Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Giót - Hà Đông, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      Nhà mới đón Tết, 3 bước ra mặt phố Phan Đình Giót nhộn nhịp ngày đêm.DT 48,8 m2. 4 tầng. MT 4,75 m.Thiết kế:Tầng 1: Phòng ăn, bếp,  toilet, chỗ để...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Nguyễn Xuân Lăng Chuyên Bđs Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Thắng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 67 m2 82,09 triệu/m2
      Anh chủ Lộc cần bán ngay ngôi nhà ở gần Ngô Thì Nhậm, Hà Đông nên giảm thêm 200tr xuống chỉ còn nhỉnh 5 tỉ cho hoa hậu:- DT 67m2, MT 4,2m, vào ở luôn...
      Đường Chiến Thắng, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 5 tầng lô góc mới đẹp mặt đường trục chính KD buôn bán tổ 3 Đa Sỹ.DT 34,5 mét vuông * 5 tầng.Giá: 5,8 tỉ.Nhà mới 5 tầng lô góc thoáng, sáng,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Hàng liên kế, căn biệt thự Thanh Hà, Hà Đông TP Hà Nội.Bán lk.A1.2 lk3 - 2 đg 17m.B1.3 lk6 - 17 view cc.B1.3 lk11 - 3 đg 17m.B1.4 lk24 - 23 đường...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 17, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Tôi có miếng đất liên kế tại KĐT Thanh Hà Mường Thanh cần bán ngay cho gia đình nào có nhu cầu. miếng đất có thông tin cụ thể như sau:Vị trí miếng đất:...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 7 tầng, 38 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 38 m2 178,95 triệu/m2
      cực hiếm! Chỉ 6 tỉ hơn nhà 7 tầng, thang máy Phân lô oto, vỉa hè ngay Bưu điện Hà Đông.-----------------------------------------------------------+ Duy...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      - Chủ chuyển nhà mới cần bán ngay một số căn liên kế đất DV thuộc khu đô thị mới Văn Khê, P. La Khê, Q. Hà Đông, thành phố Hà Nội.- Vị trí đẹp, sát...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Đổi xuống nhà đất, gia đình thiện chí bán căn căn hộ chung cư Seasons Avenue Mỗ Lao:DT nhà 100m2Thiết kế 2 PN +1 có thể sửa thành 3 ngủnội thất luxury...
      Dự án Seasons Avenue, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5,2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.2 tỷ 150 m2 34,67 triệu/m2
      chính chủ xuống mặt đất, đã mua đc nhà nên cần bán nhanh chung cư 150m, thiết kế 3 ngủ, 3  nhà vệ sinh.đầy đủ nội thất, khách xách đồ về ở...
      Dự án TSQ Galaxy, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,4 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      5.4 tỷ 0 m2
      Bán quỹ căn sang nhượng sở hữu lâu dài rẻ hơn giá hiện tại của chủ đầu tư cả tỉ. giá siêu mềm trong tháng 12.S2A căn 2 phòng ngủ (4 - 5) giá tầm...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà 2 tầng, 40 m2 tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 40 m2 132,5 triệu/m2
      Description informationNhà ở trung tâm Hà Đông với vô số tiện ích. Dân dân cư đông đúc, dịch vụ thương mại rất phát triển. Đặc biệt gần nhiều tòa văn phòng...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 38 m2 144,74 triệu/m2
      Nhà nằm trung tâm Hà Đông với vô vàn tiện ích. cư dân sầm uất, TMDV rất phát triển. Đặc biệt gần nhiều tòa văn phòng lớn và trường đại học.+ Giao thông...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường Ngô Quyền - Hà Đông, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 45 m2 124,45 triệu/m2
      - Bán nhà đẹp 45 mét vuông - 4t - phố Ngô Quyền - gần Cầu Am - Vạn Phúc - Hà Đông.- Phân lô - oto lùi cửa - Ngõ thoáng rộng - Hướng ĐN.- Nhà vừa xây...
      Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Đường Yên Phúc - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 33 m2 177,28 triệu/m2
      + Khu phân lô vỉa hè, oto tránh. Ngay gần Học viện Quân Y, BV Quân Y 103,... Vị trí có thể vừa ở vừa doanh cực đỉnh, tiện ích bạt ngàn.+ Nhà 5 tầng thiết kế...
      Đường Yên Phúc, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội.

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Quyền - Hà Đông, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      - Nhà xây KCBT chắc chắn, mớii đẹp, gia đình xây tâm huyết, DT 50m2, 4 tầng, MT 4m, tổng 6 phòng.- Nằm ở vị trí đẹp của khu, dân trí cao, tiện ích đầy đủ,...
      Đường Ngô Quyền, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 35 m2 179,43 triệu/m2
      NHÀ VĂN QUÁN MẶT NGÕ THÔNG KD - bìa đỏ HOA HẬU.- DT: 35m2, MT 4mTHIẾT KẾ : Tầng 1 : KD , phòng khách , bếp ,  phòng vệ sinh.Tầng 2,3,4 : 3 PN rộng ,...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 52 m2 tại Đường Ngô Quyền - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 52 m2 103,85 triệu/m2
      Phố Ngô Quyền sắp đc trải nhự lại cùng với dòng sông đc ke lại thành con phố đi bộ của Hà Đông náo nhiệt.Chạy từ ngã từ Cầu Am xuống Tố Hữu, chỉ 40m là nhà...
      Đường Ngô Quyền, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Ngô Quyền - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 48 m2 116,67 triệu/m2
      Vị trí .ngôi nhà bán thuộc khu phân lô Quân đội trên phố Ngô Quyền, sát với Học Viện chính trị, khu vực rất hiếm nhà bán, trực nhà ngõ tương đối rộng ,...
      Đường Ngô Quyền, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.