Thông tin mô tả
Vì cần tiền nên gia đình tôi
Nay tôi cần
Giá: 4,3 Tỷ
Diện tích: 123 m2
Giá/m2: 34,96 Triệu/m2
581494
Mua bán
Vì cần tiền nên gia đình tôi
Nay tôi cần
Công Sơn
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2