Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 30 m2 228,34 triệu/m2
      Hiếm trong tầm tài chính hơn 6 tỉ - nhà mặt ngõ phân lô oto tránh - 2 mặt ngõ ở sướng!- Vị trí đẹp, cách mặt phố Xuân Thuỷ đúng 20m, ngõ phân lô oto tránh...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 25 m2, hướng Tây - Nam tại Cầu Giấy, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 25 m2 308 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 5 TẦNG MẶT PHỐ CẦU GIẤY - KD ĐỈNH, GIÁ 7.7 tỉ- Nhà nằm trên mặt phố cầu giấy, thuộc khu vực KD buôn bán sầm uất.-Xung quanh nhà là trường...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 9 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 80 m2 250 triệu/m2
      Toà văn phòng 9 tầng - thang máy - vỉa hè rộng - oto 2 chiều dừng đỗ - công năng đầy đủ - view đẹp thoáng vĩnh viễn - KD cực đỉnh.+ Vị trí nhà 9 tầng mới...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Doãn Kế Thiện, giá 16 tỷ

      16 tỷ 50 m2 320 triệu/m2
      Nhà thuộc măt Phố KD , đông đúc .Cạnh sát ngay 6 trường đại học lớn .đại học Ngoại Ngữ đại học Quốc Giađại học Sư Phạm đại học Thương Mạiđại học Điện...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 55 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 55 m2 398,19 triệu/m2
      bán ngay hàng hiếm nhà phân lô Trung Kính có vị trí KD mặt phố.- DT: 55  mét vuông (DTSD thực tế 70 mét vuông), MT đẹp 5.5m.- Đường 2 ôtô...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Thị Thúy Điệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà phố 8 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 65 m2 353,85 triệu/m2
      Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy 65 mét vuông - 8 tầng - MT 5.6m - 23 tỉ. Nhà mới, thang máy, 3 oto tránh.Tòa nhà mặt phố, 8 tầng thang máy. Hiếm đẹp...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Quang - Cầu Giấy, giá 41,5 tỷ

      41.5 tỷ 75 m2 553,34 triệu/m2
      Thông tin chuẩn:Chính chủ cần bán ngay nhà mặt phố Đỗ Quang, Trần Duy Hưng.Thuộc P. Trung Hòa, hot nhất Q. Cầu Giấy.Thông số vàng sổ vuông hiếm có. DT...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 195 m2 tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 36 tỷ

      36 tỷ 195 m2 184,62 triệu/m2
      Mặt phố Trung kính cầu giấy lô góc vỉa hè rộng oto h hai chiều DT 195  mét vuông giá 36tỉ LÔ GÓC VIP NHẤT PHỐ 3 THOÁNG VĨNH VIỄN - oto TRÁNH - VỈA HÈ...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 220 m2, giá tốt tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 220 m2
      căn biệt thự vip KĐT Dịch Vọng Cầu Giấy.DT lớn MT rộng.Sát sườn công viên Cầu Giấy.- Vị trí đẹp. Nhà đẹp vỉa hè 3m đường rộng oto đỗ thoải mái.- Nhiều cây...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.8 tỷ 104 m2 65,39 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư tại căn hộ The Nine Đường Phạm Văn Đồng.Thiết kế căn hộ chung cư 104 mét vuông, 3 PN 2 vệ sinh, phòng khách...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,45 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.45 tỷ 120 m2 45,42 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp AZ Lâm Viên, 107 Nguyễn Phong Sắc, Cầu Giấy.Thiết kế 120 mét vuông gồm 3 PN, 2 VS + bếp + logia rộng ở phòng...
      AZ Lâm Viên Complex, 107, Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 71 m2 176,06 triệu/m2
      Phân lô, oto, KD phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, 71 mét vuông, 4 tầng, MT 6.2m, giá 12.5 tỉ.Phân lô vip Cầu Giấy - hai mặt ngõ oto - MT rộng hiếm - ở...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà, phân lô quân đội tại Nguyễn Khang, Cầu Giấy. DT 50m2, xây 6 tầng thang máy mới tinh, MT cực rộng 6.8m. nhà để xe oto 7 chỗ - ngõ...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Huyên, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 36 m2 163,89 triệu/m2
      + Chủ cần thanh khoản bán ngay nhà Trần Thái Tông - Cầu Giấy, DT 36 mét vuông, 5 tầng, MT 3.5m, nhà thiết kế hiện đại đủ công năng, chắc chắn; chủ...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 53 m2 162,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà trung tâm Q. Cầu Giấy vị trí KD, đường rộng ngõ lớn oto vào tận nhà. Ngõ thông giao thông thuận tiện, KD ở xướng.- Sổ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 7 tầng, 95 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 33,4 tỷ

      33.4 tỷ 95 m2 351,58 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt 95 xây 7T thang máy MT 6m ngõ có vỉa hè to như phố 33tỷ4.Phân lô - nhà để xe 3 oto tránh 7 tầng thang máy - KD đỉnh cao.Mô tả: Ngõ 2 Hoàng...
      Ngõ 2, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Duy Hưng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 43 m2 115,12 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Trần Duy Hưng, Trung Hòa. Cầu Giấy, Ngay tòa TheSumid 216, Ngõ thông Phố Nguyễn Chánh, Trung Kính, chỉ 30m ra oto.- DT 43m2x5T.- Nhà...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 42 m2
      Nhà ngon, nhà đẹp Hồ Tùng Mậu, vài bước ra phố, 3 mặt thoáng, ngõ 3m, ngõ 3m.- DT: 42 mét vuông, 5 tầng, MT 4.3m giá chỉ hơn 5 tỉ.- Vị trí cực đẹp,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm