Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 50 m2, giá 5,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP khu đô thị XA LA - HÀ ĐÔNG - PHÂN LÔ VỈA HÈ oto TRÁNH, DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM, nhà để xe 7 CHỖ, 3 BƯỚC RA CHỢ, TIỆN ÍCH khu đô thị XALA, SỔ CHUẨN A4...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.8 tỷ 139 m2 41,73 triệu/m2
      - Lot xe oto riêng trong toà nhà.- Chủ mua ngôi nhà phố, không muốn cho thuê, kh thiện chí để lại toàn bộ: Nội thất Nhà Xinh thiết kế riêng, 2 TV 65inch...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Tuân 1988 - Thợ Săn Nhà Hiếm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 113 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,29 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.3 tỷ 113 m2 46,83 triệu/m2
      căn hộ góc 3 ngủ - S2B-3002 cửa vào hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc- hướng Tây Bắc Giá siêu hấp dẫn chỉ 5,313 chưa thuế giá trị gia tăng và...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán liền kề 6 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      CHỈ VỚI 7X tỉ ĐÃ CÓ NGAY NHÀ liên kế KĐT VĂN KHÊ , GIÁ RẺ , NHÀ ĐẸP VỀ ĐÓN TẾT . - Nhà thiết kế 6 tầng đủ công năng sử dụng cho đại gia đinh 3-4 thế hệ ....
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 45 m2, giá 7 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      Chuyển nhà to hơn, chủ gửi bán liên kế Ngô Thì Nhậm Hà Đông 45m x 4T 4  phòng ngủ MT 4m giá chỉ nhỉnh 6 tỉ+ Vị trí trung tâm hành chính Q., gần Q....
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      6.6 tỷ 75 m2 88 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm nhất khu đô thị Đô Nghĩa phân lô, đẹp nhất khu, giá cực mềm thiết kế thoáng, Vượng khí. DT 75 mét vuông, xây 5 tầng, thông tứ tung....
      Dự án Đô Nghĩa, Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 107 m2 60,75 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư 3 PN , 107 mét vuông tại căn hộ chung cư Park kiara _ Park city hà đông, thông tin căn hộ chung cư như...
      Dự án Park Kiara, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 68 m2, giá 5,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.2 tỷ 68 m2 76,48 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự liên kế Thanh Hà,1 căn duy nhất.Do không có nhu cầu ở gia đình tôi cần bán căn liên kế Thanh Hà,Hà Đông,TP Hà Nội.Vị trí :...
      Đường Kiến Hưng, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Hà Đông

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Tôi bán 3 phòng ngủ 117m2 đẹp nhất S4 Seasons Avenue giá rẻ top 1, có SLOT ô tô, full đồ, SĐCCTôi cần tiền đầu tư bán ngay Căn vip tầng sân vườn...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      Bán cắt lỗ 1,2 tỉ toà A căn hộ cao cấp La Casta, Văn Phú - Hà Đông.căn hộ góc 117 mét vuông tầng trung, logia hướng Đông Bắc, view Lê Trọng...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 6,95 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.95 tỷ 100 m2 69,5 triệu/m2
      + Lô liên kế 100m2 đường ra hồ Thanh Hà Cienco 5 Mường Thanh.+ Đường rộng 25m, xây dựng 5 tầng, 1 tum. Có hầm và thang máy đầy đủ.+ LH 0979 223 ***
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 6,9 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      Vì thay đổi nơi làm việc, tôi cần bán nhà LK tại Đìa Lão, KĐT Mậu Lương, P. Kiến Hưng, TP. Hà Đông, thành phố Hà Nội.- Nhà phân lô vuông vức, Tây Nam,...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư The Pride, 5 phòng ngủ, 351 m2, giá 6,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 351 m2 17,95 triệu/m2
      Siêu phẩm chung cư penthouse The Pride 351m2, bìa đỏ lâu dài ở Hải Phát Hà Đông, thành phố Hà Nội.- DT 351m2- Thiết kế gồm 5 PN, 5wc- Đầy đủ tiện ích,...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 62 m2, giá 7 tỷ tại Đường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 62 m2 112,91 triệu/m2
      Cần bán liên kế khu đô thị mới Phú Lương, giáp khu đô thị Văn Phú, Hà Đông.DT: 62m - 90 mét vuông, xây thô 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài.Đường...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 65 m2, giá 6,25 tỷ tại Đường Ngô Quyền - Hà Đông - Hà Nội

      6.25 tỷ 65 m2 96,16 triệu/m2
      Sốc, nhỉnh 6 tỉ có Nhà 65 mét vuông 3,5Tầng oto 5 Tấn đỗ cổng, Ngô Quyền, Vạn Phúc, Hà Đông 0366 687 ***- Gia đình có việc Cần Bán Nhà Ngô Quyền Hà...
      Đường Ngô Quyền, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 40 m2, giá 6,28 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      6.28 tỷ 40 m2 157 triệu/m2
      Nhà thiết kế 4 tầng theo phong cách Châu Âu hiện đại, có logia thoáng phía trước.- DT: 40m2 - 4 PN.- MT: 4m.- Hiện trạng: Nhà vừa hoàn thiện mới, với thiết...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 100 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      + Lô liên kế 100m2 đường trước nhà 46m , phía sau nhà là 3.045 m2 đất dùng làm sân chung . + Nằm trung tâm KĐT 416ha đã chuẩn bị đưa vào xây dựng , bên...
      Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Bán đất xala _ phùng hưng _ Hà Đông 60m giá 6,8 tỉ phân lô ôtô vỉa hè+ Khu dân thị xala là một trong những KĐT hiện đại và sầm uất bậc nhất Q. Hà Đông với...
      KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.