Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 40 m2 141,25 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà Vạn Phúc, DT 40 m2, 5 tầng, 2 thoáng trước sau, garage để đc 10 chiếc oto, sân trước nhà rộng rãi, chứa cỗ đc 50 - 60 người.Vị trí đẹp,...
      Đường Vũ Văn Cẩn, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      + Vị trí phân lô, oto, vỉa hè đồng bộ của Đìa Lão khu đô thị Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông.Thích hợp khách mua đầu tư giữ đất sau xây nhà 7 tầng thang máy...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 6,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      Cần bán ngay liên kế đấu giá Mậu Lương, DT 50m2, 5 tầng, MT 5m, phân lô vỉa hè, KD, gần sân bóng Mậu Lương, nhà đẹp ở ngay.Vị trí cực đẹp, khu vực đang...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 100 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      chính chủ vay lãi NH cần bán ngay lô liên kế Thanh Hà khu B1.4 giá siêu rẻ, liên hệ *** để nhận giá ***+ Vị trí:B1.4-LK 35 DT 100m đường 14mB1.4-LK38 DT...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 60 m2, giá 7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Chỉ 7 tỉ bạn có thể sở hữu ngay 1 căn liên kế dự án KĐT Geleximco - Lê Trọng Tấn, Q. Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.DT: 60m2.MT: 4m.L/H: 0977 838 ***
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Phân lô trước nhà 3 oto tránh - vừa ở vừa làm văn phòng cực đỉnh.+ Khu dịch vụ Đìa Lão nằm ngay cạnh khu đô thị Mậu Lương sát toà căn hộ Mipec City view,...

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Quang Trung - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      bán nhanh nhà LK đẹp 4 tầng KDV Yên Nghĩa, 50 mét vuông, Mt 5m, vỉa hè và đường oto rộng thoáng, giá 6.5 tỉPHÂN LÔ, VỈA HÈ,ÔTÔ TRÁNH, GẦN BẾN XE YÊN...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.1 tỷ 135 m2 37,78 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư Hồ Gươm plaza Hà Đông- TP Hà Nội, vị trí đắc địa trung tâm Hà ĐÔng giáp trục Trần Phú- Nguyễn Trãi lên trung tâm TP Hà Nội...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 154 m2, giá 5,3 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      5.3 tỷ 154 m2 34,42 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 154m, cửa Tây Nam, logia hướng Đông Bắc nhìn ra hồ Trung VănThiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia, 1 phòng kháchNội thất mới, tầng...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,3 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      5.3 tỷ 115 m2 46,09 triệu/m2
      Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.Đầy đủ đồ sẵn sàng vào ở.Thuế phí có thể thỏa thuận.Ra lộc mạnh tay cho khách mua bán gấp.Có sẵn slot oto.L/H: 0986 673 *** Mr Tâm.
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,4 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      5.4 tỷ 138 m2 39,14 triệu/m2
      căn hộ chung cư thiết kế theo form nThủ đô Hà Nội thất thông minh.Sử dụng 3 ngủ 2 vệ sinh.logia hướng Bắc.Tôi để lại tất cả đồ nội thất trong nhà.bìa ...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,55 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.55 tỷ 112 m2 49,56 triệu/m2
      GIÁ THẬT tháng 12/2023. căn hộ góc 112m - Season Avenue Mỗ Lao giá 5 tỉ 5xx (x nhỏ )- DT: 112m (3 ngủ, 2 vệ sinh ) - logia hướng Đông Nam và hướng Tây...
      Dự án Seasons Avenue, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 155 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5,8 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      5.8 tỷ 155 m2 37,42 triệu/m2
      chung cư thiết kế theo form nthành phố Hà Nội thất thông minh.Sử dụng 3 ngủ 3 vệ sinh.Tôi để lại tất cả đồ nội thất trong nhà.bìa đỏ sẵn sàng sang...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Bán đất phân lô mậu Lương, kiến Hưng, vỉa hè cây xanh nhiều.- Gia đình chị lộc cần bán mảnh đất phân lô trong KĐT mậu Lương, đường rộng hơn 10m vỉa hè 2...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 5,4 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      5.4 tỷ 154 m2 35,07 triệu/m2
      căn hộ chung cư Mulberry Lane nằm trong quần thể khu đô thị Mỗ Lao, Hà Đông. Dự án là căn hộ chung cư duy nhất tại TP Hà Nội nhận chứng nhận Công...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 50 m2 123 triệu/m2
      Bán đất DV khu LK20AB Dương Nội - Hà Đông 50m2, MT 5m, gần Lê Trọng Tấn, KD giá 6.15 tỉ.- DT 50m2 MT 5m, vị trí đẹp, KD đỉnh, sát đường Lê Quang Đạo nối ...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      View thoáng vĩnh viễn - 10m ra mp Vạn Phúc - thoáng trước sau - nhà quan chức vượng lộc - ở ngay.Vạn Phúc - trung tâm Q. Hà Đông.Dt: 45 mét vuông - 4...
      Đường Văn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 38 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 38 m2 155,27 triệu/m2
      Siêu đẹp - ngõ nông - oto đỗ cửa - MT 6m.+ Ngõ 8 Lê Trọng Tấn ngay gần ngã 4 Quang Trung - Văn Khê - Lê Trọng Tấn, giao thông thuận lợi đi các ngả đường...
      Ngõ 8, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.