TRÁNH - KD - GIÁ ĐẦU TƯ.- HOÀNG HƯNG 0988 954 *** BÁN NHÀ BẰNG SỰ TỬ TẾ.- Do nhu cầu chuyển...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, 63 m2, giá 6,86 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội

      6.86 tỷ 63 m2 108,89 triệu/m2
      oto TRÁNH, ĐỖ NGÀY ĐÊM- CÓ SÂN TRƯỚC NHÀ - AN CƯ, VP, KD ĐỈNH - GIÁ siêu hiếm(TIN VÀ ẢNH CHUẨN)- Nhà ở khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, DT 63 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      chính chủ người quen gửi bán nhà liên kế khu đô thị Xa La, DT 50m nhà xây 5 tầng khu phân lô đường trước nhà 12m ô tô tránh chạy vòng quanh nhà.Vị trí...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 phòng ngủ, 225 m2, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 225 m2 30 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Sân Vườn trên không 225 m2, TSQ Euroland Làng Việt Kiều Châu Âu Hà Đông, thành phố Hà Nội.- DT: 225  mét vuông- Cửa hướng Tây ...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư New Skyline , 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận Hà Đông

      6.1 tỷ 135 m2 45,19 triệu/m2
      - Nhà đẹp đầy đủ nội thất, 3 PN, view Hồ Văn Quán Hà Đông- bìa đỏ lâu dài cất két- nhà cạnh trường đại học kiến trúc, học viện an ninh nhân dân, bưu...
      Dự án New Skyline, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Phong Biệt Thự, Liền Kề Văn Quán Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 50 m2, giá 6,8 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      CC Cần bán ngay nhà LK khu đô thị Dương Nội - Hà Đông50m x 5 Tầng MT 4.2m.Vị trí đẹp đường phân lô vỉa hè 12m cách đường Lê Trọng Tấn, Lê Quang Đạo đúng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,46 tỷ tại Hà Đông

      5.46 tỷ 140 m2 39 triệu/m2
      Gia đình có chút công việc nên cần chuyển nhượng căn hộ chung cư Dualkey 140m.- Thiết kế 4 PN rộng rãi, 3 vệ sinh sạch sẽ.- Nhà đã thiết kế nội thất ...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 63 m2, giá 6,9 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 63 m2 109,53 triệu/m2
      SẬP SÀN _ LK KIẾN HƯNG 63M _ GIÁ CHỈ 6.XBÁN liên kế KĐG KIẾN HƯNG - HÀ ĐÔNG📌DT 63m2, MT 5m, nhà 3 tầng chủ tự xây tâm huyết, nội thất đầy đủ, ô chờ...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự 60 m2, giá 6 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Quỹ căn dưới 10 tỉ không nên bỏ qua tại Geleximco.Giỏ hàng nhà liên kế tài chính dưới 10 tỉ tại Geleximco.- 60 mét vuông ngang 4m giá 6, xx tỉ cả...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 75 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Yên Lộ - Hà Đông - Hà Nội

      6.4 tỷ 75 m2 85,34 triệu/m2
      HÀ ĐÔNG khu đô thị ĐÔ NGHĨA DƯƠNG NỘI VỈA HÈ oto TRÁNH KD SÁT VÀNH ĐAI 4 - GIÁ ĐẦU TƯ cực hiếm.- HOÀNG HƯNG 0988 954 *** BÁN NHÀ BẰNG SỰ TỬ TẾ.-...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội

      6.7 tỷ 63 m2 106,35 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà khu đô thị Phú Lương, Kiến Hưng, Hà Đông DT63m2 mt 5m, giá 6,7 tỉNhà đẹp, vị trí không bốt điện, không lỗi phong thủyCần tiền bán ...
      Dự án KĐT Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 6,35 tỷ tại Hà Đông

      6.35 tỷ 136 m2 46,7 triệu/m2
      - Thiết kế cực đẳng cấp, nội thất tiền tỉ.- Thoáng sáng, logia rộng rãi.- Chủ làm ăn có lộc, đổi sang căn biệt thự ở.- Cc 3 phòng ngủ, toà S4 Season...
      Dự án Seasons Avenue, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Tuân 1988 - Thợ Săn Nhà Hiếm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      4 TẦNG DV HÀNG BÈ -- PHÂN LÔ VỈA HÈ KHÔNG LỖI NHÉ -- GIÁ QUÁ NGON+ Vị Trí : + Nhà thuộc khu đất DV hàng bè phân lô vỉa hè ngay sát 6 toà CC MIPEC . Gần mặt...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 68 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      5.5 tỷ 68 m2 80,89 triệu/m2
      Bán nhà liên kế, ô chờ thang máy, vỉa hè 2 bên, văn phòng đỉnh Mậu Lương, Kiến Hưng.DT 68 mét vuông.- Vị đẹp trong khu liên kế thấp tầng, đường to...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 200 m2, giá 7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      Hiện nay chúng tôi đang có nhiều miếng đất căn biệt thự với nhiều loại DT 200m, 240m, 300m, 500m với nhiều vị trí đắc địa giá trị hấp dẫn cho NĐT.Chính...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 77 m2, giá 7 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 77 m2 90,91 triệu/m2
      - Nhà bán nằm trung tâm của khu đô thị Văn Phú, đường trước nhà rộng 24m, vỉa hè rộng, KD, buôn bán sầm uất.+ Nhà xây thô 4 tầng BTCT:- Tầng 1: Thông sàn,...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông

      5 tỷ 139 m2 35,98 triệu/m2
      🌹🌹🌹 FULL ĐỒ 139m 3 NGỦ HYUNDAI THƠM MÙI GỖ LÊN SÀN🥰😘😘 chung cư mới ở đc 1 năm - chủ chuyển đổi 4 ngủ nên bán 🍀 logia hướng Tây Bắc cửa hướng Tây...
      Hyundai Hillstate, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Seasons Avenue, 4 phòng ngủ, 138 m2, giá 6,79 tỷ tại Hà Đông

      6.79 tỷ 138 m2 49,21 triệu/m2
      - Trung tâm Thanh Xuân, Hà Đông.- Đầy đủ tiện nghi, nội thất cực sang trọng.- Tầng cao đẹp view toàn TP.- 3 phòng ngủ rộng, cửa sổ thoáng.- SĐCC sẵn...
      H
      Tuân 1988 - Thợ Săn Nhà Hiếm Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.