Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 160 m2
      Chính chủ cần tiền nhờ bán nhanh siêu phẩm căn biệt thự lô góc Nguyễn Thị Định, Trung Hòa, Cầu Giấy.DT 160m2 x4 tầng lô góc cực thoáng.- Nằm vị trí đắc...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 249 m2, giá 34,9 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      34.9 tỷ 249 m2 140,17 triệu/m2
      căn biệt thự hạng thương gia - lô góc - 2 mặt thoáng - thang máy nhập khẩu - vỉa hè - khu vực đáng sống - dân trí cao.Vị trí tọa lạc tại Q. Cầu Giấy trông...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 102 m2 36,28 triệu/m2
      Bán căn hộ đường Dương Đình Nghệ, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.- DT: 102 mét vuông.- Thiết kế gồm 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.- Nội...
      Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.95 tỷ 120 m2 41,25 triệu/m2
      DT 120m2, thông thủy 112m2, 3 ngủ, 2 vs, căn hộ góc, TRỤC ĐẸP NHẤT TÒABC hướng mátTòa nhà vị trí đẹp, cạnh công viên, nhiều tiện ích hiện đạiGiá chỉ 4.95...
      Dự án Vinata Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - BÁN/CHO THUÊ Chung cư HN Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 172 m2, giá 10,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      10.8 tỷ 172 m2 62,8 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán chung cư172m²- thiết kế 3 ngủ 1 đa năng- 2 vệ sinhnội thất đầy đủ cao cấpTầng trung đẹplogia hướng Đôngliên hệ ngay 0329 703 ***
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà lk 2 tầng, giá 74 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      74 tỷ 0 m2
      căn biệt thự SÂN VƯỜN SÁT CÔNG VIÊN CẦU GIẤY TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT NHẬP KHẨU ĐỨC GIÁ TRỊ 20 tỉ CHO KHÁCH MỚI VÀO Ở LUÔN ĐÓN TẾT Vị trí nhà cực đẹp...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,04 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.04 tỷ 120 m2 42 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng muốn bán chung cư cao cấp tòa 17T2 Khu Trung Hòa Nhân Chính - mặt đường Hoàng Đạo Thúy.- DT: 120 mét vuông bao gồm...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,95 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.95 tỷ 64 m2 46,1 triệu/m2
      căn hộ chung cư B3B Nam Trung Yên, Cầu Giấy, trung tân đa tiện ích, giao thông kết nối Nam Từ Liêm, Thanh Xuân, Bắc Từ Liêm, Đống Đa, Ba Đình, Tây Hồ, Hà...
      Đường Nam Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, giá 2,89 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.89 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư B3B Nam Trung Yên,DT: 65.5 mét vuông thiết kế 2 ngủ, 2  toilet,đầy đủ nội thất mới đẹp, không còn căn nào đẹp hơn.Tầng...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,55 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.55 tỷ 48 m2 53,13 triệu/m2
      bán ngay chung cư tòa Yên Hòa Park View, Vũ Phạm Hàm.DT 48m2 có 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh nhà đẹp đủ nội thất.Giá bán ngay 2.55 tỉ.Kh quan...
      Dự án Park View City, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      Người ta nói: Vẻ đẹp bên ngoài không quan trọng những lại tổ chức nhiều cuộc thi hoa hậu, siêu mẫu... Và son, phấn, spa làm đẹp nhiều vô kể.Paragon Cầu Giấy...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 138 m2, giá 6,5 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 138 m2 47,11 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 138 mét vuông - 4N3VS.- Hướng cửa TN logia ĐB.- Tầng trung view hồ thoáng mát.- giá: 6,5 tỉ có thỏa ...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.1 tỷ 93 m2 65,6 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác bán ngay cắt lỗ căn hộ chung cư 93m, 2N2 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất, giá chỉ 6.1 tỉ bao phí.L/H em Thảo 0362 901...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 95 m2 45,27 triệu/m2
      Bán chung cư F4 Trung Kính 95 mét vuông Giá 4,3 tỉcăn hộ góc, hướng mát, phòng nào cũng thoáng.Gồm phòng khách, bếp, 2 ngủ + 1 phòng đa năng (có...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,45 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.46 tỷ 63 m2 38,89 triệu/m2
      Các tòa 15T - 17T - 24T - 34T - N04 UDIC - tổ hợp N05 - 25T, 29T, khu thương mại, khu tái định cư trục đường Hoàng Đạo Thúy và Lê Văn Lương.call ngay: Em...

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, giá tốt tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Gia đình tôi chuyển đổi sang 03  phòng ngủ nên sang nhượng lại chung cư 02  phòng ngủ đã có SHR.DT: 88.8 mét vuông.Thiết kế 02...
      Dự án AZ Lâm Viên Complex, Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N02 Condominium 259 Yên Hòa, DT 75 mét vuông 2 PN 2 vệ sinh căn hộ góc full đồ vô ở ngay, bìa đỏ chính chủ, Đông Nam view...
      Yên Hòa Condominium, 259, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, hướng Đông, giá 4 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 0 m2
      Bán căn căn hộ CT6 Yên hòa cụ thể:- DT: 100,3  mét vuông.- Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh.- Hướng cửa: đông, logia: Tây- Để lại nội thất đầy đủ.- bìa ...
      CT6 Constrexim Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm