Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m , giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 54 m2 100 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà Phan Đình Giót, Quang Trung, Hà Đông, 54 mét vuông, 4 tầng, Giá 5.4 tỉ, oto lùi cửa.Ví trị trung tâm Q. Hà Đông, tiện ích ngập tràn,...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 40 m2 167,5 triệu/m2
      TIN đc KHÔNG! Nhà MỚI- TRẦN PHÚ, Hà Đông 40 mét vuông, 5 TẦNG mà chỉ có 6.7 tỉ! GẦN PHỐ -5 TẦNG THANG MÁY- Vị Trí:Nằm ở trung tâm, gần khu đô thị...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hà Đông, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Đa Sỹ 50m2 - KD đỉnh MT khủng.Vị trí: Nhà mặt phố Đa Sỹ KD sầm uất.Thiết kế 3 tầng.Tầng 1 KD + khách, bếp,  phòng vệ ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Lô B1.4 lk21 nhìn chợ và 10 tòa căn hộ chung cư tại Thanh Hà- Xung quanh đã có hạ tầng, tiện ích đầy đủ gần trường học, BV, từ nhà ra đến Nguyễn Xiển...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 42 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà Vạn Phúc, Hà Đông. 42m2 x 5 tầng. nhà để xe ôtô. Tặng đầy đủ nội thất. Giá chỉ 5.6 tỉ.Nhà nằm ngay ngã 4 Vạn Phúc trung tâm bậc nhất Hà Đông,...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 37 m2 159,46 triệu/m2
      HIẾM NHÀ LÔ GÓC CỰC THOÁNG 5 T, MT 4,5M. KD BẤT CHẤP KIẾN HƯNG HÀ ĐÔNG+Vị trí: Nhà ngay chợ đa sỹ . Gần ủy ban nhân dân P., trường cấp 1,2,3, hàng...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Bán 5 tầng Phân lô vỉa hè . La khê Lê Trọng Tấn hà đông. Gần park city. ngã 4 vòng xuyến Lê Trọng Tấn. Tố Hữu hà đông. _ nhỉnh 7 tỉ _ DT 50m2_ MT 4m . _...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 38 m2 144,74 triệu/m2
      Siêu phẩm oto tránh, Tô Hiệu, Hà Đông, 38m, 5 tầng, nhỉnh 5 tỉ KD Online NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾTVị trí rất đẹp gần Chợ, nhiều trường học, đi đâu cũng thuận lợi, nhà...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 37 m2 148,65 triệu/m2
      Ngo 39 Phố Lụa 37m xay 4 tang mt 6m gia chao 5.5 tỉ.NHÀ MỚI - ô tô VÀO NHÀ - GẦN PHỐ - TRUNG TÂM PHỐ LỤA VẠN PHÚC.Mô tả:- Nhà 4 tầng, đang hoàn thiện, dự...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 50 m2, giá 6,3 tỷ tại Phường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      50M -- 4.5 TẦNG -- 2 oto TRÁNH -- PHÂN LÔ NGÔ QUYỀN -- BAO RẺ GIÁ ĐẦU TƯ Mô tả: +++giá mềm nhất khu vực -- không lỗi phong thuỷ + Nhà Phân lô, , đường oto...
      Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà phố 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Đường Ba La - Hà Đông, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 44 m2 157,96 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Ba La - Hà Đông - khu nhà ở xây lắp Điện - Dãy E - 44/54 mét vuông T2 - 5 tầng - 6.95 tỉ 0984 901 ***.Nhà mới - thang máy - khu vực...
      Đường Ba La, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 81 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 81 m2 72,23 triệu/m2
      Yên Lộ - Đô Nghĩa - Yên Nghĩa - Hà Đông.Mặt phố - KD - oto tải qua - giá cực hợp lí.Nhà chuẩn chỉ dành cho tuýp người kỹ tính - yêu cầu sự hoàn mỹ.Xây mới 4...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Chính chủ bán đất dự án Thanh Hà Mường Thanh, liên kế B2.3, DT 100m2, đường 14m (lòng đường 7m, vỉa hè mỗi bên 3.5m). Hướng Đông mát mẻ nhìn trường học. Dự...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 50 m2 105 triệu/m2
      Dịch vụ, Man Bồi Gốc Găng Ba La - Hà Đông - cực hiếm nhanh còn chậm hết - miếng đất duy nhất, phân lô vỉa hè oto tránh.50 mét vuông - mt 4,3- giá...
      Đường 21B, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 40 m2 tại Đường Trần Phú - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 40 m2 167,5 triệu/m2
      - Nhà nằm trong khu phân lô cán bộ . Vị trí trung tâm của hà Dông . Cách hơn 100m ra mặt phố Trần Phú . Gần các trường đại học, BV, điểm tàu Cát Linh trên...
      Đường Trần Phú, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 43 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 43 m2 139,54 triệu/m2
      Bán nền đất 43m khu B yên nghĩa đường 24m Đông Nam nhìn lên vườn hoa và bến xe yên nghĩa 70m thông ra vành đai 4 thuận lợi cho KD hay ở
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      ✅ NHÀ MỚI Ở LUÔN_ PHÂN LÔ ÔTÔ TRÁNH _KHU VỰC PHÁT TRIỂN_ DÂN TRÍ CAO_ an ninh đảm bảo--------------------------+ ⏩ Vị trí: gần ngã 4 Quang Trung . DT:...
      Đường Quang Trung, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 154 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,45 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.45 tỷ 154 m2 35,39 triệu/m2
      Bán CC TSQ Euroland Mỗ Lao.Diẹn tích: 154 mét vuông gồm 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, toà T2B logia hướng Đông Bắc, cửa hướng Tây NamĐể...
      Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.