Thông tin mô tả
TT CẦU GIẤY - BA BƯỚC RA PHỐ -
+ Nhà vị trí đẹp gần phố,
Thiết kế:
T1: Khách + Bếp
T2,3: Mỗi Tầng 2 ngủ +
T4: Phòng thờ + Sân Phơi
📕 Sổ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch ngay.
☺️
Giá: 6,8 Tỷ
Diện tích: 39 m2
Giá/m2: 174,36 Triệu/m2
819983
Mua bán
TT CẦU GIẤY - BA BƯỚC RA PHỐ -
+ Nhà vị trí đẹp gần phố,
Thiết kế:
T1: Khách + Bếp
T2,3: Mỗi Tầng 2 ngủ +
T4: Phòng thờ + Sân Phơi
📕 Sổ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch ngay.
☺️
Trịnh Đình Nguyên
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2