Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 7 tầng, 55 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 55 m2 209,1 triệu/m2
      Bán nhà Phạm Tuấn Tài Cầu Giấy oto tránh 7T thang máy DT 55m2 giá 11tỷ5.- Nhà nằm ở trung tâm Q. Cầu giấy, cách phố vài bước chân, vị trí cực kỳ đắc địa, đc...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 6,86 tỷ

      6.86 tỷ 33 m2 207,88 triệu/m2
      Nhỉnh 6 tỉ - phân lô Xuân Thủy oto 7 chỗ vào nhà ngõ thẳng tắp đúng 30m ra phố.- Thông số 33 mét vuông, MT 3,7m, xây dựng 5 tầng.- Vị trí hiếm nhất...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân, giá 11 tỷ

      11 tỷ 34 m2 323,53 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Lạc Long Quân 3 tầng x 34m2 thông Võ Chí Công, hai MT KD, gần Hồ Tây, vị trí đắc địa độc nhất vô nhị, giá đầu 10.99 tỉ (CTL).Chuyên: Mua +...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Huyên, Nguyễn Khánh Toàn, Dương Quảng Hàm, Q. Cầu Giấy. Mặt ngõ thông, oto đỗ cửa, KD. Nhà dân xây chắc chắn. 2 thoáng, ô chờ thang...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Bằng - Cầu Giấy, giá 12,4 tỷ

      12.4 tỷ 52 m2 238,47 triệu/m2
      * Mặt phố, Hoa Bằng, Cầu Giấy, nhà dân xây, 5 tầng, dt 52m, giá 12,4 tỉ. KD, oto, vỉa hè.* L/H: 0985 789 ***. * Nhà mặt phố Hoa Bằng, Cầu Giấy, nhà dân xây,...
      Đường Hoa Bằng, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Đình Hoàn, giá 27 tỷ

      27 tỷ 100 m2 270 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Nguyễn Đình Hoàn, Cầu Giấy DT 100m2, 4 tầng, MT 7,3m giá 27 tỉ.- Nhà 4 tầng, MT cực rộng 7,3m, lô góc, vỉa hè rộng sử dụng đc 2 bên.- Vị...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 51,5 tỷ

      51.5 tỷ 90 m2 572,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà mặt phố trung tâm Q. Cầu Giấy.DT: 90m2.Xây dựng: 8 tầng - thang máy.MT: 6m.Tòa nhà nằm vị trí rất đẹp - trung tâm Cầu Giấy kết...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 63 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 22 tỷ

      22 tỷ 63 m2 349,21 triệu/m2
      Biệt phủ siêu sang Nguyễn Khánh Toàn - vị trí đắc địa - KD đỉnh cao - lô góc 2 mặt phố - ô tô 29 chỗ tránh - có tiền chưa chắc đã mua đc!Phân lô tướng tá -...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 139 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 65 tỷ

      65 tỷ 139 m2 467,63 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trung Hòa DT 139 mét vuông MT 5,4m xây dựng 5 tầng, thoáng 2 mặt trước sau.Phố KD sầm uất 24/24, chuyên NH, Showroom, Nhà hàng ẩm...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 117 m2 tại Đường Trung Yên - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 29 tỷ

      29 tỷ 117 m2 247,87 triệu/m2
      Phân lô - vỉa hè - oto tránh - KD đỉnh.Nhà phân lô 5 tầng cũ có thể sửa lắp thang máy, vị trí cực đẹp, gần sân chơi, vườn hoa, khu vực KD văn phòng đỉnh...
      Đường Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoa Bằng, giá 4,47 tỷ

      4.47 tỷ 30 m2 149 triệu/m2
      Trung tâm Cầu Giấy - nhà mới tinh - MT rộng - 20m ra oto tránh - đầy đủ tiện ích.- Vị trí: Nhà mình nằm trên phố Hoa Bằng đoạn tiếp giáp Yên Hoà, 20m ra MP,...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 181 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 99 tỷ

      99 tỷ 181 m2 546,97 triệu/m2
      - Mặt phố Hoàng Quốc Việt, phố đẹp nhất nhì Cầu Giấy, MT siêu đẹp, nhà mới 3 thoáng, thang máy xịn.- Vị trí vô cùng đẹp, lô góc 3 thoáng nằm trên tuyến phố...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 51,9 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      51.9 tỷ 160 m2 324,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự nằm trong giáp 4 đường Nguyễn Thị Định - Đỗ Quang - Hoàng Ngân, thuộc KĐT Trung Hoà Nhân Chính.* Vị trí đẹp nhà lô...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 8 tầng, 84 m2, giá 27,8 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      27.8 tỷ 84 m2 330,96 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 8 tầng nằm trong KĐT mới Dịch Vọng - Cầu giấy - TP Hà Nội. Vỉa hè rộng 4m, đường rộng 11m.Vị trí: Gần công viên Cầu Giấy, khu dân trí...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 7 tầng, 65 m2, giá 15 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      15 tỷ 65 m2 230,77 triệu/m2
      Chỉ 15 tỉ Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy.Vị trí đắc địa an sinh xã hội tốt.Đường oto tránh nhau, thông các ngả với những con phố như , Cầu Giấy, Trần Quốc...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 85 m2, giá 22,9 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy - Hà Nội

      22.9 tỷ 85 m2 269,42 triệu/m2
      Gia chủ chuyển nơi công tác, cần bán ngay nhà mặt ngõ phân lô Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy.DT 85 mét vuông 4 tầng MT 5.6m.Giá 22.9 tỉ.- ngôi nhà nằm...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 268 m2, giá 70 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      70 tỷ 268 m2 261,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc đường Nguyễn Chánh 268m2 xây dựng 5 tầng, căn hộ góc ngã 4 vô cùng đắc địa KD bất chấp mọi loại hình.
      Dự án Belleville Hà Nội, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,5 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 128 m2 50,79 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ N04 Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội, DT 128m2 - nội thất xịn sò, giá 6 tỉ,- Thiết kế: 3 ngủ, 1 phòng thờ, 1 phòng thay...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm