Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huyền Kỳ - Hà Đông, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      Hiếm nhà LK đẹp 3 tầng khu DV Huyền Kỳ, 50m2, MT 4m, vỉa hè và đường oto rộng thoáng, giá chỉ 5.2 tỉ.+ Vị trí: Nhà thuộc khu đất DV phân lô đường Huyền Kỳ,...
      Đường Huyền Kỳ, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 34 m2 166,18 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Lê Trọng Tấn, Là Khê, Quang Trung, giáp KĐT Nam La khê. ngõ tương đối rộng oto. Cách mặt phố lê trọng tấn 25m.- DT 34m2.- giá 5 tỉ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 50 m2, mặt tiền 4m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 50 m2 117 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp trước tết nền đất dịch vụ Hàng Bè, Mậu Lương, Hà Đông 50 mét vuông, mt 4m. Phân lô, oto, vỉa hè, KD, không lỗi phong thủy. Giá...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 38 m2 142,11 triệu/m2
      NHÀ VẠN PHÚC TRUNG TÂM Q. HÀ ĐÔNG, 5 TẦNG SIÊU ĐẸP - ĐƯỜNG RỘNG oto VÀO NHÀBán nhà Vạn Phúc trung tâm Q. Hà Đông 38m2, 5 tầng siêu đẹp, đường rộng ôtô vào...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Cần bán nhà Kiến Hưng - Hà Đông, thành phố Hà Nội.+ MT: 5m + DT: 50 mét vuông x 5 Tầng + Thiết kế:- Tầng 1: oto, Phòng khách,  nhà vệ sinh,...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 50 m2 139,81 triệu/m2
      PHÂN LÔ - 5 TẦNG - VỈA HÈ - XUNG QUANH 12 TOÀ căn hộ chung cư & liên kế - KD VĂN PHÒNG - an sinh xã hội ĐỈNH - SỔ PHÂN LÔMô tả :- Vị trí : Nằm ngay...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm đẹp nhất phố Trần Phú khu Văn Quán ngõ ô tô 7 chỗ vào 45.2 mét vuông nhà 5 tầng giá chỉ 6 tỉ 25.+ Đường trước nhà rộng thênh thang, ngõ...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      Hiện tại, do không có nhu cầu sử dụng nên chính chủ cần bán mảnh đất liên kế khu B1.4 dự án khu đô thị Thanh Hà Cienco 5. Vị trí đẹp, mảnh đất vuông ...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà riêng 40 m2 tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 40 m2 141,25 triệu/m2
      Sát hồ Văn Quán mộng mơ.- Điểm bắn pháo hoa các ngày lễ Tết của Q. Hà Đông.- Xung quanh hồ cà phê + tập thể dục + dịch vụ thì chẳng thiếu gì.- Ngõ thông,...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Mulberry Lane, 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 6 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 161 m2 37,27 triệu/m2
      E chuyên Bán #SEASON_AVENUE #MULBERRY # Mỗ_lao 3 phòng ngủ + 1MULBERRY LANE - Căn 136m2 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 1 phòng làm việc bc...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 6 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 47 m2 146,81 triệu/m2
      Tòa nhà cho thuê với DT 47m2 2 mặt thoáng đc thiết kế 6 tầng với 9 phòng cho thuê rất thoáng và sáng đang đc cho thuê kín khách đem lại dòng tiền gần...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      Giảm 300 tr, Bán nhà ngay Bưu Điện Hà Đông lô góc ô tô vào 45 mét vuông nhà 5 tầng 6 tỉ 5+ ngôi nhà này anh trai muốn bán trước tết để lấy tiền đầu...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      bán ngay nhà Vạn Phúc Hà Đông , oto đỗ cửa, nhà thoáng sạch đẹp, 50m, 5t, mt 4,5m giá nhỉnh 5 tỉ.Vị trí vô cùng thuận lợi đi đâu cũng tiệnNhà nằm ở vị trí...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Khuyến - Văn Quán - Hà Đông, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 40 m2 140 triệu/m2
      ✅ NHÀ MỚI Ở LUÔN_ ô tô VÀO NHÀ_ KHU VỰC PHÁT TRIỂN_ DÂN TRÍ CAO_ an ninh đảm bảo------------------------Vị trí: Nhà cách Đường NGUYỄN KHUYẾN chưa tới...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Trọng Khánh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 46 m2 152,18 triệu/m2
      🔥VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NHẤT - TRUNG TÂM MỖ LAO . HÀ ĐÔNG- MT RỘNG - THOÁNG TRƯỚC SAU 🚘 ✅ HOA KHÔI - LÔ 2 THOÁNG 👉oto PHI VÀO TẬN NHÀ ....
      Đường Vũ Trọng Khánh, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 90 m2, mặt tiền 5m , giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 90 m2 75 triệu/m2
      - Cần tiền giải quyết công việc làm ăn, gia đình tôi muốn bán nền đất A2.7 LK4 ô 15, vị trí nền đất rất đẹp, đường trước nhà rộng 25m.+ Hỗ trợ vay NH...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mulberry Lane, 4 phòng ngủ, 154 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Hà Đông

      5.2 tỷ 154 m2 33,77 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư ở căn hộ Mulberry Lane để đi định cư nước ngoàiCó DTSD là 154m đc thiết kế làm 4pn- trong đó có 2 PN master,...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 4 phòng ngủ, 172 m2, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 172 m2 33,44 triệu/m2
      - căn hộ Làng Việt Kiều Châu Âu tọa lạc trên con phố Nguyễn Văn Lộc con phố đắt đỏ sầm uất nhất Q. Hà Đông. Tiện ích thực sự không thiếu thứ gì: NH, chợ,...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.