Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ Luxury Park View, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,05 tỷ tại Cầu Giấy

      4.05 tỷ 70 m2 57,86 triệu/m2
      Do nhu cầu đổi lên căn 3 phòng ngủ bán chung cư 2 phòng ngủ tại dự án Luxury Park Views.+ DT 70m2.+ Đã có sổ.+ logia hướng Đông Nam, cửa...
      Dự án Luxury Park Views, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 135 m2 42,6 triệu/m2
      Tôi chuyển về ở với con nên cần bán lại căn hộ N04 Trung Hòa Nhân Chính, Udic Complex, Cầu Giấy, Hà Nôi.DT 135 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh,...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 115 m2 49,57 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Golden Park Tower số 2 Phạm Văn Bạch, 115m2, 3 phòng ngủ, đầy đủ nội thất.Cần bán chung cư tòa nhà golden park ngã 4 phạm...
      Golden Park Tower, số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      "Chính chủ bán căn hộ chung cư 100 mét vuông toà Discovery Complex 302 Cầu Giấy - nhà đã hoàn thiện Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 109 m2 38,54 triệu/m2
      "Cần bán ngay căn hộ cao cấp Tòa D5A đường Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội. DT 109m2 3 phòng ngủ nội thất đầy đủ đẹp 4,2 tỉ có chỗ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      5.95 tỷ 95 m2 62,64 triệu/m2
      giá mềm nhanh tay kẻo lỡ!chung cư 3 ngủ 2 nhà vệ sinh căn hộ D'Capitale số 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội (Đối...
      Vinhomes D'Capitale, số 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,98 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.98 tỷ 85 m2 35,06 triệu/m2
      bán ngay căn hộ VIMECO 1 Phạm Hùng, 85 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, chỉ 2.98 tỉ. - Vị trí: Vị trí cực đẹp, nằm ngay trên mặt phố...
      Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 117 m2 45,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư ở Indochina Xuân Thủy (IPH) do chuyển nhu cầu xuống nhà thổ cư cần bán nhanh căn hộ chung cư.DT 117m2, 3 ngủ sáng...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 135 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 135 m2
      * Chị Vân Anh ĐT: 0962 396 *** + 0917 126 ***.* Cần bán chung cư cao cấp N04 mặt đường Hoàng Đạo Thúy, DT: 135 mét vuông, nhà thiết kế đẹp, có 03 PN,...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      * chung cư chủ gửi bán có DT 70m2 thiết kế 2 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh.* Cửa vào Tây Bắc, logia Đông Nam.* Nhà nội thất đầy đủ có đồ điện...
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 127 m2 40,95 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền để vào ngôi nhà phố nên cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ dự án Chelsea ParkDT 127 mét vuông, thiết kế...
      Dự án Chelsea Park, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 5,8 tỷ tại Cầu Giấy

      5.8 tỷ 134 m2 43,29 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ cao cấp Toà C Udic Complex căn hộ chung cư NO4 Trung Hoà Nhân Chính - Hoàng Đạo Thuý 134m2. Giá: 5.8 tỉ Cầu Giấy.- liên lạc:...

      Bán nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,32 tỷ tại Cầu Giấy

      5.32 tỷ 95 m2 56 triệu/m2
      - Hiện tại tôi đang phân phối quỹ căn thuộc dự án Golden Park số 2 Phạm Văn Bạch cạnh đại sứ quán Mỹ và công viên Cầu Giấy. Đã có SHR vĩnh viễn.- Hiện tại...

      Sở hữu căn Chung cư Vimeco I Phạm Hùng, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      2.8 tỷ 88 m2 31,82 triệu/m2
      - Gia đình cần bán cực gấp căn hộ 2  phòng ngủ toà nhà Vimeco 1 - DT nhà rộng 88m2 - Thiết kế 2  phòng ngủ 2 vs - View đẹp liên lạc 0988 246...
      Dự án Vimeco I - Phạm Hùng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 152 m2, giá tốt tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 152 m2
      Bán chung cư N05 hướng Đông Nam Hoàng Đạo Thúy , Cầu Giấy, thành phố Hà Nộicontact xem căn hộ chung cư: 0963 417 ***. DT 152m. 3 ngủ. 3 nhà ...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Star Tower (Tòa tháp Ngôi Sao), 3 phòng ngủ, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 144 m2 37,5 triệu/m2
      Bán chung cư tòa căn hộ chung cư cao cấp Star Tower Dương Đình Nghệ.DT 144 mét vuông có 3 phòng ngủ 3 toilet, nhà đẹp đủ đồ chỉ việc...
      Dự án Star Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 68 m2 49,27 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn căn hộ chung cư đẹp tòa Bắc Hà 219 Trung Kính, 68m2 gồm 2 PN, 2 vệ sinh.full nội thất đẹp như trong tranh.bìa đỏ chính chủ.call ...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 162 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 162 m2
      Cần bán chung cư Thăng Long Number One - Trung Hòa.DT 162m2 chung cư mới đẹp thiết kế 4 phòng ngủ, 3VS, bếp, phòng khách.chung cư vuông vức, bìa ...
      Dự án Thăng Long Number One, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm