Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,3 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.3 tỷ 54 m2 42,6 triệu/m2
      Cần bán chung cư 54m2 Trung Hòa Nhân Chính, Giá chỉ nhỉnh 2 tỉ liên hệ 0975 970 ***DT: 54m2 thiết kế 01 PN (sửa đc thành 2 PN thoáng), 1wcNội thất đồ liền...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, hướng Tây - Bắc, giá 6,65 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.65 tỷ 116 m2 57,33 triệu/m2
      bán nhanh ! FLC Cầu Giấy 115.8m2 - 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh chỉ với 6.65 tỉ có thỏa thuận.Chính chủ gửi bán.Chủ thiện chí bán sớm có thỏa ...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn giá rẻ tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần tiền gửi bán ngay căn hộ chung cư vin D'Capitale Trần Duy Hưng.căn hộ chung cư tầng cao, view hồ đẹp, khu vực dân trí cao, an ninh ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn mới nhất - liên hệ ngay 0979 407 *** để chọn mua đc chung cư phù hợp, ưng ý.căn hộ chung cư cao cấp vin D'Capitale 119 Trần Duy Hưng,...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư giá rẻ tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán căn 34 mét vuông tầng 12A, view hồ điều hòa, bàn giao chưa bao gồm trần, từ CĐT.Dự án D'Capitale sở hữu vị trí đắc địa nằm trên MT đường Trần...

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 96 m2 57,3 triệu/m2
      Golden Park Tower, Phạm Văn Bạch 96m 3 phòng ngủ view thoáng đẹp bán ngay1. Dự án: Golden Park Tower, số 2 Phạm Văn Bạch, ngã 4 giao cắt đường Phạm...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.55 tỷ 65 m2 39,24 triệu/m2
      💎 Bán căn hộ chung cư: B11C Nam Trung Yên, Cầu Giấy♦️DT, phòng ngủ,VS : 63m,2 phòng ngủ,1vs♦️giá : 2,55 tỉ ♦️Hướng: bc hướng Đông Nam♦️Nội...
      KĐT Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.9 tỷ 117 m2 50,43 triệu/m2
      Kính chào a/c, em đc sự tin tưởng của quý dân cư em đc gửi bán căn hộ chung cư từ 2 - 3 - 4 PN.Với trải nghiệm sau nhiều lần chốt khách và dẫn khách ở...
      Dự án Indochina Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.35 tỷ 103 m2 51,95 triệu/m2
      Bán căn hộ góc A10 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. Chi tiết như sau:- DT 103m2- Thiết kế 3 phòng ngủ + 2WC- căn hộ góc có hai logia...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.3 tỷ 48 m2 47,92 triệu/m2
      Chính chủ chuyển nơi làm việc, cần bán nhanh căn hộ chung cư 48 mét vuông N02 Trần Quý Kiên. Vị trí trung tâm, hộ khẩu Cầu Giấy thuận tiện cho con...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá tốt tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 108 m2
      Chính chủ mình có chung cư do không có nhu cầu sử dụng nay cần sang nhượng lại cho khách cần mua để ở trước tết tại căn hộ cao cấp Mipec Rubik 360 Xuân...
      Dự án Mipec Rubik 360, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 127 m2 51,19 triệu/m2
      HÀ_ĐÔ_PARKVIEW, THÀNH_THÁI 2 mặt thoáng 127m2 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Tầng trung View thoáng (2 căn)- thỏa thuận giá mềm nhất thị...
      Dự án Ha Do Park View, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,75 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.75 tỷ 97 m2 59,28 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ căn hộ chung cư vin D'Capitale 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.-...

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 56 m2 46,43 triệu/m2
      Chính chủ, không tiếp trung gian! GĐ không còn nhu cầu sử dụng muốn bán căn hộ chung cư CC G3CD Vũ Phạm Hàm, Yên HoàDT 55.9m², 2PN-1VSGiá 2.x tỉ, có thỏa...
      CHCC G3CD Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 5,66 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.67 tỷ 153 m2 37 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ - 153 mét vuông - Tòa 17T6 dự án Trung Hòa Nhân Chính - Cầu Giấy.- DT: 153 mét vuông.- Thiết kế: 3 ngủ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Bích Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 6,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.8 tỷ 99 m2 68,69 triệu/m2
      Vị trí đẹp hiếm có! Hàng mới 100 phần trăm, căn hộ chung cư chưa từng qua sử dụng.Cần Bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ căn hộ vin...

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 117 m2 47,87 triệu/m2
      Gia đình đang ở rất lắm lộc lá. Nhà ở sạch sẽ, thoáng mát và giữ gìn. Mình cần chuyển đổi cho con đi du học Mỹ. Tìm khách thiện chí sẽ ra lộc thêm.DT...
      Dự án Thăng Long Number One, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, giá rẻ tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ tại tòa The Park Home, Dịch Vọng, Cầu Giấy, TP Hà Nội.- DT: 80,36m2.Thiết kế 2  phòng ngủ 2 vệ sinh.- Cửa:...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!