Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 141 m2 39,01 triệu/m2
      Bán chung cư tòa CT4 Vimeco, Nguyễn Chánh, 0355 902 ***. Căn 123m, , 5.5 tỉ. Căn 141m, giá 6.3 tỉ.Tk 3 ngủ, 2 phòng vệ sinh, bc hướng Đông BắcNhà...
      Dự án CT4 Vimeco II, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 98 m2 33,68 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CC Q. Cầu Giấy, 3 ngủ, Dt 98m2, chỉ 3,3 tỉ.- Nhà gần các phố Xuân Thủy, Cầu Giấy, Lê Đức Thọ, Hồ Tùng Mậu..- Gần chợ Đồng Xa, Chợ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán liền kề Làng Quốc Tế Thăng Long, 5 tầng, 205 m2, giá 45,06 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      45.06 tỷ 205 m2 219,8 triệu/m2
      Bán BT song lập Tại Làng Quốc Tế Thăng Long, Dt 205 mét vuông, nhà 3 mặt thoáng, có 4,5 tầng, có 5 ngủ và 5  nhà vệ sinh. vị trí ngay mặt...
      Dự án KĐT Làng Quốc tế Thăng Long, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, giá 47 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      47 tỷ 145 m2 324,14 triệu/m2
      + biệt thự thuộc KĐT Trung Hòa, văn minh sang trọng, vị trí đẹp, vỉa hè rộng, gần vườn hoa, trước nhà 3 ôtô tránh nhau, dừng đỗ suốt ngày đêm, giao thông...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk Làng Quốc Tế Thăng Long, 4 tầng, 220 m2, giá 36 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      36 tỷ 220 m2 163,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự Làng Quốc Tế Thăng Long 220 mét vuông View thoáng giá 36 tỉ,Nhà xây thiết kế theo phong cách hiện đại.Vị trí...
      Dự án KĐT Làng Quốc tế Thăng Long, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, thỏa thuận tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 87 m2
      Gia đình tôi đang sở hữu chung cư 3 PN thuộc tầng trung của dự án.- chung cư có DT 86,54m2 thông thủy, 3 PN đều có ánh sáng tự nhiên.- View công viên Cầu...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,2 tỷ tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà TT tầng 2 Nghĩa Tân, Cầu Giấy HN.Vị trí đẹp, gần đường lớn, xe oto để dưới sân tập thể.Khu KD buôn bán tấp nập, văn minh.Nhà đã...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,38 tỷ tại Cầu Giấy

      5.38 tỷ 120 m2 44,84 triệu/m2
      Bán căn hộ N04B1 - Dịch Vọng, 120 mét vuông, 3 PN, giá: 5.38 tỉ. liên lạc: 0379 455 ***- DT: 120 mét vuông, căn hộ góc, 3 PN, 2 phòng ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, giá 47 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      47 tỷ 150 m2 313,34 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán ngay căn biệt thự nhà vườn KĐT Trung Hòa Nhân Chính, Q. Cầu Giấy, 150m2, 47 tỉ thỏa thuận.- Vị trí đắc địa khu vực cực kì hiếm nhà...

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 169 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 169 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán trong tháng chung cư " hoa hậu" 4 PN 169,3 mét vuông đẹp nhất tòa Thăng Long Number 1. chung cư đc thiết kế như sau.- Hướng: Cửa:...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,38 tỷ tại Cầu Giấy

      6.39 tỷ 114 m2 56 triệu/m2
      Tôi chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán lại căn 2 ngủ + 1 (2810C2) dự án Mandarin Hòa Phát view nội khu.- Thiết kế:+ Với DT 114m2, đc thiết kế...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 190 m2, giá 30 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 190 m2 157,9 triệu/m2
      Chủ cần tiền. Giảm sập sàn 6 tỉ. Còn 155t/m2 căn biệt thự sân vườn. Cầu Giấy. Phân khu cán bộ Cao Cấp. Riêng biệt cả khu có 10 biệt thự toàn tướng...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Mandarin Garden, 5 phòng ngủ, 266 m2, thỏa thuận tại Quận Cầu Giấy

      Thỏa thuận 266 m2
      Chính chủ gửi bán lại căn hộ duplex thông tầng căn hộ chung cư cao cấp Mandarin Garden - Cầu Giấy.DT 266m, thiết kế 2 tầng, căn hộ góc logia view...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 610 tr tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      610 triệu 44 m2 13,87 triệu/m2
      Chính CĐT chào bán căn hộ A2 Cầu Giấy- Xuân Thủy giá rẻsổ hồng riêng TRAO TAY - NHẬN NHÀ Ở NGAYDT: 25 mét vuông -30 mét vuông -36 mét ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 75 m2, giá 24,5 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      24.5 tỷ 75 m2 326,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nam trung yên giá cực rẻ khu vực. Nhà hiện cho thuê 40tr siêu hiếm
      Đường Nam Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 200 m2, giá 40 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      + căn biệt thự nhà vườn toạ lạc ở vị trí siêu đẹp, hiếm và nhiều tiện ích hiện đại bậc nhất Q., đạt tiêu chuẩn sống châu âu, đẳng cấp 5*, đầy đủ tiện ích:...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 6 tầng, 95 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      29.5 tỷ 95 m2 310,53 triệu/m2
      Nhà đc thiết kế 6 tầng có hầm, thang máy.T1: Hầm làm nhà để xe.T2: Phòng khách, bếp.T3: 1 phòng master, 1 ngủ khép kín hết.T4: 3 ngủ và 2 phòng vệ ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 96 m2 33,34 triệu/m2
      Bán chung cư CC Q. Cầu Giấy 96m2, 3 ngủ chỉ 3,2 tỉ.- Nhà gần các phố Xuân Thủy, Cầu Giấy, Lê Đức Thọ, Hồ Tùng Mậu.- Gần chợ Đồng Xa, Chợ Dịch Vọng, trường...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm