Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.35 tỷ 102 m2 52,46 triệu/m2
      Cần bán! Tòa 18T căn 102m full NT căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá 5.35 tỉ tầng trung.DT 102m với giá 5.35 tỉ.- Thiết kế 3  phòng ngủ, 2...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 71 m2 64,79 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư tôi bán như sau:DT: 71m2 thông thuỷ, thiết kế 2  phòng ngủ, 2 vệ sinh, tại tầng trung. (căn hộ chung cư đã có bìa ...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 38 m2 52,64 triệu/m2
      Bán chung cư studio giá 2 tỉ, có ngay full đồ nội thất sẵn ở hoặc cho thuê.- DT 38 mét vuông.- Có full đồ.- Có thể đăng ký KD tại chung cư.(Toàn bộ...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,3 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.3 tỷ 0 m2
      Gia đình mình cần sang nhượng CH The Nine số 9 Phạm Văn Đồng.- DTTT 106.7 mét vuông.- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.- logia Tây - Bắc, cửa Nam.- nội thất...
      The Nine, số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi chính chủ gửi bán thiện chí căn hộ góc 3 phòng ngủ hoa hậu duy nhất tòa Mipec 360 Xuân Thủy.Chính xác mô tả như sau:- Tầng...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Phan Vĩnh _ Nhà Môi Giới Chuyên Nghiệp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chuyển công tác để lại chung cư 3N dự án Chelsea Park.- Căn tầng 2 - 9.- DT: 100 mét vuông.- 3 phòng ngủ - 2 toilet.- logia ĐN - cửa TB.-...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 114 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 114 m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2 ngủ ở căn hộ Mandarin Hoàng Minh Giám.DT: 114m2 - 2 ngủ có thể sửa 3 ngủ cực hợp lý.Nhà đầy đủ nội thất như ảnh, để...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 103 m2 41,75 triệu/m2
      Chuyển công tác gia đình thống nhất bán căn 3 ngủ đang ở sạch sẽ và giữ gìn. Gần công viên và hồ Sky Lake, mật độ cư dân thoáng cả 3 phòng đều có ánh sáng....
      Dự án Green Park Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      Tôi cần gấp căn tại căn hộ A10 Nam Trung Yên, DT: 65.5 mét vuông.- Thiết kế 2 phòng ngủ, rất thoáng mát sạch sẽ.- Đã đầy đủ nội thất có thể...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 9,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      9.81 tỷ 153 m2 64,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư số 03 tòa Watermark, 395 Lạc Long Quân, Tây Hồ.DT: 151 mét vuông, 3 PN, 2  toilet, căn hộ góc đẹp nhất tòa nhà, view...
      Watermark Tây Hồ, 395, Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 104 m2 45,2 triệu/m2
      Green Park Tower tọa lạc tại đường Dương Đình Nghệ một con đường lớn thuộc bậc nhất nhì Q. Cầu Giấy, và bên cạnh là công viên Cầu Giấy view hồ Sky Lake.DT...

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,15 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.16 tỷ 80 m2 51,88 triệu/m2
      Do thay đổi định hướng công việc tôi cần nhượng lại chung cư đã mua tại căn hộ TP Hà Nội.chung cư 80m2: 2 phòng ngủ, 2 toilet.Tầng 15.View...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 82 m2 56,1 triệu/m2
      Tôi cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ dự án The Park Home, thông tin cụ thể như sau:- Hướng cửa: hướng Đông Bắc, logia hướng ...
      The Park Home, số 1, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 105 m2 43,81 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư 105 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ 2VS tầng trung đẹp, tòa nhà vị trí cạnh hồ công viên Skylake đẹp thoáng, nhà...

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.7 tỷ 117 m2 48,72 triệu/m2
      Do có dự định công việc mới đổi nơi sinh sống, nên tôi cần bán 3 phòng ngủ 117m2.Vị trí trên trục đường Cầu Giấy, trung tâm hành chính Hà Nội.- DT...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.6 tỷ 125 m2 52,8 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống căn biệt thự cần bán ngay căn hộ góc, tại dự án FLC Twin Tower - 265 Cầu Giấy, giá cực tốt.DT 125 mét vuông, 3 ngủ, 2 VS,...
      Bamboo Airways Tower, 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 0 m2
      Gia đình mình cần bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ Sky Park Residence do không còn nhu cầu sử dụng.DT 86.5m2.Thiết kế 3 PN, 2 phòng  phòng vệ ...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 112 m2 42,86 triệu/m2
      căn hộ góc, DT 112m2 tim tường, thông thủy 104m2, 3 ngủ, 2 vs, căn hộ góc, view hồ vin Skylake.Nhà mới đẹp, khách nhận nhà ở luôn.Giá chỉ 4.8 tỉ (có...
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm