Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.7 tỷ 116 m2 49,14 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua căn hộ chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 103 m2, hướng Bắc, giá 5,2 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 103 m2 50,49 triệu/m2
      chung cư 103 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ, 2vs, 2 logia, sẵn nội thất cơ bản. Nhà hướng ĐB, logia ĐN view bể bơi, cảnh quan nội khu đẹp nhất...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,78 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.78 tỷ 150 m2 31,87 triệu/m2
      Gia đình tôi mới mua căn biệt thự nên cần bán ngay căn hộ chung cư 150 mét vuông Vinaconex 1 Trung Hòa, Cầu Giấy.Thiết kế 3 PN, 3 vệ sinh thoáng...
      Dự án Vinaconex 1, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 4 phòng ngủ, 215 m2, giá 7,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.5 tỷ 215 m2 34,89 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống liên kế nên cần bán ngay chung cư 215m2 dự án Vinaconex 1 Trung Hòa, Cầu Giấy.Thiết kế 4 PN, 3 vệ sinh thoáng mát sạch sẽ.Nội...

      Chuyển nhượng đất nền 127 m2, mặt tiền 10m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 127 m2 102,37 triệu/m2
      20M RA PHỐ - oto 7 CHỖ ĐỖ CỬA - CHIA LÔ, CCMN, VĂN PHÒNG + Nhà nằm vị trí cực đẹp, KD, oto 7 chỗ đỗ cửa, ngõ thông tứ phía, thoáng, rộng, KD ngày đêm, nhà...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán sàn văn phòng, dịch vụ 1000 m2 có cắt 500m2 tại 29T Hoàng Đạo Thúy giá 55 triệu/m2

      55 triệu 1 m2 55 triệu/m2
      Tòa nhà căn hộ trong cụm N05 thuộc khu đô thị hướng Đông Nam Trần Duy Hưng, nằm ngay mặt đường Hoàng Đạo Thúy, thuộc P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, thành ...
      Dự án N05 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 40 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      cực hiếm mảnh đất CẦU GIẤY - DUY NHẤT MỘT LÔ - GIÁ ĐẦU TƯDT: 40 mét vuông MT : 4mVị trí đẹp, cư dân đông, xây ở hoặc xây chung cư cho thuê đều hợp...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 33 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 33 m2 118,19 triệu/m2
      - Bán nhà phố Yên Hoà( Cầu Giấy) DT 33m2, 5 tầng, Chỉ 3.9 tỉ- Nhà mới đẹp, ở ngay, ở cực sướng, đón tết cực kỳ ấm áp- Vị trí siêu đỉnh, cực gần cách 20m ra...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 8,63 tỷ

      8.64 tỷ 40 m2 215,75 triệu/m2
      Nhà đẹp Phân Lô tại Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy.- Vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy, gần chợ dân sinh và vô số trường Đại học lớn trên Q. Cầu Giấy.- Đường trước...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      Mô tả: PHÂN LÔ CÁN BỘ CẤP CAO HỌC VIỆN QUỐC PHÒNG - VỈA HÈ oto TRÁNH - VỊ TRÍ SIÊU ĐẮC ĐỊA - 2 THOÁNG VĨNH VIỄN - VỪA Ở & KD - KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN - GIÁ...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy 40m 4 tầng 6.2m MT 6.8 tỉ NHÀ ĐẸP DÂN XÂY - 20M ÔTÔ DỪNG ĐỖ - TRUNG TÂM CẦU GIẤY - an sinh xã hội ĐỈNH - SỔ ĐẸP CẤT KÉT - Vị trí : Nằm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      LÔ GÓC - MẶT NGÕ - NGÕ NÔNG - NỘI THẤT VIP - an sinh xã hội TUYỆT VỜI., Bán nhà Trung Kính - dt 50 m 5 tầng MT 5.5 m giá 9.5 tỉ Cầu Giấy Mô tả:,lô góc -...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 52 m2 tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 52 m2 292,31 triệu/m2
      * DT: 52m2 - 5 tầng - vi trí đẹp dân trí cao - vỉa hè - oto tránh - KD.* Giao thông thuận tiện, vài bước chân ra Nguyễn Chí Thanh, Nguyễn Thị Định, Hoàng...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 36 m2 230,56 triệu/m2
      Phân lô oto, KD, phố Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy, 36 mét vuông, 4 tầng, MT 3.6m, giá nhỉnh 8 tỉPHÂN LÔ - oto ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - KD - KHU TT ĐH NGOẠI...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 45 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 45 m2 146,67 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà ngõ 260 Cầu Giấy+ Vị trí:- Ngõ 260 Cầu Giấy to đẹp, thông với phố Chùa Hà. Ngõ trước nhà 3m oto lùi cửa.- 3 bước chân ra chợ, tiện ích...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 6 tầng, 100 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 100 m2 195 triệu/m2
      Phân lô - oto tránh - KD, văn phòng.Trung tâm Q. Cầu Giấy khu tập chung nhiều văn phòng, NH. Nhà phân lô oto chạy vòng quanh, tiện ích ngập tràn. an sinh ...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 88 m2 200 triệu/m2
      Phân lô vỉa hè oto tránh, KD.Vị trí đắc địa, khu phân lô hàng xóm toàn lãnh đạo dân trí cao, an sinh xã hội hay KD, văn phòng đều đẹp.Nhà 5 tầng thiết kế...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng ngõ 385 Hoàng Quốc Việt, DT 45 mét vuông MT 4.1m giá 9.5 tỉ.Nhà phân lô, oto tránh, có vỉa hè, KD, ngõ thông bàn cờ cách mặt phố Hoàng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm