Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 9 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quan Hoa, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 70 m2 407,15 triệu/m2
      Bán tòa văn phòng mặt phố Quan Hoa:+ Vị trí: mặt phố rộng, oto dừng đỗ 24h, view Sông Tô Lịch.+ DTXD hơn 70m2, xây 9 tầng thang máy, thiết kế thông sàn làm...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Mặt phố oto tránh Đặng Thùy Trâm - vỉa hè to - vừa ở vừa KD - 11 tỉ.Tuyến phố trải nhựa, vỉa hè ốp đá dựng đỗ xe trước nhà thoải mái, đối diện công viên nhà...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 90 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 64 tỷ

      64 tỷ 90 m2 711,12 triệu/m2
      Cần bán toà nhà 8 tầng vị trí đẹp nhất mặt phố Trần Thái Tông, KD sầm uất ngày đêm. 90m2.Cần bán toà nhà khu vực siêu hiếm nhà bán.Toà nhà 8 tầng thang...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Trần Thái Tông, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 58 m2 tại Đường Xuân Thủy - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 58 m2 217,25 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Thuỷ gần đại học Sư Phạm - dân trí cao - an sinh xã hội đỉnh, 58m2 x 4T giá 12 tỉ 6.- Vị trí đẹp: Trung tâm Cầu Giấy gần nhiều trục đường...
      Đường Xuân Thủy, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 145 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 145 m2
      Tôi cần bán ngay.Tòa nhà mặt phố, P. Trung Hòa - Cầu Giấy - Vũ Phạm Hàm - Trần Kim Xuyến.- Vị trí mặt phố lớn, đường 40m, vỉa hè rộng 8m, oto dừng đỗ thoải...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 8 tầng, 65 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 41 tỷ

      41 tỷ 65 m2 630,77 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trung Kính, Cầu Giấy. Đường đôi 2 làn đường. Nhà mặt phố vỉa hè, lô góc 3 mặt thoáng, thang máy nhập khẩu, nhà xây 8 tầng đang cho thuê...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 120 m2 tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy, giá 61,8 tỷ

      61.8 tỷ 120 m2 515 triệu/m2
      + Vị trí nhà gần Phố Trung Kính, Phố Phạm Văn Bạch, Phố Trần Thái Tông, Phố Duy Tân... Đường rộng thông thoáng đi lại thuận tiện.+ Vỉa hè trước nhà rộng,...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 110 m2 tại Đường Vũ Phạm Hàm - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 68 tỷ

      68 tỷ 110 m2 618,19 triệu/m2
      Bán tòa .P Vũ Phạm Hàm, lô góc 2 mặt phố, vị trí đắc địa DT 110m2 MT 7m xây 7 tầng, giá chỉ 68 tỉ.Tòa nhà nằm vị trí đắc địa, phố lớn, vỉa hè rộng, KD đa...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 27 tỷ

      27 tỷ 55 m2 490,91 triệu/m2
      Vị trí, đẹp nhất, mặt phố Nguyễn Khánh Toàn Cầu Giấy. KD tấp nập ngày đêm.- Vị trí.- Nhà nằm trên mặt phố Nguyễn Khánh Toàn Cầu Giấy, tuyến phố KD tấp nập...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 7 tầng, 50 m2, giá 15,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      15.5 tỷ 50 m2 310 triệu/m2
      Tôi chuyển lên căn hộ cao cấp nên cần bán gấp lại nhà phân lô tại Hoàng Quốc có thang máy, oto vào nhà, đường 2 oto tránh, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Với...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 8 tầng, 128 m2, giá 86 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Cầu Giấy - Hà Nội

      86 tỷ 128 m2 671,88 triệu/m2
      Tòa nhà tọa lạc tại vị trí trung tâm đắc địa hàng đầu của khu đô thị Nam Trung Yên. Gần các tuyến phố Nguyễn Chánh, Mạc Thái Tông, Nguyễn Quốc Trị, Trần...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Nguyễn Lăng Chuyên Bđs Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 66 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      66 tỷ 200 m2 330 triệu/m2
      Hàng hiếm! căn biệt thự đơn lập vip KĐT Trung Hòa Nhân Chính, gần Trung Yên, Yên Hòa.hotline: 0988 043 ***- DT 200 mét vuông.- MT: 15m. Tây Bắc.-...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 6 tầng, 105 m2, giá 18,5 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      18.5 tỷ 105 m2 176,2 triệu/m2
      + Cần bán gấp nhà phân lô 6 tầng phố Trung Kính - khu phân lô - oto tránh.- DT: 105m2.- MT rộng: 5m.- Nhà 6 tầng, xây tâm huyết, chắc chắn.+ Nhà nằm vị...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 4 phòng ngủ, giá 30,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      30.5 tỷ 0 m2
      Gia đình bán căn Penthouse 4 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh tại Sky Park Tôn Thất Thuyết, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy- Thiết kế 4  phòng ngủ,...
      Dự án Sky Park Residence, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 4 phòng ngủ, 215 m2, hướng Tây - Bắc, giá 6,7 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.7 tỷ 215 m2 31,17 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay và thiện chí căn 4 phòng ngủ duy nhất tòa Vinaconex 1 Khuất Duy Tiến -Thiết kế 215m2 ,nguyên bản 100 phần trăm -Tầng...
      Dự án Vinaconex 1, Cầu Giấy, Hà Nội
      n
      Phan Vĩnh _ Nhà môi giới chuyên nghiệp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,35 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      chung cư DT 60m nằm tại Tầng 10.Thiết kế 2 ngủ và 1 vệ sinhNhà để trốngGiá 2,35 tỉcontact e Tâm 0989 996 *** để biết thêm thông tin. Xin cảm ơn!
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 123 m2 40,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay trước TẾT căn hộ cao cấp Chelsea Park - Trung Kính - Hạ Yên - Cầu Giấy, 123 mét vuông, 3 ngủ, 2 toilet, 1 lô gia, 1...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 0 m2
      Bán chung cư 2N Home City, Q. Cầu Giấy - 3.7 tỉ.Kết cấu: 58,6m2, 2 ngủ, 2 nhà vệ sinh.Nội thất liền tường.Hướng logia hướng Đông Bắc.bìa đỏ lâu...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026