Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,98 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.98 tỷ 72 m2 41,39 triệu/m2
      căn hộ ĐẸP NHẤT CẦU GIẤY - nội thất đầy đủ- NHÀ ĐẸP Ở LUÔN 72m 2N2 nhà vệ sinh - CHƯA ĐẾN 3 tỉ- Vị trí vô cùng đắc địa, trung tâm cầu giấy: Gần...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư CTM Building - 299 Cầu Giấy, 2 phòng ngủ, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 72 m2 41,39 triệu/m2
      Siêu Phẩm Cầu Giấy.căn hộ chung cư CTM 299 Cầu Giấy 72 m2 giá 2.98 tỉ.Thiết kế: 72m 2 ngủ 2  nhà vệ sinh, 1 khách và bếp, 1 logia (phòng khách tối...
      Dự án CTM 299 Cầu Giấy, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.7 tỷ 95 m2 60 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư cao cấp Golden Park nằm trong tòa tổ hợp Văn phòng, hotel và chung cư cao cấpVị trí: đường Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy,...
      Dự án Golden Park Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Nam Trung Yên, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4.55 tỷ 102 m2 44,61 triệu/m2
      Bán A10- Nguyễn Chánh 102 mét vuông, 3 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh, 4.55 tỉ. 0975 118 ***- DT 102 mét vuông, căn hộ góc hướng Đông ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.3 tỷ 95 m2 55,79 triệu/m2
      - Do gia đình tôi có thêm thành viên mới, cần chuyển lên căn rộng nên bán lại chung cư đang ở tại dự án Golden Park Tower với giá siêu hợp lý chỉ 5,3 tỉ đã...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,54 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.54 tỷ 78 m2 32,57 triệu/m2
      Bán căn hộ 78m2, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh tòa 137 Nguyễn Ngọc Vũ. DT 78m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, 2...
      137, Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,57 tỷ tại Cầu Giấy

      5.57 tỷ 96 m2 58 triệu/m2
      - Hiện tại tôi đang phân phối quỹ căn thuộc dự án Golden Park số 2 Phạm Văn Bạch cạnh đại sứ quán Mỹ và công viên Cầu Giấy. Đã có SHR vĩnh viễn.- Hiện tại...
      Golden Park Tower, số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Sky Park Residence, 4 phòng ngủ, 195 m2, giá 10 tỷ tại Cầu Giấy

      10 tỷ 195 m2 51,29 triệu/m2
      căn hộ Sky Park còn sót lại duy nhất căn 4  phòng ngủ, căn biệt thự trên cao gần 200m2.căn biệt thự view ra hồ tây trung tâm Cầu Giấy.- Vị trí...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 134 m2 36,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 ngủ tại Dự án CT3 Vimeco, nguyễn chánh, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Do vợ chồng tôi cần tiền để mở rộng KD lên bán lại chung cư cho ai...
      Dự án CT3 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 109 m2 34,87 triệu/m2
      Bán chung cư toà 173 Xuân Thuỷ.DT 109m thiết kế 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, nhà mới sửa chữa lại , sàn gỗ nhập khẩu, trần thạch cao, hệ...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Tại Moonlight I, các dân cư sẽ có thể thoải mái tận hưởng bầu không khí yên ả, thanh bình, nơi bạn sẽ muốn quay trở về sau mỗi ngày làm việc căng thẳng....
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Bất Động Sản Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Chú mình là cán bộ đã nghỉ hưu, có quan hệ với CĐT dự án nên chọn mua đc 2 căn hộ góc số 12 tầng trung và cao đẹp nhất dự án với giá ưu đãi. Cô chú mình...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 6,8 tỷ tại Cầu Giấy

      6.8 tỷ 160 m2 42,5 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư giá siêu mềm nhất thị trường Thăng Long Number One.- DT 160 mét vuông, thiết kế 4 PN và 3 vệ sinh.- Nhà nội thất đầy đủ...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 1162 m2, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 1162 m2
      Chính chủ đi nước ngoài cần bán ngay chung cư 116m2 tầng 22 dự án Golden Park đã hoàn thiện nội thất đẹp nhà vẫn mới nguyên khách chỉ việc sách va li về...
      Dự án Golden Park Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 110 m2 34,55 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư 17T Hoàng Đạo Thúy, Trung Hòa, Cầu Giấy.DT: 110 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, bếp, phòng khách.Giá: 3,8 tỉ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 194 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 194 m2 25,78 triệu/m2
      - Văn phòng KD CĐT, đang phân phối quỹ 115 căn trực tiếp từ CĐT và dân cư nhờ bán lại giá đảm bảo ưu đãi nhất thị trường. L/H nhận báo giá 0924 924...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.3 tỷ 98 m2 64,29 triệu/m2
      " Hiếm "Bán căn hộ cao cấp Chelsea Residences, 48 Trần Kim Xuyến, Cầu Giấy- DT 98m2 . sửa thành 3 ngủ 2vs, đầy đủ nội thất- contact: 0869 865 ***
      Dự án Chelsea Residences, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 880 triệu tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy - Hà Nội

      880 triệu 34 m2 25,89 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ mini tại Yên Hòa. chung cư 34 mét vuông như hình.Nhà thoáng sáng, vuông vức ở tầng 5. Cần bán để đổi sang căn rộng hơn...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm