Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,7 tỷ tại Cầu Giấy

      4.7 tỷ 81 m2 58,03 triệu/m2
      căn hộ Golden Park Tower là hỗn hợp block, hotel, văn phòng tọa lạc tại ngã 4 Dương Đình Nghệ, Trung Kính, ngay cạnh công viên Cầu Giấy.- Hiện nay dân cư...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,98 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.98 tỷ 85 m2 35,06 triệu/m2
      căn hộ - TÒA NHÀ VIMECO - SỐ 1 PHẠM HÙNG CẦU GIẤY - 85 mét vuông - TẦNG CAO - 2 NGỦ - 2  nhà vệ sinh - KHÁCH + BẾP - bìa đỏ - GIÁ 2,98 tỉMô...
      Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Vimeco Hoàng Minh Giám, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá tốt tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 133 m2
      Bán Vimeco, Nguyễn chánh 133 mét vuông, 140 mét vuông, 3 phòng ngủ, nhà đẹp- Thiết kế căn hộ góc 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 95 m2 62,11 triệu/m2
      chung cư 3 ngủ 2 toilet căn hộ chung cư D'Capitale số 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội (Đối diện BigC Thăng Long).- bán ...
      Vinhomes D'Capitale, số 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư CTM Building - 299 Cầu Giấy, 2 phòng ngủ, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 75 m2 39,74 triệu/m2
      liên hệ ngay Bình Nguyên: 0399 230 *** để đc xem nhà.Tặng đầy đủ nội thất - tầm tiền - nhà đẹp ở luôn - phù hợp cho gia đình nhỏ.căn hộ chung cư 2...
      Dự án CTM 299 Cầu Giấy, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư CTM Building - 299 Cầu Giấy, 2 phòng ngủ, giá 2,97 tỷ

      2.97 tỷ 75 m2 39,6 triệu/m2
      - Bán căn hộ CTM Cầu Giấy Q. Cầu Giấy, đầy đủ nội thất, nhà đẹp ở luôn.- Nằm ở vị trí đắc địa mặt đường Cầu Giấy trung tâm Q. Cầu Giấy, ngay gần công...

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,55 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.55 tỷ 95 m2 58,43 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở tôi cần bán ngay chung cư 3  phòng ngủ tầng 16 tòa S là tầng đẹp nhất trong dự án Mipec Xuân thủy.Nhà nguyên bản chủ đầu tư mới...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5 tỷ 127 m2 39,38 triệu/m2
      Gia đình tôi cần chuyển xuống nhà đất muốn bán gấp lại chung cư tầng trung dự án Chelsea Park Trung Kính.DTTT 127m, mặt thoáng.View tất cả các phòng...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 4 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 134 m2 29,86 triệu/m2
      căn hộ Báo An Ninh Thủ Đô, 36 Nguyễn Hoàng, Cầu GiấyDT 134m, 3 ngủ, 2 vệ sinh, giá nhỉnh 4 tỉ.- Toà nhà 9 tầng, bao gồm 1 tầng hầm để xe thoải mãi, mặt...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,49 tỷ tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,73 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tập Thể đã Sửa Nội Thất Đẹp 52/66M - T2 4,2M Giá 2,49 tỉ A23 Nghĩa Tân, Cầu Giấy, thành phố Hà NộiTập thể A23 Nghĩa Tân 52/66 T2...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4.7 tỷ 92 m2 51,09 triệu/m2
      CHÍNH SÁCH HAY - NHẬN NHÀ Ở NGAY TẠI DISCOVERY COMPLEX Sở hữu biểu tượng chung cư hạng sang TT Q. Cầu Giấy với chính sách hấp dẫn nhất thị trường CHỈ...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.4 tỷ 77 m2 83,12 triệu/m2
      Tôi cần nhượng lại chung cư 77m2 tại dự án Epic Tower.chung cư thiết kế 2 phòng ngủ cùng 2 ban công vô cùng thoáng mát.Bàn giao nội thất cơ bản với...
      Dự án Epic Tower, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Cầu Giấy Center Point, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,45 tỷ tại Cầu Giấy

      4.45 tỷ 90 m2 49,45 triệu/m2
      "Bán chung cư cao cấp tọa lạc tại Cầu Giấy Centerpoint, 110 cầu giấy, Quan Hoa, Thủ đô Hà Nội.-DT : 90 mét vuông -Bao gồm: 3 ngủ, 2...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      6.9 tỷ 113 m2 61,07 triệu/m2
      Do gia đình chuyển xuống mặt đất nên cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ vin D'Capital Trần Duy Hưng, nội thất nhập ngoại xịn xò mới tinh do mới ở chưa...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị mới Yên Hòa, 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 9,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      9.9 tỷ 180 m2 55 triệu/m2
      DT: 180m2 căn hộ chung cư tầng cao thiết kế 4 phòng ngủ, 3VS, phòng khách, logia, nhà đẹp full đồ vô ở ngay, 2 logia ĐB và ĐN quanh năm mát mẻ ấm...
      E4 VŨ PHẠM HÀM Dự án Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Mandarin Garden, 4 phòng ngủ, 267 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 267 m2
      Gia đình chuyển vào Hồ Chí Minh cần bán căn duplex thông tầng tại Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám.- DT chung cư 267 mét vuông thiết kế gồm 4 PN,...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 107 m2, giá 7 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 107 m2 65,43 triệu/m2
      - Vị trí số 9 Phạm Văn Đồng, gần chợ nhà Xanh, chợ Mai Dịch, tòa nhà Indochina, IPH, BV 198 bộ Công An, đối diện đại học Quốc Gia Thủ đô Hà Nội.- căn ...
      The Nine, số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 68 m2 51,48 triệu/m2
      Chúng chủ bán căn A706 căn hộ 219 Trung Kính. Thông thuỷ 68m. nội thất đầy đủ như ảnh. 2 ngủ 2 về sinh. Cửa vào hướng Đông Nam , logia hướng Tây ...
      Dự án Central Field Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.