Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 66 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 17 tỷ

      17 tỷ 66 m2 257,58 triệu/m2
      Mặt phố vip vỉa hè rộng miên man, KD sầm uất ngày đêm đủ mọi thể loại, vị trí đắc địa.Hiện trạng nhà c4 đang cho thuê KD, rất thuận tiện việc xây dựngbìa ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 65 m2 tại Đường Yên Hòa - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 65 m2 306,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn nhà phố Nguyễn Hoàng - Dương Khuê 65 mét vuông x 7 tầng thông sàn thang máy giá 19.9 tỉ.Nhà xây thiết kế theo phong...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Khuê, giá 21 tỷ

      21 tỷ 60 m2 350 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Dương Khuê - KD - 7 tầng - Thang máy - 60m2 - pháp lí rõ ràng - Mt 5m.+ Vị trí: Phố Dương Khuê nằm sát cạnh giữa các tuyến phố...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 75 m2 306,67 triệu/m2
      * Vị trí đắc địa nằm trên tuyến phố Nguyễn Văn Huyên mới thoáng to rộng nhất hiện nay tại Thủ đô Hà Nội, 2 làn đường oto tránh, vỉa hè 4m. Xung quanh là...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 35 tỷ

      35 tỷ 86 m2 406,98 triệu/m2
      - Vị trí nằm gần bến xe Mỹ Đình, thông thương tuyến Phố lớn Phạm Hùng, Nguyễn Hoàng, Lê Đức Thọ, khu vực cho thuê văn phòng, công ty, Spa, mật độ cao- Toà...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình Hoàn, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 63 m2 377,78 triệu/m2
      - Mặt phố oto 2 chiều, oto dừng đỗ ngày đêm, vỉa hè rộng, view thoáng đãng, KD lợi thế.- Phố kết nối Hoàng Quốc Việt - Đông Quan - Quan Hoa..- Thiết kế hiện...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 88 m2, mặt tiền 7m tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 88 m2
      Bán nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt , Phạm Văn Đồng 88 mét vuông lô góc MT rộng giá 3x tỉNHÀ MẶT PHỐ PHẠM VĂN ĐỒNG , HOÀNG QUỐC VIỆT , CẦU GIẤY Lô góc 3...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 10 tầng, 390 m2, mặt tiền 14m tại Đường Cầu Giấy, giá 320 tỷ

      320 tỷ 390 m2 820,52 triệu/m2
      Duy nhất 1 Toà nhà nguy nga hiên ngang vị trí đắc địa mặt phố Cầu Giấy đẹp và sang chảnh giữa trung tâm Q. Cầu Giấy đc xây dựng S390m2 MT 14m Thiết kế 2 hầm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 300 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Cầu Giấy, giá 58 tỷ

      58 tỷ 300 m2 193,34 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả nốt NH nên quyết định bán căn hộ góc, 2 vỉa hè mặt phố Nguyễn Thị Thập - Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy.Lô góc - KD - NH thuê -...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Trung Hoà - Cầu Giấy. Vỉa hè, KD, ôtô dừng đỗ. 60 mét vuông, 5 tầng, MT 5m. Giá 15 tỉ.+ Vị trí: Đắc địa, nằm sát cạnh phố Vũ Phạm...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 7 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 110 m2 359,1 triệu/m2
      Mặt phố Trần Bình - tòa nhà văn phòng đẳng cấp - tọa lạc ở ngã 4 Nguyễn Hoàng và Trần Bình - khu vực KD cho thuê sầm uất.Mô tả:Vị trí căn nhà tọa lạc ngay...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 6 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 68 m2 441,18 triệu/m2
      - Q. Cầu Giấy tại TP Hà Nội, Việt Nam, nổi tiếng với sự đa dạng và phát triển về KD. - Vị trí chiến lược, gần trung tâm TP và kết nối thuận lợi với các...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 125 m2, thỏa thuận tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 125 m2
      Gia đình anh Tiến việt kiều LB Nga cần bán gấp biệt thự khu Trung Hòa.- DT: 125 mét vuông, MT: 8m vuông vức, đường hè: 17m, trước mặt thoáng để đc...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 200 m2, giá 66 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      66 tỷ 200 m2 330 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự Yên Hòa - Trần Kim Xuyến: DT: 200m2. MT: 10m. Đường hè: 17m thông thoáng. Nhà trong khu Lão Thành CM. Thiết kế nhà nguyên bản của...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 290 m2, giá 110 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      110 tỷ 290 m2 379,32 triệu/m2
      Gia đình anh Tâm chủ tập đoàn vận tải cần bán nhà vườn khu Yên Hòa - Trung Kính.DT: 290m2. Lô góc: 2 mặt đường. bìa đỏ chính chủ. Nhà thiết kế hầm và 3,5...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 7 tầng, 105 m2, giá 45 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      45 tỷ 105 m2 428,58 triệu/m2
      Anh Hòa công ty dược phẩm DHG cần bán nhà 8 tầng trong quần thể KĐT Yên Hòa.DT: 105m2, MT: 6m. bìa đỏ chính chủ. Đường oto vào nhà.Thiết kế hầm và 7 tầng...

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 23 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      Siêu phẩm phân lô liên kế, oto tránh dừng đỗ cửa nhà, MT siêu rộng, giao thông thuận tiện, tiện ích ngập tràn. an sinh xã hội hay KD đều đẹpNhà nằm vị...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, giá 74 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      74 tỷ 0 m2
      * căn biệt thự sân vườn - KĐT Dịch Vọng - đẳng cấp nhất Cầu Giấy.+ Vị trí nhà cực đẹp ngay sát công viên Cầu Giấy, Vỉa hè trước nhà 10m, trước nhà oto...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm