Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, thỏa thuận tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 71 m2
      Kính gửi quý KH.Chúng tôi chuyên nhận ký gửi, mua bán, sang nhượng và cho thuê chung cư tại Home City thủ tục nhanh gọn, nhận nhà nhanh, nhận bìa đỏ...
      Home City - Trung Kính Complex, 177, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      1.3 tỷ 45 m2 28,89 triệu/m2
      Bán căn hộ mini Nguyễn Khánh Toàn - Q. Cầu Giấy - giá 1.3 tỉ.chung cư vừa xây năm 2022, DT 45m2, 2 PN + 1 vệ sinh, logia, sân thượng, đầy đủ nội thất....
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 153 m2, thỏa thuận tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 153 m2
      BQL tòa nhà xin gửi tới quý KH quỹ chung cư đc chính chủ tin tưởng gửi bán tháng 12/2023 tại KĐT Trung Hòa-Nhân Chính.Cam kết không thu phí KH.Hỗ trợ thủ...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Bán chung cư A14 Nam Trung Yên.DT 60 mét vuông thiết kế 2 PN, 1 vệ sinh.logia hướng Đông Nam thoáng mát.Nhà full nội thất.bìa đỏ chính chủ.
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 0 m2
      Chỉ hơn 5 tỉ là có ngay căn hộ chung cư mặt đường Trần Kim Xuyến - Gần BigC - Các trường điểm tại Cầu Giấy.Mô tả:+ căn hộ The Nine tọa lạc số 48 Trần...
      Chelsea Residences, số 48, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 110 m2 50,91 triệu/m2
      Eurowindow 27 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.* Mô tả: DT: 110m2, tầng trung, thiết kế gồm 3 phòng ngủ, 2VC.Phòng khách, bếp, logia rộng...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,96 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.96 tỷ 103 m2 48,16 triệu/m2
      căn hộ Paragon nằm trên phố Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy CK đến 11 phần trăm, hỗ trợ vay 70 phần trăm LS 0 phần trăm 12 tháng. Ở ngay trước...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,83 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.83 tỷ 55 m2 51,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ A10 - A14 Nguyễn Chánh.DT 55 mét vuông có 2 PN, 1 vệ sinh.Cửa chính hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Nhà sửa sang đẹp...

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 87 m2 50,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 PN tòa Vinata - 289 Khuất Duy Tiến.DT 87 mét vuông.Thiết kế: 2 PN + 1 phòng nhỏ - 2 vệ sinh.Cửa vào hướng Tây ...
      Vinata Tower, 289, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.9 tỷ 65 m2 44,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ A14A2 Nguyễn Chánh - Mạc Thái Tổ.DT 65m2 thiết kế 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh, nếu có nhu cầu có thể làm...

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 107 m2 40,19 triệu/m2
      Cần bán căn hộ khu Trung Hoà Nhân Chính, Lê Văn Lương, Thanh Xuân, TP Hà Nội.căn hộ chung cư thuộc tòa 18T1.DT: 107  mét vuông, bao gồm 2 PN, 2...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 112 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ 34T Trung Hoà Nhân Chính, khu đô thị Trung Hoà - Nhân Chính, Đường Hoàng Đạo Thúy, Q. Cầu Giấy, Hà Nội.DT: 112 mét vuông, bao gồm 2...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 94 m2 42,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ Thủ đô Hà Nội Paragon Cầu Giấy. DT 94m2 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Nội thất nhập khẩu vào ở luôn.Chính chủ...
      Hà Nội Paragon, 86, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 97 m2 53,61 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 3 PN ở căn hộ Golden Park Tower thành phố Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 8 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 122 m2 65,58 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư vip top đầu căn hộ cao cấp vin D'Capitale Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - TP Hà Nội. liên hệ 0979 407 ***- Bao gồm 3...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 140 m2 40 triệu/m2
      NHà e mua liên kế 90 Nguyễn Tuân nên cần bán ngay căn hộ chung cư 3  phòng ngủ toà ct4 Vimeco. Vị trí trung tâm cầu giấy di chuyển thuận tiện gần...
      Dự án CT4 Vimeco II, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.7 tỷ 117 m2 57,27 triệu/m2
      - Thiết kế 3 ngủ, rất thoáng mát sạch sẽ.- đầy đủ nội thất sang trọng, thông minh có thể ở ngay.- logia Đông Nam thoáng mát, dễ chịu quanh năm.- call ...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,79 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.79 tỷ 117 m2 40,95 triệu/m2
      Nhà mình bán chung cư tại dự án Thăng Long Number One.- DT 117 mét vuông, thiết kế gồm 3 PN và 2 vệ sinh. Các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.- Full...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm