Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 40 m2 157,5 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ VẠN PHÚC HÀ ĐÔNG 40m² MT 4M ô tô VÀO NHÀ ,ĐƯỜNG 8MChính chủ bán đất tặng nhà vạn phúc hà đông vị trí : đường vạn phúc - Hà Đông NGÕ THÔNG...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 39 m2 tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 39 m2 174,36 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Mỗ Lao, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Nguyễn Văn Lộc, Trần Phú, Vũ Trọng Khánh,- Nhà...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 42 m2 129,77 triệu/m2
      CẦN TIỀN BÁN NHÀ VẠN PHÚC HÀ ĐÔNG 42m² 5T oto ĐỖ CỔNG Chính chủ cần tiền bán nhà vạn phúc Hà Đông vị trí : đường vạn phúc Hà Đông Giá 5,450tỉ ( có thỏa ...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Nhuệ Giang - Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 45 m2 131,12 triệu/m2
      Chính chủ mua nhà mới cần bán ngay nhà khu nhuệ giang, nguyễn trãi, hà đông. Nhà Phân lô, Hai thoáng oto đỗ cửa , Ngõ thông . Vị trí rất thuận tiện gần Cầu...
      Đường Nhuệ Giang, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông, giá 7 tỷ

      7 tỷ 38 m2 184,22 triệu/m2
      Bán nhà Trần Phú, Hà Đông, 38m, 5 tầng. Giá hơn 7 tỉ.- Vị trí đắc địa, cách trục đường Trần Phú Hà Đông chỉ 100m, gần trường đại học Kiến Trúc thành phố ...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 43 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 43 m2 162,8 triệu/m2
      NHÀ DÂN XÂY, KIÊN CỐ, CHỦ DÂN THIẾT KẾ XÂY TÂM HUYẾT, BỐ TRÍ PHÙ HỢP KHÔNG GIAN THOÁNG, PHÒNG NÀO CŨNG CÓ CỬA SỔ THOÁNG. - GẦN CHỢ, trường cấp 1,2,3, 3...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà 6 tầng, 47 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 47 m2 125,54 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP MẬU LƯƠNG Ở NGAY - nhà để xe oto - TƯƠNG LAI MẶT PHỐ - TẶNG đầy đủ nội thất - GIÁ NHỈNH 5 tỉ DT 47 6 tầng MT 4,2+ Vị trí rất đẹp đối diện...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      + Vỉa hè KD, phân lô. oto dừng đỗ ngày đêm.+ Tiện ích văn minh, vài bước ra Metro Q. Ủy Hà Đông Victoria.+ bìa đỏ chính chủ, giao dịch ngay trong ...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,4 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      5.4 tỷ 117 m2 46,16 triệu/m2
      chung cư có DT 117m2, 3 PN và 2 vệ sinh.Nội thất vừa đc hoàn thiện xong mới 100 phần trăm bao đẹp cho khách.Hướng cửa hướng Tây Bắc, logia hướng ...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất dịch vụ phân lô khu A Yên Nghĩa, Hà Đông.DT 50 mét vuông. MT 5m Tây Bắc.mảnh đất nằm ở khu đất phân lô dịch vụ khu A Yên Nghĩa...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất mặt tiền 44m, hướng Tây - Nam tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      bán nhanh miếng đất dịch vụ phân lô khu B Yên Nghĩa, Hà Đông.miếng đất nằm ở khu đất phân lô dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, sau bến xe Yên Nghĩa, cạnh...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Giót - Hà Đông, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 61 m2 91,81 triệu/m2
      Hiện đang là nhà cấp 4 - mặt chợ La Khê - Nối Liền Phan Đình Giót, Ngô Quyền và Ngô Đình Mẫn.Giá ngày trước em bán 6.2 tỉ chủ cần tiền bán cắt xuống 5.8...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phùng Hưng - Hà Đông, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 47 m2 117,03 triệu/m2
      - Nhà phân lô Lê Hữu Trác. Viện bỏng Quốc Gia. Nhà tự xây vô cùng chắc chắn, khu phân lô hưu trí, an sinh xã hội tuyệt đỉnh, oto đỗ cửa ngày đêm.- Nhà...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      Cần bán nhà Vạn Phúc 35 mét vuông*5T, ngõ thông, oto vào nhà giá chỉ nhỉnh 5 tỉ.+ Nhà thiết kế theo phong cách hiện đại, chắc chắn gồm 5 tầng.+ Tầng...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 34 m2 tại Đường 19/5 - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 34 m2 188,24 triệu/m2
      Ảnh thật, Bán nhà xây mới độc lập 5 tầng 34 mét vuông từ tầng 2 xây đua 36 mét vuông tại đường 19/5 Văn Quán, cách 1 nhà là ra Mặt Phố 19/5, ô ...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Hưng - Hà Đông, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      Ảnh thật, bán nhà 5 tầng ô tô vào nhà DT sổ 54m2 dt thực tế 70m2 (gần 20m2 đất sau nhà lưu không đã làm sân) tại Tổ 16 Kiến Hưng, gần cạnh viện 09, viện K...
      Phố Phùng Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 41 m2 tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Phan Đình Giót Hà Đông KD, oto đỗ cửa, ngõ thông sang Ngô Thì Nhậm giá nhỉnh 5 tỉ.- DT 41 mét vuông x 4 tầng.Nhà vị trí trung tâm La Khê -...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 1 tầng, 50 m2, giá 5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Bán cấp 4 phân lô, liên kế Lê Trọng Tấn, Dương Nội, Hà Đông, 50 mét vuông, giá 5 tỉ.- Đường trước nhà 11.5m, liền sát đường Lê Trọng Tấn, Tố Hữu,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.