Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư CTM Building - 299 Cầu Giấy, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 72 m2 40,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư tầng đẹp tòa CTM 299 Cầu Giấy (như hình). Giá hợp lý, vị trí đắc địa ngay ngã 4 Cầu Giấy, Khúc Thừa Dụ, Trần Đăng Ninh....
      Dự án CTM 299 Cầu Giấy, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Tràng An Complex, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Chính chủ gủi bán ngay CẮT LỖ căn hộ góc siêu đẹp căn hộ chung cư TRÀNG AN Complex số 1 phùng chí kiên+ Do gia đình có việc lên cần nhượng lại nhanh...
      Dự án Tràng An Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư phố Trần Thái Tông, Cầu Giấy.DT 110 mét vuông chung cư thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.chung cư mới đẹp, cực...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư N2 Hoàng Minh Giám - Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT: 60 mét vuông.- Thiết kế: 02 PN, 01 phòng...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Sông Đà 7, 3 phòng ngủ, 135 m2, thỏa thuận tại Quận Cầu Giấy

      Thỏa thuận 135 m2
      Bán Viện Chiến lược- Sông đà 7, 135 mét vuông, 3 phòng ngủ, nhà đẹp- DT 135 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Sông Đà 7, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy

      4.6 tỷ 102 m2 45,1 triệu/m2
      Quỹ căn hộ chung cư cuối cùng của thành phố Hà Nội trong ba năm tới, năm giữa trung tâm Cầu Giấy, giá phải gọi là quá tốt so với thị trường.Em Lâm...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá tốt tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 160 m2
      Gia đình chuyển công tác lên Hồ Tây, nên cần bán căn hộ chung cư Mandarin Garden Hoàng Minh Giám để chuyển chỗ ở, đặc điểm căn hộ chung cư như sau.Căn...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư N5 Hoàng Đạo Thúy, DT 100m nhà đẹp, rộng thoáng- 0382 757 ***- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.- đầy đủ nội thất,...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 116 m2, thỏa thuận tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 116 m2
      Bán căn hộ 17T9 Trung Hòa Nhân Chính đường Hoàng Đạo Thúy 116m2.nội thất đầy đủ như ảnh. 3 ngủ, 2 vệ sinh, logia Đông. bìa đỏ chính chủ. hotline xem...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 117 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 117 m2 32,48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 17T- Trung Hòa Nhân Chính, 117m2, 2 PN, Giá: 3. 8 tỉ. liên lạc: 0379 455 ***- DT: 117m2, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, cửa chính...

      Cần bán căn Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,2 tỷ tại Cầu Giấy

      2.21 tỷ 57 m2 38,6 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ N5D - Hoàng đạo thúy KĐT trung hòa nhân chínhtầng 9 - DT 57m, 2 ngủ , 1 toilet chủ đã sơn sửa , làm tủ bếp nhà mới đẹpNội thất...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ Luxury Park View, 4 phòng ngủ, 194 m2, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 194 m2 50 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ+1  phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh tầng trung view đẹp ở Cầu Giấy.- DT: 193m (thông thủy)....
      Dự án Luxury Park Views, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,08 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.08 tỷ 76 m2 40,5 triệu/m2
      Thông tin chung cư 76m2 tòa nhà N07 B3 mặt đường Thành Thái đối diện Cv Cầu Giấy cần bán.- DT chung cư 76m2 thiết kế 2p ngủ, 2vc, khách bếp và 01 logia...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá rẻ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 138 m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 3 PN 138m2 Paragon, hoá đơn 95 phần trăm, giáp 2 đường Duy Tân, Cầu Giấy vs Phạm Hùng, Nội thất theo gói hoàn thiện của...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 143 m2
      Quỹ các chung cư rẻ nhất cần bán nhanh tại Thăng Long Number One.* chung cư 87m2 2 phòng ngủ 2 vệ sinh tòa A view trung tâm hội nghị Quốc gia.*...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ Luxury Park View, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      0824 825 *** Cần đổi chủ căn hộ Luxury Park Views, Cầu Giấy nằm gần ngã 4 Trung Kính - Dương Đình Nghệ.+ DT: 70m, 2 ngủ 2  toilet, 1 phòng khách...
      Dự án Luxury Park Views, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      HOTchung cư 200m2 4 phòng ngủ view thẳng Hồ Tây Siêu Vip ( không khác gì một căn penthouse)Ở ngay trung tâm Q. Cầu Giấy mà giá chỉ 10-11 tỉ/ căn (...
      Dự án Discovery Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 93 m2 41,94 triệu/m2
      Trải nghiệm cuộc sống thượng lưu tại Discovery Complex tại 302 Cầu Giấy với tài chính chỉ 1 tỉ 999 tr.Gửi anh/chị bảng hàng cắt lỗ mới nhất T3/2023:- Căn 2...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm