Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 3.493 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, giá 16,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16.5 tỷ 77 m2 214,29 triệu/m2
      + liên kế Làng Việt Kiều Châu Âu, Hà Đông, TP Hà Nội.+ DT 77m2, 4 tầng, MT 4.5m, giá 16.5 tỉ.+ Nhà thuộc KĐT Mỗ Lao, Nguyễn Văn Lộc, nơi có nhiều nhà...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề Khu đô thị mới Dương Nội, 4 tầng, 180 m2, giá 17 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 180 m2 94,45 triệu/m2
      Tôi cần bán lại lô căn biệt thự của gia đình trong KĐT Dương Nội, tình trạng hiện tại như sau:- Nhà trong thô, hoàn thiện ngoài nguyên bản chủ đầu tư.-...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 13 tỷ tại Đường Nguyễn Khuyến - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      bán nhanh liên kế mặt phố khu đô thị Văn Quán 90m2 5 tầng ô chờ thang máy KD đỉnh 13 tỉ.Nhà thuộc dãy liên kế khu đô thị Văn Quán vị trí đẹp, hạ tầng...
      Dự án Văn Quán Riverside, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 200 m2, giá 17,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17.5 tỷ 200 m2 87,5 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu biệt thự khu D DT 200m2 Đông Nam tại dự án kdt Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông.DT: 200m2 đã xây dựng 4 tầng.Hướng: hướng Đông Nam.MT...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 6 tầng, 50 m2, giá 10,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.3 tỷ 50 m2 206 triệu/m2
      Bán nhà xây mới tinh khu dịch vụ La Khê - Văn Khê thiết kế thang máy 6 tầng 50 mét vuông - MT 4m - set up đủ nội thất mới tinh giá 10,3 tỉ thỏa thuận...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề Tiểu khu đô thị Nam La Khê, 4 tầng, 126 m2, giá 17 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 126 m2 134,93 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tháng này biệt thự góc 3 MT ngay ngã tư đối diện tòa căn hộ chung cư vị trí trung tâm khu đô thị Nam La Khê - Hà Đông.* Vị trí...
      Dự án Nam La Khê, Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 73 m2, giá 12,7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      12.7 tỷ 73 m2 173,98 triệu/m2
      Nay do cần tiền GĐ cần bán gấp căn liên kế tại La Casta, cư dân sầm uất giá 12,7 tỉ.DT 73 mét vuông, xây dựng 4 tầng, MT rộng 5,4m, nhà đang cho...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, 50 m2, giá 10,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.2 tỷ 50 m2 204 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng phân lô KĐT Văn Quán Hà Đông - thành phố Hà Nội.- liên kế: 20.- DT: 50m2.- Nhà thiết kế 5 tầng.- Đặc biệt vỉa hè rộng 10m thênh thang.-...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Yên Phúc, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 11,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11.75 tỷ 75 m2 156,67 triệu/m2
      Nằm khu phân lô liên kế, vỉa hè rộng.Đường 3 oto tránh.Nhà nằm gần với khu him lam vạn phúc.Hưởng trọn tiện ích của khu him lam, khu đô thị văn khê, nhà ...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Geleximco, giá 13,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      13.9 tỷ 145 m2 95,87 triệu/m2
      Siêu phẩm căn hộ góc Geleximco hơn 140m2, nhìn vườn hoa cực đẹp, vườn hoa rộng rất thoáng và sạch sẽ, 3 mặt thoáng, Đông Nam, ngay gần trục chính, nhà...

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 66 m2, giá 12,3 tỷ tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      12.3 tỷ 66 m2 186,37 triệu/m2
      CHỦ MÓT BÁN, GIẢM GIÁ 500TR! BÁN NHÀ khu đô thị VĂN QUÁN, VỈA HÈ, oto TRÁNH, VĂN PKD ĐỈNH, 66 mét vuông 12.3 tỉ - Nằm trong khu đô thị Văn Quán,...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Phú Lương, giá 19 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      19 tỷ 230 m2 82,61 triệu/m2
      căn biệt thự Phú Lương 230m2 - mt 12m - hoàn thiện đẹp - nội thất đầy đủ - giá 19 tỉ (80tr/m2) quá rẻ.+ căn biệt thự MT siêu rộng, thiết kế và hoàn...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, giá 13 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Phân lô - nhà đẹp - hai thoáng - vỉa hè - oto tránh - KD - sát phố - tiện ích vô vàn.DT 100 mét vuông.+ Nhà nằm vị trí đẹp nhất khu đô thị Văn Quán,...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Văn Quán, 4 tầng, giá 10,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.2 tỷ 95 m2 107,37 triệu/m2
      Bán nhà liên kế khu đô thị Văn Quán, Hà Đông:- Đường rộng oto đỗ cửa, Khu vực sầm uất nhất Q. Hà Đông, chợ, trường cấp 1,2,3, công viên, bể bơi Rainbow...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 7 tầng, 50 m2, giá 11,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỖ LAO_7 TẦNG THANG MÁY_ô tô TRÁNH_2 MẶT THOÁNG, TRUNG TÂM, an sinh xã hội ĐỈNH 50M 7 TẦNG MT 4M.DV đất Mỗ Lao 2 mặt thoáng trước sau, đường...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự Tiểu khu đô thị Nam La Khê, 4 tầng, giá 17 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 126 m2 134,93 triệu/m2
      Người quen gửi bán biệt thự góc Vip nhất dự án 3 MT vị trí trung tâm khu đô thị Nam La Khê - Hà Đông gần các đại đô thị Park-City, Nam Cường , La Khê ,.....
      Dự án Nam La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, giá 17,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      17.5 tỷ 95 m2 184,22 triệu/m2
      + Vị trí : MẶT PHỐ KD ,nằm trên đường Lê Quang Đạo nối dài kết nối từ Lê Văn Lương Tố Hữu thông Lê Trọng Tấn tọa lạc ngay bên cạnh trung tâm thương ...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, 82 m2, giá 14,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      14.5 tỷ 82 m2 176,83 triệu/m2
      Phân lô vỉa hè KD - 2 MT đều oto - nội thất đẹp như ảnh tặng khách thiện chí mua.Cần bán LK khu đô thị Văn Quán 82 m2 5 tầng MT 5m 14.5 tỉ.Vị trí cực đẹp...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.