Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 30 m2 190 triệu/m2
      Nhà 5 tầng - nội thất đầy đủ nhập khẩu - trước nhà oto tránh dừng đỗ ngày đêm- Thiết kế cực kì hợp lý, đủ công năng- Ngõ oto thông sang khu nhà ở của cục...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      Nhà đẹp tự xây, ngõ thông oto đỗ trước cửa. Vị trí rất đẹp, bên cạnh là đường lớn oto tải tránh. Xung quang là liên kế khu đô thị rất đông vui, nhà 2...
      Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 55 m2 tại Đường Quang Trung - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 55 m2 94,55 triệu/m2
      Đất Yên Nghĩa giáp vành đai 4 khu B đất DV Yên Nghĩa thời hạn sử dụng lâu dài, nền đất có vị trí rất đẹp chỉ vài bước chân ra đường song hành vành đai 4...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      BÁN nhà 3t LÊ HỒNG PHONG - 3m oto tránh - 70m giá CHỈ 6,5tỉ (còn TL)Vị trí trung tâm, gần Q. Uỷ, Metro, 300m ra công viên 365, giáp khu đô thị Văn PhúNhà...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 50 m2, giá 6 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Mô tả :Đất LK thuộc KĐT mới Văn Khê, La Khê, Hà Đông... Phân lô vỉa hè đường rộng...Vị trí đẹp khu vực trung tâm hạ tầng giao thông đồng bộ, cư dân đông...
      Dự án Khu đô thị Văn Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 52 m2 107,7 triệu/m2
      Bán Nhà Văn Quán - 52 mét vuông - hơn 5 tỉ 80m ra đường 19/5 - UB Văn Quán liên hệ ngay : 0833 352 *** để đc xem ngay
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 36 m2 tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 36 m2 138,89 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí mặt phố KD sầm uất ngày đêm, KD cái gì cũng đc, tiện ích ngập tràn, giao thông thuận lợi Yên Xá, giao thông nối liền các con đường Nguyễn...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      + Chính chủ bán liên kế nhìn chợ KĐT Thanh hà , Mường thanh Cienco5 Hà Đông , giá chỉ nhỉnh 5 tỉ+ MT 5 m nhìn chợ KD sầm uất sau này , nhà gần tổ hợp căn ...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 5,26 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      5.26 tỷ 146 m2 36 triệu/m2
      Chuyển nhà xuống liên kế nên gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư TSQ Mỗ Lao.- DT căn hộ chung cư: 146m2, 3 ngủ 2 vệ sinh căn hộ góc, tất cả các...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 123 m2 55,29 triệu/m2
      Gia đình em đón thêm thành viên muốn chuyển xuống căn khác rộng hơn nên cần bán căn này ttin như sau:- Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, bếp và ban công bố trí...
      Dự án Seasons Avenue, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 137 m2, hướng Tây - Nam, giá 6,2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      6.2 tỷ 137 m2 45,26 triệu/m2
      Bán căn hộ Mulberry Landcăn hộ chung cư 137m, thiết kế 3 PN.chính chủ chuyển sang bên Roman Plaza nên cần bán lại.Nhà đã có đủ nội thất sang, xịn và...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 4 phòng ngủ, 154 m2, hướng Tây, giá 5,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.1 tỷ 154 m2 33,12 triệu/m2
      Bán căn hộ Mulberry Landcăn hộ chung cư 154m, thiết kế 4 PN.chính chủ chuyển sang bên Roman Plaza nên cần bán lại.Nhà đã có đủ nội thất xịn và đẹp.giá...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ góc gồm 3 PN, 2  nhà vệ sinh DT 130 mét vuông ở toà A căn hộ chung cư Hồ Gươm Plaza để lại toàn bộ nội thất. Nhà có 2...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 50 m2 124 triệu/m2
      Bán nền đất khu Cổng Đồng, La Khê.DT 50 mét vuông, MT 4,2m.Vị trí: Khu cổng đồng La Khê nằm ngay vòng xuyến Lê Trọng Tấn giao Tố Hữu nối dài, khu...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 108 m2 60,19 triệu/m2
      Quỹ căn bán/cho thuê chính chủ độc quyền rẻ nhất tại Park Kiara Hà Đông.Căn A dt 60m2 (1 phòng ngủ + 1) tầng trung giá chỉ 3,9 tỉ (cho thuê...
      Park Kiara, kdt ParkCity Hà Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 48 m2 tại Đường Ngô Quyền - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 48 m2 131,25 triệu/m2
      Nhà thuộc khu phân lô cán bộ, dân trí cao, hàng xóm thân thiện, đường Ngô Quyền đang mở rộng tương lai giá trị tăng cao, oto chạy xung quanh siêu hiếm.Vị...
      Ngõ 18, Đường Ngô Quyền, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 9m tại Đường Quốc lộ 6 - Hà Đông, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng nhà 4 tầng đối diện bến xe yên nghĩa hà đông, oto tránh, sát QL 6, tiềm năng tăng giá cao, đang cho thuê 12 tr/th- DT: 58.5m- Hướng: hướng Tây...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 51 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 51 m2 103,93 triệu/m2
      + Nhà đẹp dân xây ô tô cách 10m ngõ nông dân trí cao.+ Hàng xóm dân trí cao ,tiện ích xung quanh không thiếu gì. Trường học cấp 2 ngay cạnh .+ Nhà đc thiết...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá