Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Hà Đông, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 56 m2 123,22 triệu/m2
      Bán nhà phân lô oto vào nhà vừa ở vừa làm văn phòng gần Viện 103 trung tâm Hà Đông.Chú tôi cán bộ đc nhà nước phân miếng đất ô bàn cờ 56 m2 MT 5m chú có...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      Giảm 400 tr, Bán nhà ngõ Khu Vạn Phúc, Q. Hà Đông 46.2m2, nhà 5 tầng ô tô 7 chỗ vào nhà giá 6 tỉ 1.+ Do gia đình chuyển vào Hồ Chí Minh sinh sống nên cần...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hà Đông, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      Cần bán nhà 35m2 tại P. Đa Sỹ, Q. Hà ĐôngNhà đã có bìa đỏ chính chủngõ tương đối rộng oto, gần chợ, khu vực dân trí cao, dân cư đông đúc.*Thiết kế:+...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 51 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 51 m2 133,34 triệu/m2
      Văn Quán, mệnh danh nơi đáng sống nhất Hà Đông, với vô vàn tiện ích, nhà ngay cạnh ĐH Kiến Trúc, Học Viện An Ninh, Bưu Chính Viễn Thông, đi bộ ra ga Văn...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 43 m2 tại Đường Lương Ngọc Quyến - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 43 m2 120,94 triệu/m2
      BÁN NHÀ VĂN QUÁN - 43m x 4tầng - PL oto, 2 mặt ngõ thông - CHỈ 5 tỉCô Hải cb về hưu chuyển ra ở cùng con cho tiện chăm sóc cháu nên rất tiếc khi phải bán...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 81 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Hà Cầu - Hà Đông, giá 7 tỷ

      7 tỷ 81 m2 86,42 triệu/m2
      MT RỘNG NỞ HẬU - GẦN CHỢ HÀ ĐÔNG 200M - NHÀ DÂN XÂY TÂM HUYẾT _ GIÁ ĐẦU TƯ. + Nhà vị trí đầu đường Lê Hồng Phong , 200 m ra chợ Hà Đông.+ Nhà trung tâm gần...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ba La - Phú Lãm - Hà Đông, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 50 m2 137 triệu/m2
      + Phân lô nhiều cây xanh ở sướng, lô góc 2 thoáng, dân trí cao, tiện ích bao quanh. KD đỉnh.+ Chị Hằng chính chủ chuyển ra khu căn biệt thự Đô Nghĩa ở nên...
      Đường Ba La, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 33 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 33 m2 181,82 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền chiến thắng 33m 5 tầng 3.3m MT 6 tỉ.Nhà gần học viện An Ninh, Nhà gần ga đường sắt trên cao phùng khoangNhà phân lô vỉa hè rộng.Nhà xây...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 41 m2 tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 41 m2 135,37 triệu/m2
      BÁN NHÀ 4 tầng 41mv GIÁ CHÀO 5,55 tỉ — NGÕ THÔNG oto SANG NGÔ THÌ NHẬM— tiện tích bạt ngàn gần CHỢ BÔNG ĐỎ— Gần trường học— VỊ TRÍ ĐĂC ĐỊA NHẤT KHU VỰC call...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thanh Bình - Hà Đông, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 42 m2 125 triệu/m2
      Nằm vị trí đẹp nhất, Hà Đông, oto tránh, khu vực sinh viên tấp nập ngày đêm, ngay gần toà nhà Hồ Gươm Plaza, gần đại học Kiến Trúc, Học Viện An Ninh, đại ...
      Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 39 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - Yết Kiêu - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 39 m2 158,98 triệu/m2
      Nhà mặt phố , trung tâm phố cổ Hà Đông, oto tránh , dừng đỗ ngày đêm.Nhà 5 tầng đẹp , kiêm cố , chắc chắn.Trung Tâm phố cổ Hà Đông, di chuyển thuận tiện,...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Quang Trung - Quang Trung - Hà Đông, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 45 m2 140 triệu/m2
      Hiếm hot nhất phố Quang Trung 4 tầng oto vào nhà gia 6 tỉ hơn.+ DT: 45 mét vuông.+ KD.+ Gần cầu trắng.+ oto đỗ cửa.+ Gần Quang Trung.+ Thông thoáng,...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 65 m2 tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Hot bán ngay 5 tầng Tố Hữu, Vạn phúc oto 7 chỗ vào Dòng Tiền 30tr tháng.- chính chủ có việc về mộc châu 1 thời gian nên bán lại ngôi nhà hot nhất phố tố...
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 52 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 52 m2 100,97 triệu/m2
      Đất Dương Nội 2 mặt thoáng trước sau MT rộng phân lô vuông vức vỉa hè rộng đường oto dừng đỗ tránh nhau thoải mái không lỗi phong thủy. nền đất có vị trí...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 60 m2, giá 7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán liên kế 60m2 khu B - Geleximco.MT 4m.Tây Nam, nhìn công viên.giá: 7 tỉ.L/H làm việc chính chủ: 0926 357 678.(miễn cò, trung gian).
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,2 tỷ tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      6.2 tỷ 145 m2 42,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc 3 mặt thoáng Newsky Văn Quán - Hà Đông.DT 145 mét vuông.Để thuận tiện công tác và học tập của con, gia đình có nhu cầu...
      Dự án New Skyline, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 0 m2
      Cần bán góc 3 phòng ngủ+1 HPC land mark 105 Văn Khê, Hà Đông.- DT 142.8m2, 3 phòng ngủ, 2VS, logia rộng thoáng và phòng giặt sấy riêng biệt.-...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      5.5 tỷ 116 m2 47,42 triệu/m2
      Chuyển đến nơi khác Gia Đình cần sang nhượng lại chung cư 3 phòng ngủ Season Avenue.chung cư góc thiết kế 3 phòng ngủ 2VS nhà vuông vức đã...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá