Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 3.493 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, giá 10,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.2 tỷ 90 m2 113,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh liên kế - khu đô thị Văn Phú - Hà Đông 90m*4T, KD đỉnh, gần trường học, công viên., hướng Đông Nam, vị trí hiếm bán, 10 tỉ.+ DT: 90m,...
      Dự án Khu đô thị mới Văn Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Văn Khê, 7 tầng, giá 10,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Bán - liên kế - Văn Khê - Hà Đông - nhà mới - 7 tầng - thang máy - nội thất đầy đủ - giá 10.8 tỉ.+ Vị trí: Nằm trong quần thể khu đô thị Văn Khê _ Hà...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 73 m2, giá 16,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      16.5 tỷ 73 m2 226,03 triệu/m2
      Cực phẩm liên kế La Casta Văn Phú cần bán nhanh, chuyển sang ParkCity. Trục chính 18m, KD đẳng cấp.+ Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời cao, KD đỉnh, tấp...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề An Phú Shop Villa, 5 tầng, 162 m2, giá 18 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      18 tỷ 162 m2 111,12 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự An Phú Shop Villa 162 mét vuông giá 18 tỉ.Cần bán biệt thự An Phú Shop Villa DT 162 mét vuông, MT 9m.Dãy I01, Tây Nam,...
      Dự án An Phú Shop Villa, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, 107 m2, giá 16,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16.5 tỷ 107 m2 154,21 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng xây thô TT23 và TT9 Khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông. DT TT23: 107m2, MT 4.5m. (DT TT9: 90m2, MT 4.5m mặt đường đôi Văn Khê).- Nhà xây thô hoàn...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Khê, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, 70 m2, giá 12 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà đang vừa ở vừa làm VP, làm ăn rất thuận và tốt tươi, do nhu cầu mở rộng lên căn 200 m mới bán.Nhà hoàn thiện đc hơn 2 năm, còn rất...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 85 m2, giá 11,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      11.5 tỷ 85 m2 135,3 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà tại La Casta Văn Phú 85m2 - giá 11,5 tỉ. Nhà vị trí đẹp 2 MT.+ 1 căn duy nhất trong khu vực có giá siêu mềm, vị trí đẹp có thể KD, MT 5m....

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Văn Khê, 7 tầng, giá 10,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      + KĐT Văn Khê, Hà Đông, vị trí đắc địa trung tâm giữa các Phố Quang Trung, Tố Hữu, Vạn Phúc Lê Trọng Tấn, Đối diện KĐT Dương Nội, công viên Thiên Văn Học,...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, giá 15,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      15.9 tỷ 0 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng đến ngôi nhà liên kế tại dự án Galaxy Vạn Phúc - Hà Đông nên chính chủ cần bán lại gấp.Nhà 89.7 mét vuông, đã xây 5 tầng...
      Dự án TSQ Galaxy, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị mới Dương Nội, 3 tầng, 162 m2, giá 16 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16 tỷ 162 m2 98,77 triệu/m2
      Chính chủ cần thu xếp tài chính bán nhanh căn biệt thự vip khu đô thị Dương Nội.DT: 162m2.MT: 9m.Nhà xây 3 tầng.Tây Nam.Tình trạng: Nguyên trạng bàn...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu đô thị Geleximco, 148 m2, giá 19 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      19 tỷ 148 m2 128,38 triệu/m2
      Bán nhà liên kế căn hộ góc khu C KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn:DT: 148m2.MT 2 mặt thoáng.Đường trước nhà: 10,5m.pháp lí: bìa đỏ.LH: 0857 456 ***.KĐT...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 80 m2, giá 11,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11.9 tỷ 80 m2 148,75 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà TT 23 khu đô thì Văn Phú, Phú La, Hà Đông: Nhà mới đẹp đc thiết kế như sau:DT 80 mét vuông.Tầng 1 là phòng khách và bếp  toilet...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 83 m2, giá 10,45 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      10.45 tỷ 83 m2 125,91 triệu/m2
      + Vị trí Trong khu đô thị Văn Khê, cách MP Tố Hữu 150m, giáp Vạn Phúc, Ngô Thì Nhậm, cách công viên thiên văn học, Aeon Mall 2 kilomet + Hưởng trọn...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 1 tầng, 55 m2, giá 10,43 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      10.43 tỷ 55 m2 189,64 triệu/m2
      + ngôi nhà đc xây dựng chắc chắn cẩn thận bởi bàn tay của Anh Chiến chính chủ, A đã là kiến trúc sư lâu năm có tiếng ở HN.+ Nhà ngay sát chợ, sát trường...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề Biệt thự An Vượng Villa, 180 m2, giá 19,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      19.5 tỷ 180 m2 108,34 triệu/m2
      Chủ ngộp NH cần bán biệt thự An Vượng 180 mét vuông, Tây Bắc, MT 9m, nhà vuông văn 9x20m.khu đô thị Dương Nội là khu đô thị đáng sống bậc nhất...
      Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 75 m2, giá 15,5 tỷ tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      15.5 tỷ 75 m2 206,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ khu đô thị VĂN QUÁN PHÂN LÔ oto TRÁNH, VỈA HÈ, Ở , KD VĂN PHÒNG DT 75M 4 TẦNG MT 5M.Xung quanh nhiều tiện ích. + ngôi nhà nằm vị trí đắc địa...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 94 m2, giá 15,8 tỷ tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      15.8 tỷ 94 m2 168,09 triệu/m2
      - DT 94 mét vuông, MT 5m, 5 tầng Tây Nam. Nhà đã hoàn thiện mặt ngoài đồng bộ theo thiết kế của dự án. Hạ tầng cây xanh, trường học, gara đồng bộ đã...

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Phú Lương, giá 14,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      14.5 tỷ 86 m2 168,61 triệu/m2
      Nhà cực đẹp khu đô thị mới Phú Lương hiếm nhà bán.Nhà 4 tầng, dt 86m2, MT 5m, giá nhỉnh 14 tỉ.Hai MT trước sau đều oto tránh.Nhà đẹp thang máy xịn sò.Có...
      Dự án KĐT Phú Lương, Phố Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.