Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 60 m2, giá 7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      bán ngay lk khu B Geleximco Lê Trọng Tấn hàng xóm công viên Thiên Đường Bảo Sơn 6 tỉ 999.- Phố Lê Trọng Tấn là hòn ngọc phía Tây thành phố Hà Nội, nơi...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,2 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      5.2 tỷ 136 m2 38,24 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay chung cư 3n tại Mulbery Lane, Mỗ Lao, Hà Đông.chung cư đc thiết kế gồm 3 PN, 1 phòng studio và 2 vệ sinh với DT lên đến...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Chuyên Quỹ Căn Thuê - Bán Chuyển Nhượng Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 145 m2, hướng Tây - Bắc, giá 5,22 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.22 tỷ 145 m2 36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán trước tết căn hộ chung cư 145 mét vuông căn hộ TSQ Mỗ Lao, Hà Đông- DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 phòng tắm- Tầng trung, hướng...
      Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Dương Thị Khánh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 67 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 67 m2 100 triệu/m2
      Bán đất xây nhà: Ở thì sướng văn phòng thì sang...Cotoi là cán bộ đc phân miếng đất DT 67 mét vuông MT 5.5m đường oto vào nhà rộng có vỉa hè, ngõ...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất sổ riêng 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      bán nhanh nền đất dịch vụ phân lô khu C Yên Nghĩa, Hà Đông.nền đất nằm ở khu đất phân lô dịch vụ khu C Yên Nghĩa Hà Đông, gần KĐT Bộ Tư Lệnh với nhiều...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 55 m2 125,46 triệu/m2
      Mô tả: Nhà 3 mặt thoáng, thang máy, oto tránh, KD hoặc làm văn phòng Khu vực trung tâm nhất Q. Hà Đông. Tiện ích không phải bàn Nhà hiện đại, dân xây cực...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 43 m2 tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 43 m2 151,17 triệu/m2
      Bán nhà MỖ LAO - Tặng NỘI THẤT - căn hộ góc, gần hồ, oto, - 43m x mt4mNhà mới ở ngay, 4 tầng mới khôngong, vuông vức, chắc chắn, nội thất tỉ mỷ. Tổng...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 9m tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 50 m2 139 triệu/m2
      HÀ ĐÔNG - 5 TẦNG - THANG MÁY - LÔ GÓC - CẠNH trường đại học - DÒNG TIỀN CỰC CAO - CHỦ MÓT GIẢM SỐC GẦN 1 tỉ CHỈ NHỈNH 6 tỉ + Nhà mới, oto đậu đỗ ngày đêm,...
      Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 40 m2 157 triệu/m2
      Văn Quán duy nhất một căn.Chỉ 6 tỉ 28 (còn thỏa thuận) có ngay nhà 5 tầng, KD cực tốt, MT 4m mới kính coong, ngõ tương đối rộng như phố, oto đỗ cửa vào...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Giót - Hà Đông, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 65 m2 84,62 triệu/m2
      - Vị trí cực đắc địa giao thông thuận tiện tới Lê Trọng Tấn, Quang Trung, Văn Khê.- oto đỗ cửa, vào nhà, vừa ở vừa kết hợp KD. - Khu vực KD sầm uất, gần...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Thanh Bình - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Chủ cần vốn mở rộng KD cần bán nhà cạnh khu đô thị Vạn Phúc.+ Vị trí: Ngõ nối đường Đại Mỗ với đường Nguyễn Thanh Bình, trước nhà đường oto tránh đối diện...
      Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 35 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 35 m2 171,43 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Kiến Hưng, Hà Đông, thành phố Hà Nội.+ MT: 12m.+ DT: 35m2x5 tầng.+ Đang cho thuê gần 100 tr/tháng.+ Đường rộng 10 m.+ Văn phòng,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 50 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      Mặt phố Chiến Thắng - Văn Quán - hợp đồng - KD khủng - giá hơn 6 tỉ bìa đỏ trao tay - siêu hiếm - sở hữu mặt phố.- Mặt Phố Chiến Thắng - địa điểm cực...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 166 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      5.6 tỷ 166 m2 33,74 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ chung cư Usilk City 103, 166 mét vuông Hà Đông, La Khê, Dương Nội. Tổ hợp căn hộ chung cư cao cấp khu để xe rộng rãi dân cư...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng mảnh đất 59 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 59 m2 94,92 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất đấu giá xứ đồng. Cạnh bến xe Yên Nghĩa - Yên Nghĩa - Hà Đông - dt 59m2. Mt 4.5m. Đông Nam.- Khu Yên Nghĩa tương lai cực kỳ phát...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 38 m2 tại Đường 19/5 - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 38 m2 168,43 triệu/m2
      - Thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp.- Ngõ trước nhà rộng gần 4m, 15m ra Đường 19/5. Nằm ngay KĐT Văn Quán, gần công viên và hồ điều hòa, tiện ích xung...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Nhà cách đường Trần Phú 30m, cách oto 10, ngõ thông rộng rất thuận tiện đi lại.Nhà dân xây 3 tầng chắc chắn, trước nhà có sân nhỏ để xe, thiết kế cầu thang...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phố Lụa - Hà Đông, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 38 m2 144,74 triệu/m2
      Nhà đẹp DT rộng độc lập 5T - 38 mét vuông Phố Lụa - Vạn Phúc ngõ trước nhà 4m oto tải đỗ cách 10m vị trí rất tiềm năng.- Hướng: hướng Tây Nam.- DT:...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.