Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 121 m2, giá 29,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      29.5 tỷ 121 m2 243,81 triệu/m2
      - Nhà nằm vị trí rất đẹp MT lớn, xây kiến trúc căn biệt thự cực kì đẹp, khu phân lô vip, nhà thông phố Nguyễn Khánh Toàn, Phùng Chí Kiên đi lại giao thông...
      Ngõ 118, Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 190 m2, giá 76 tỷ tại Phố Thọ Tháp - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      76 tỷ 190 m2 400 triệu/m2
      Tôi có căn biệt thự mặt phố Thọ Tháp, Dịch Vọng, Cầu Giấy cần bán.Vị trí khu vip, gần phố Trần Thái Tông, Trương Công Giai, Khúc Thừa Dụ, Hoàng Quán Chi,...
      Đường Thọ Tháp, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 210 m2, giá 57 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      57 tỷ 210 m2 271,43 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh căn biệt thự khu Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội 210m2, 4 tầng, có hầm, lô góc 2 MT, đường rộng oto tránh, vỉa hè, giá...
      Dự án KĐT Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 165 m2, giá 50 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      50 tỷ 165 m2 303,04 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh căn biệt thự song lập khu Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy, gần đường lớn, Trần Kim Xuyên, và phố Trung Kính, 165 mét vuông, MT...
      Dự án KĐT Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 121 m2, giá 29,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      29.5 tỷ 121 m2 243,81 triệu/m2
      + căn biệt thự sân vườn cực đẹp đường Nguyễn Khánh Toàn ngõ thông ôtô tránh khu phân lô yên tĩnh ở cực sướng vị trí đẹp MT lớn, dân trí cao an ninh đảm ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, thỏa thuận tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 104 m2
      Hàng Hiếm! căn hộ chung cư Green Park, Dương Đình Nghệ, 104m2, 3 phòng ngủ, đủ nội thất, liên hệ 0975 118 ***- Chủ cần bán chung cư 104m2,...
      Dự án Green Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 100m tòa căn hộ chung cư cao cấp A10 Nguyễn Chánh giá nhỉnh 5 tỉ.DT: 100m thiết kế 03 PN, 02 phòng vệ sinh phòng...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá rẻ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán gấp căn hộ chung cư tại Bắc Hà Lucky 30 - Phạm Văn Đồng.DT: 69,6m2, tầng 18, view đẹp.căn hộ chung cư thiết kế 2 PN và 2 vệ sinh, phù...
      Dự án 30 Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ N07 phố Thành Thái, Cầu Giấy.- DT căn hộ chung cư 90 mét vuông căn 2 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách rộng, bếp.- căn hộ ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.9 tỷ 63 m2 46,04 triệu/m2
      Siêu phẩm căn hộ chung cư Cầu Giấy, mặt phố Phạm Văn Đồng, Q. Cầu Giấy.- Vị trí: Tòa căn hộ chung cư Bắc Hà LucKy (30 Phạm Văn Đồng). Tiện ích vô...

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Chuyển trường cho con, tôi bán căn 3 ngủ tại Green Park Tower, đường Dương Đình NghệDT 110m2Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinhTầng trung, logia hướng Đông Nam...
      Dự án Green Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 7 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Cần bán FLC Cầu Giấy 125m - 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh , full NT view đẹp.DT 125m - 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - khách - bếp -...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 112 m2 51,79 triệu/m2
      Mua nhà đón tết tại dự án Udic- Trung Yên Plaza số 1 đường Trung Hoà DT: 112m2 thông thuỷ Thiết kế: 2 PN+ 1 phòng đa năng+ 2 vệ sinh logia hướng Đông Nam-...
      Dự án Trung Yên Plaza, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư 4 phòng ngủ, 177 m2, giá rẻ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 177 m2
      Gia đình chuyển ra nước ngoài sinh sống nên cần bán căn hộ duplex thông tầng đầy đủ nội thất nhập khẩu thiết kế đẹp DT 177m2 4 phòng ngủ 4VS...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.8 tỷ 145 m2 53,8 triệu/m2
      Gia đình tôi cần gấp căn 3 phòng ngủ Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Dt: 145m2.- Thiết kế 3 phòng ngủ, rất thoáng mát sạch sẽ.- Đã nội thất ...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.4 tỷ 110 m2 58,19 triệu/m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- DT: 87 - 110 mét vuông.- 3 phòng ngủ - 2 VS.- Thiết kế kính trần cao cấp, hiện đại, thẩm mỹ.- Vị trí...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 112 m2 42,86 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống nhà thổ cư, cần bán nhanh chung cư tại dự án GREEN PARK TOWER - DƯƠNG ĐÌNH NGHỆ, giá cực tốtDT 112m2 tim tường, thông thủy 104m2,...
      Dự án Green Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/Cho Thuê Chung Cư HN Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 93 m2 59,14 triệu/m2
      Em chuyên bán quỹ căn hộ chung cư tại dự án Indochina IPH Cầu Giấy căn 2 phòng ngủ DT 93 mét vuông - 98 mét vuông, 3 phòng ngủ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm