Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Đồng, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 50 m2 153 triệu/m2
      Phân lô ôtô tránh KD garage ôtô trong nhà DT 50 mét vuông.Giá giảm sốc 7.65 tỉ.- Cách mặt phố Phạm Văn Đồng đúng 20m, ngõ phân lô ôtô tránh, dân trí...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 48 m2 116,67 triệu/m2
      TRUNG TÂM CẦU GIẤY, NGÕ THÔNG TỨ TUNG, VÀI BƯỚC RA PHỐ- Nhà nằm ở đường Cầu Giấy, vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy, tiếp giáp Nguyễn Khang, Quan Hoa của Q. Cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,65 tỷ

      8.65 tỷ 35 m2 247,15 triệu/m2
      Vị trí trung tâm, hiếm có nhà nào oto vào tận cửa với tài chính dưới 9 tỉNhà thuộc trung tâm Cầu Giấy, nơi mà khả năng oto vào tận nhà là điều hiếm có. Cơ...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Hùng Anh Bất Động Sản Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 39 m2 174,36 triệu/m2
      TT CẦU GIẤY - BA BƯỚC RA PHỐ - oto 4 CHỖ ĐỖ CỬA - NHÀ CHỦ TỰ XÂY.+ Nhà vị trí đẹp gần phố, oto con đỗ cửa thoải mái. Nhà chủ tự xây móng bè cực tâm huyết,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoa Bằng - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      - Bán nhà Hoa Bằng, Cầu giấy, oto đỗ cách cửa 15m, nội thất đầy đủ, cho thuê dòng tiền tốt, 55m2, 5 tầng, giá chỉ 6.x tỉ- Khu vực trung tâm Q. cầu giấy,...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 23 tỷ

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      + DT 100m 5 tầng 6 PN.+ Vị trí đẹp ngõ oto tránh đỗ ngày đêm, vỉa hè, KD văn phòng.+ Nhà thiết kế 5 tầng chắc chắn, có ô chờ thang máy, chủ tặng lại toàn bộ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 65 m2 230,77 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Nguyễn Khang DT 53/65  mét vuông, xây 7 tầng thang máy mới đẹp gần phố, oto vào nhà, SĐCC, nội thất đẹp ở ngay, sàn gỗ, cầu thang...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 42 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 42 m2 139,29 triệu/m2
      📣📣📣 BÁN NHÀ - CẦU GIẤY - oto ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - - SỔ ĐẸP NỞ HẬU - NHÀ HAI THOÁNG.👉 DT 42m2.👉 Giá 5×× tỉ.🏡🏡🏡 Nhà Đẹp ở luôn, 5 tầng, một tum, ngõ...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 80 m2 tại Đường 800A - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 20,7 tỷ

      20.7 tỷ 80 m2 258,75 triệu/m2
      Mai em đi rồi          58Trần Vỹ 62/80m T2 xd8 tầng  mt5.2.  Giá ;20*** tỉ Cầu Giấy thành phố Hà Nội...
      Đường 800A, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 70 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 70 m2 127,15 triệu/m2
      bán ngay căn hộ mini 68 đường Cầu giấy 70m2 x 7 tầng, MT 7m, 2 thoáng trước sau 15 phòng khép kín, giá 8.9 tỉ.Nhà xây thiết kế hiện đại, khung cột chắc...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 40 m2 111,25 triệu/m2
      call ngay để xem nhà trực tiếp 0383 396 ***em Tú).- Nhà 5 tầng căn hộ góc thoáng sáng tự nhiên, sổ nở hậu rất đẹp giá hơn 4 tỉ quá hiếm khu vực này.-...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 19,6 tỷ

      19.61 tỷ 82 m2 239,03 triệu/m2
      Bán căn nhà phố víp nhất Cầu Giấy 82 mét vuông - MT 5,6m - vỉa hè 2 bên - trước nhà thoáng vĩnh viễn - oto dừng đỗ ngày đêm - KD văn phòng - khu dân...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 7 tầng, 81 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 81 m2 175,31 triệu/m2
      Hiếm vô cùng - chung cư 5* duy nhất Dịch Vọng phân khúc dưới 15 tỉ.Siêu phẩm block căn hộ căn hộ dịch vụ cao cấp: Trần Thái Tông, 7 tầng thang máy, MT...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 60 m2 271,67 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu phân lô của Nhà hát chèo Việt Nam, trung tâm các trường Đại học như đại học Ngoại Ngữ, Cao Đẳng Du lịch thành phố Hà Nội, đại học...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 6 tầng, 81 m2 tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 81 m2 166,67 triệu/m2
      Mô tả: Nhà vị trí hiếm vô cùng gần phố, đông đúc cư dân, KD sầm uất, xung quanh toàn trường đại học lớn như: đại học Sư Phạm 1, đại học Quốc Gia, đại ...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 50 m2 154 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Đình Hoàn ngay đầu đường Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Cầu Giấy.Mặt ngõ thông oto 1 nhà ra phố.+ Vị trí mặt ngõ thông Hoàng Quốc Việt...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ trung tâm phố Trần Cung, Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Tân, Cầu Giấy thiết kế 5 tầng, mới tinh, cách oto 50m.---------Nội thất: Nhà xây cực chắc...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 56 m2 205,36 triệu/m2
      * Tôi cần bán nhà ngõ 381 Nguyễn Khang, Yên Hoà, Cầu Giấy, 56m2, 5 tầng, 4 PN đầy đủ công năng.- Nhà nằm vị trí đẹp nhất trên mặt ngõ, có thể vừa ở vừa KD...
      Ngõ 381, Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm