Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.2 tỷ 102 m2 60,79 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư siêu đẹp.chung cư cao cấp Watermark tại 395 Lạc Long Quân. View hồ Tây.Vị trí vàng, tòa đẹp, hiện đại, sang trọng.Dịch...
      Dự án Watermark, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.55 tỷ 65 m2 39,24 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh chung cư toà B11C KĐT Nam Trung Yên, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT: 65 mét vuông - Thiết kế: 02 PN; 1 vệ sinh, logia...
      Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.4 tỷ 117 m2 54,71 triệu/m2
      INDOCHINA PLAZAIPH Tổng Hợp Quỹ Căn Indochina Tháng 12/2023+ 93m giá từ 5,5 tỉ + 113m giá từ 6,4 tỉ+ 117m giá từ 6,9+ 145m giá từ 8,7 tỉ+ 211m giá từ 13,5...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 130 m2, giá tốt tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 130 m2
      - Chính chủ gửi bán chung cư 130m2 Mandarin Garden Hoàng Minh Giám.- Với thiết kế 2 phòng ngủ + 1 đa năng, chính chủ Đã Thiết Kế Lại 3 phòng ...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 168 m2, thỏa thuận tại Đường Hoàng Minh Giám - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 168 m2
      chính chủ chuyển công tác nên muốn bán ngay chung cư 3 phòng ngủ 2VS ở dự án Mandarin Garden Hoàng Minh Giám.Nhà thiết kế đầy đủ nội thất, logia...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Bán căn Chelsea park Yên Hoà cụ thể- DT: 100m2.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet.- bìa đỏ chính chủ.- Nội thất cơ bản CĐT.- Hướng cửa hướng ...
      Chelsea Park, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 98 m2 40,82 triệu/m2
      Bán căn hộ Richland Southern, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.căn hộ cao cấp Richland Southern có vị trí giao thông thuận tiện, gần nhiều tuyến đường lớn.-...
      Richland Southern, 181, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, hướng Tây - Bắc, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 105 m2
      (Ảnh Thật!) bán ngay căn hộ Trần Duy Hưng, tòa Eurowindow, 105 mét vuông, 3 phòng ngủ, nội thất luxury- DT 105 mét vuông, 3...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.65 tỷ 57 m2 46,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư G3C - Vũ Phạm Hàm DT 57 mét vuông có 2 PN, vệ sinh, bếp p khách , logiaHướng nhà hướng Đông Nam, logia hướng Đông Bắc...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,45 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.45 tỷ 100 m2 44,5 triệu/m2
      Tôi cần bán căn Chelsea Park 116 Trung Kính Cầu Giấy, TP Hà Nội* DT 100m chia 2 PN 2  toilet (Có thể sửa thành 3).* căn hộ góc 2 logia 1 logia...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,65 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.65 tỷ 56 m2 47,33 triệu/m2
      Bán chung cư G3 Vũ Phạm Hàm 56 mét vuông Giá 2.65 tỉcăn hộ góc, nhà đẹp đầy đủ nội thất. Gồm có phòng khách, bếp, 2 ngủ, 1 toilet, logia...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, hướng Tây - Nam, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 95 m2
      Chính chủ cần bán chung cư CT2 A10 Nguyễn Chánh - Yên Hòa DT 95 mét vuông có 3 PN, 2 vệ sinh Cửa chính hướng Tây Nam , bán công hướng Đông Bắc -...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 116 m2 50 triệu/m2
      Gia đình Bác em có kế hoạch định cư Canada cần bán gấp căn hộ chung cư 117 m2, tầng đẹp view đẹp, rất nhiều lộc tại dự án Indochina Plaza HaNoi 241 Xuân...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Văn Diệm chung cư Cầu Giấy Mỹ Đình Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Bán chung cư 2 Ngủ 80 mét vuông căn hộ Tầng 9 Mặt Ngõ 58-Đường Nguyễn Khánh Toàn.View Lotte.Sàn Gỗ,2 logia.Điều hòa âm Trần.Giá 19Tr/ mét ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 103 m2 44,67 triệu/m2
      chung cư 103m2: tầng trung, hướng mát3 ngủ, 2wcNội thất cơ bản: Tủ kệ bếp, bình nóng lạnh, đầu chờ điều hòaXem nhà LH: 0981 274 *** ủy quyền bạn Tâm
      Dự án Hà Nội Paragon, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.2 tỷ 110 m2 56,37 triệu/m2
      Có việc cần bán trước tết. Cũng đã tham khảo giá thị trườngBán 6ty2110 mét vuông: 3 ngủ, 2  phòng vệ sinhCó thể vào luônXem nhà LH: 0981 274 ***
      Dự án Indochina Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 8,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      8.81 tỷ 145 m2 60,69 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư Indochina Plaza, tầng 26, DT 145m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      Do chuyển công tác, gia đình tôi cần bán ngay căn hộ cao cấp tại 219 Trung Kính, Cầu Giấy, HN. Chi tiết như sau:- DT: 70m2- Thiết kế: 2 phòng ngủ...
      Dự án Central Field Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm