Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Vạn Phúc, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Ngô Thì Sỹ, Phố Lụa, Ngô Thì Nhậm,- Nhà xây...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 30 m2 166,67 triệu/m2
      Chính chủ Bán nhà vạn phúc hà đông Vị trí : cầu am - Hà Đông DT 30m2 Mt 4m 5 T Nhà cách chợ cầu am 30m ,2p chạy ra chợ Ngõ thông tứ tung , gần trường cấp ...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 55 m2 99,1 triệu/m2
      -Vị trí siêu đẹp trung tâm Hà Đông. Vài bước ra đường đôi Lê Trọng Tấn, gần ngã 4 Văn Phú, Quang Trung KD văn phòng rất tốt. Điểm xe bus BRT, tàu sắt trên...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 35 m2 161,43 triệu/m2
      Cần tiền nên giảm giá sâu ngôi nhà phố Vũ Văn Cẩn- Vạn Phúc- Hà Đông- DT 35m xây 5 tầng mới đẹp, MT 4m, oto đỗ cửa -Vị trí mặt phố Vũ Văn Cẩn trung tâm chợ...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 37 m2 148,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà vạn phúc hà đông DT 37m2 ,5 tầng , MT 6m Vị trí : phố lụa hà đông Nhà gần ngày trường mẫu giáo , cấp 1 vạn phúc Cách đường lớn vạn...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 9m tại Đường Ba La - Hà Đông, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 46 m2 151,09 triệu/m2
      Nhà đẹp Ba La, Hà Đông DT 46m2 x 5 tầng, MT 9m lô góc cực thoáng dân trí văn minh.Nhà mới đẹp, có thang máy hiện đại.L/H 0913 321 ***Hoàng Minh).
      Đường Ba La, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 6m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 37 m2 148,65 triệu/m2
      Bán nhà Vạn Phúc - Hà ĐôngNHÀ MỚI - MẶT TIỀN RỘNG - oto VÀO NHÀ - GẦN PHỐ- Vị trí: Nhà nằm trung tâm phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông, 5m ra ngõ oto tránh. MT...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cần bán lô liên kế Thanh Hà gần trường Tuệ Đức:Vị trí: B2.3 LK7 - 14 chạy thẳng trục chính Thanh Hà, nhìn trường học, gần hồ, khu TDTT, vườn hoa, trường...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      + Cần tiền đóng xây dựng B1.1 Thanh Hà, Mường Thanh. chính chủ gửi bán bớt lô liên kế góc vườn hoa nhìn căn hộ chung cư B1.2 giá siêu mềm nhất khu...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 50 m2 129 triệu/m2
      NHÀ MẶT PHỐ - MT RỘNG - KD ĐỈNH CAO - GIÁ RẺ bán ngay nhà mặt phố Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Đông, 50 mét vuông, 4 tầng, MT rộng hơn 5m, mặt phố chính, KD...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 50 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 50 m2 119 triệu/m2
      bán nhanh đất phân lô khu đô thị Dương Nội gần Aeon Hà Đông, 50m giá 5.95 tỉ+ Vị trí đẹp phân lô vỉa hè rộng nằm sát đường đôi thuận tiện xây ở và làm...
      Đường An Phú, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 36 m2 152,78 triệu/m2
      🌍 5 tỉ X MẶT PHỐ KD LÔ GÓC DÂN XÂY NHÀ CÒN NHƯ MỚI🌍 KIẾN HƯNG - HÀ CẦU 🌍🌍 Giá hợp lý, KD sầm uất, nhà tự xây cực kỳ cẩn thận, nằm trên đường chạy từ Đa...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 50 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP TÔ HIỆU 50m2, ô tô, KD. CHỈ HƠN 5 tỉ Thông tin mô tảchính chủ cần bán ngay nhà đẹp phố Tô Hiệu 50m2, ô tô, KD. 5 tỉ 7 có thỏa thuận thoải...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường La Khê - Hà Đông, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      chính chủ gửi Bán nhà 5 tầng mới tinh La Khê Hà Đông - Vị trí đẹp cách Lê Trọng Tấn vài trăm mét, oto qua nhà - Nhà thiết kế 5 tầng mới tinh, - Tiện ích...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng, 40 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      bán ngay nhà c4 phân lô vị trí đẹp ngay bên tòa Goldsilk, 15m ra mặt phố Vạn Phúc, gần đường Trần Phú và Tố Hữu đi đâu cũng tiện, ngõ tương đối rộng...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 46 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 46 m2 121,74 triệu/m2
      BÁN NHÀ HÀNG XÓM NGÔ THÌ NHẬM 46 mét vuông, 5 tầng, ô tô, KD. CHỈ HƠN 5 tỉ Thông tin mô tảchính chủ cần bán ngay nhà đẹp hàng xóm LK Ngô Thì Nhậm...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thì Sỹ - Hà Đông, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 60 m2 85 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ VẠN PHÚC 2 TẦNG 60 mét vuông 15M RA oto Vị trí : Nhô thì sỹ - vạn phúc - Hà Đông DT :60 mét vuông ,2 tầng MT 4m Nhà cách...
      Đường Ngô Thì Sỹ, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Trần Phú - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trần Phú, khu trung tâm nhất của Q. Hà Đông, nhà cách mặt đường Trần Phú 100m, oto cách nhà 30m, đi lại thuận tiện.+Nhà nằm trơng khu vực...
      Đường Trần Phú, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.