Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 7,22 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.22 tỷ 111 m2 65 triệu/m2
      - Bán chung cư 3 ngủ Indochina Plaza.- DT 111m2, nhà rất đẹp thoáng mát.- full nội thất sang trọng hiện đại như mới.- chính chủ ra lộc cho KH có thiện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 71 m2 73,24 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển vào Hồ Chí Minh định cư cần bán lại chung cư 2 phòng ngủ tầng cao tòa C6 dự án vin Trần Duy Hưng - Trung Hoà - Cầu Giấy.DTTT...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,7 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.7 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư N5D Trung Hòa Nhân Chính tầng trung. Ngay mặt đường Hoàng Đạo Thúy.DT 66.11m2. 2 PN, 1 vệ sinh.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      8.5 tỷ 78 m2 108,98 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN 78m2 tại tòa Epic Tower vip nhất Phố Duy Tân - Cầu Giấy.- Thiết kế sang trọng theo phong cách hotel.- Bàn giao nội thất đầy đủ chỉ...
      Dự án Epic Tower, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 88 m2 59,1 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán chung cư tại Dự án Tràng An Complex - Số 1 Phùng Chí Kiên:💥chung cư tại toà CT2, DT 88m2💥Gồm 2 PN và 1 phòng làm việc💥Nội thất...
      Tràng An Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,38 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.39 tỷ 114 m2 56 triệu/m2
      Cập Nhật 3 căn mới nhất gửi bán tại Mandarin Hoàng Minh Giám giá từ 56tr/m2.Căn C210 114m2 3 phòng ngủ 2vs cửa hướng Đông Bắc, BC hướng Tây Nam....
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 88 m2 52,28 triệu/m2
      - Tổng hợp căn 2N Dự án Euro Window Trần Duy Hưng1. Căn 88 mét vuông, 2N2W, đầy đủ nội thất, logia ĐN. Giá 5.2 tỉ thu về.2. Căn 107 mét ...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 178 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      11.5 tỷ 178 m2 64,61 triệu/m2
      - Khu nhà nằm trong KĐT Yên Hòa, có vị trí thuận lợi và gần nhiều tiện ích như công viên, trường học, BV và siêu thị-chung cư Douplex, nội thất xịn- chung ...
      Dự án Park View City, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      Bán 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh view hồ đẹp, giá chỉ 5 tỉ.- logia hướng Đông Nam hướng đẹp, để lại đồ nội thất cơ bản.- bìa đỏ lâu dài sẵn...

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, giá 5,33 tỷ tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.33 tỷ 0 m2
      Thông báo: chủ đầu tư chuẩn bị chào bán quỹ căn hộ chung cư tòa A (Happy) dự án Thủ đô Hà Nội Paragon, trung tâm Cầu Giấy.Kính chào Quý khách: chủ ...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư A14A2 - Nam Trung Yên, 65 mét vuông, 2 PN, giá: 2.x tỉ. L/H: 0379 455 ***- DT: 65 mét vuông, 2 PN, 1 nhà vệ sinh,...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,2 tỷ tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 95 m2 54,74 triệu/m2
      Em không có nhu cầu sử dụng nên em bán chung cư nhà mình đang ở ạ,chung cư 95m2 thông thủy full nội thất nhà em làm để ở.Giá em bán 5tỷ2.call ngay E để...
      Dự án Tràng An Complex, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Dương Đình Nghệ, Yên Hòa, Cầu Giấy DT tim tường 110m2, 3 PN, giá: 4.3 tỉ. liên hệ: 0379 455 ***- DTTT: 100m2, 3 PN, 2 toilet....
      Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      * Cần tiền đầu tự cần bán lại căn hộ chung cư 85m2 thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nội thất full có đồ điện tử chủ mới sẵn ở logia...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 96 m2, giá tốt tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 96 m2
      Gấp! Cần bán trước tết! 96m2 - logia hướng Đông Nam - 27 Trần Duy Hưng - tầng trung, nội thất đầy đủ.- DT: 96m2.- logia hướng Đông Nam.- Tầng trung...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 98 m2 46,94 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:* DT 98 mét vuông chia 2 PN 2  phòng vệ sinh.* căn hộ góc 2 logia 1 logia chính view Trung Kính 1 logia nhỏ để...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 4 phòng ngủ, 156 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 156 m2
      căn hộ góc 3  phòng ngủ + 1, 3  phòng vệ sinh. DT: 156 m2 (Tầng 22 - 31) - Giá từ 7,5 tỉ.Thiết kế full kính tràn viền, cửa ra vào hướng Tây ...
      Hà Nội Paragon, 181, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay chung cư 72m2 đầy đủ nội thất tại căn hộ 7A Lê Đức Thọ giá chỉ 2.6 tỉ.chung cư thiết kế với 2 phòng ngủ, phòng...
      Tây Nam Đại học Thương Mại, 7A, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!