Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,4 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 88 m2 50 triệu/m2
      chủ đầu tư ra quỹ hàng ngoại giao giá mềm, tầng đẹp các loại căn 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ mức giá từ 50tr/m2.- Hỗ trợ trả góp, TT tiến độ.-...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 55 m2, mặt tiền 3m tại Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 55 m2 136,37 triệu/m2
      + chính chủ, cần bán miếng đất Trần Vỹ phân lô oto đỗ cửa ngõ thông tứ phía gần học viện tư pháp, chợ đồng xa và khu logia Mai Dịch.+ DT 55 mét ...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 60 m2 173,34 triệu/m2
      Giảm giá bán nhanh ngôi nhà riêng xây mới 7 tầng thang máy - lô góc, mặt ngõ đường Hồ Tùng Mậu vừa ở vừa kết hợp KD cực đỉnh.Nhà tọa lạc tại vị trí vàng...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Sâm - Cầu Giấy, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 80 m2 205 triệu/m2
      Bán nhà tại Hoàng Sâm, Cầu Giấy, 80m2, phân lô - oto tránh - vỉa hè - KD - 2 thoáng, giá 16.4 tỉ (có thỏa thuận).- Nhà có thể lắp đc thang máy.T1: garage +...
      Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 38 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 38 m2 150 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố Hoàng Quốc Việt-Cầu Giấy, ngõ ô tôDT 40m, 5tầng giá 5.6 tỉ, bìa đỏ chính chủDT 40m * 5 tầng thiết kế hiện đạigiá 5.6 tỉ ( Có thỏa...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 46 m2 163,05 triệu/m2
      Bán nhà phố Hoàng Quốc Việt, thông sang Trần Cung, vị trí cực đẹp, tiện ích trường học, BV, các trường đại học, chợ vây quanh, cực gần, cực tiện, dân trí...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      - siêu hiếm nhà mới - MT rộng 4.5m - 50m2 - gần ôtô - trung tâm Cầu Giấy - nhỉnh 6 tỉ - vô ở ngay trước tết.- Ngõ vào nhà cực nông - trước nhà rất thoáng...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 48 m2 116,67 triệu/m2
      CHỦ TUỔI TRẺ TÀI CAO, MUA NHÀ oto, BÁN ngôi nhà TÂM HUYẾT NGÕ 79 CẦU GIẤY 5.6 tỉ SIÊU ĐẸP, 48M 5 TẦNG, TẶNG nội thất đầy đủ XỊN, - Nhà ngõ 79 Cầu Giấy...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 6 tầng, 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 40 m2 146,25 triệu/m2
      Quá rẻ và hợp lý , ở hoặc cho thuê dòng tiền 9-10 phần trăm/năm mà giá có 5,x tỉ . Bán nhà 5 tầng phố Cầu Giấy DT 40 mét vuông tổng 9 phòng Kk...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 35 m2 154,29 triệu/m2
      - ĐẬP HỘP ngôi nhà 6 TẦNG- đầy đủ nội thất HIỆN ĐẠI- MT RỘNG 4.5M- GẦN ô tô- CỰC GẦN CÔNG VIÊN CẦU GIẤY- NHỈNH 5 tỉ.- Ngõ vào nhà cực rộng, sạch và...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 55 m2 tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 55 m2 130,91 triệu/m2
      TT CẦU GIẤY 55M - NGÕ THÔNG - BA GÁC ĐUA - NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN - bìa đỏ PHÂN LÔ - NHỈNH 7 tỉ.- Nhà nằm vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy. Gần các trường Đại ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ, giá 19 tỷ

      19 tỷ 90 m2 211,12 triệu/m2
      Toà CCMN 6T thang máy - 10m ra phố - 14 phòng cao cấp nội thất đầy đủ - oto 4 chỗ vào nhà - đường Nguyễn Ngọc Vũ.- DT 90 mét vuông - 6 tầng, giá 19...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 8 tầng, 111 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 33 tỷ

      33 tỷ 111 m2 297,3 triệu/m2
      Vị trí siêu vip. Nhà, nhà vừa xây năm 2019, dân trí cao nhiều người nước ngoài ở.Nhà xây 8 tầng, 10 phòng khép kín, ngõ tương đối rộng ôtô tránh nhau....
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 42 m2 121,43 triệu/m2
      - Thật 100 phần trăm - chỉ 121tr/m2 - rẻ nhất Cầu Giấy - đầy đủ nội thất sang trọng - MT rộng 4m - ở cực thích.- Nhà 2 mặt thoáng - rộng 42m2 thiết...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 88 m2 232,96 triệu/m2
      Phố vip Trung Kính to - ngõ oto tránh thoải mái - vỉa hè - KD sầm uất - làm văn phòng - cực gần phố.Bán ngôi nhà phố Trung Kính đôi - Cầu Giấy DT 88m2 nhà...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m , giá 11 tỷ

      11 tỷ 55 m2 200 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền TRẦN QUỐC HOÀN_CẦU GIẤY_PHÂN LÔ_ô tô CHẠY QUANH NHÀ_55m2_GIÁ: 11,9 tỉ- KHU VÍP NHẤT CẦU GIẤY - nhà để xe - NHÀ Ở NGAY đầy đủ nội ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 96 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 96 m2 156,25 triệu/m2
      + Nhà lô góc siêu hiếm, trước nhà oto tránh, KD đỉnh.+ Tầng 1 là shop KD, từ tầng 2 là các phòng cho thuê.+ Chủ đã lấp full phòng.+ Dòng tiền đều hàng...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 98 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 98 m2 163,27 triệu/m2
      + Nhà thuộc loại hình siêu dòng tiền: 2.5 tỉ/năm.+ Thuộc khu phân lô đẳng cấp, sổ vuông không chút lỗi lầm.+ Chủ lo việc KD cần bán nhanh.+ contact: Mr....
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm