Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 96 m2 58,34 triệu/m2
      DT 96 mét vuông.3 ngủ 2 toilet.Giá 5.6 tỉ.bìa đỏ chính chủ.nội thất đầy đủ cao cấp bao phí.Xem nhà liên lạc e Hưởng: 0968 862 ***
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 8,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      8.81 tỷ 0 m2
      Sky Park Residence Tôn Thất Thuyết.Căn 02 toà A tầng 10 - 16.DT 128,6m2.Cửa Nam logia Bắc + Tây.Thiết kế 3 ngủ + 1 kho, 2 vệ sinh.giá 8,8 tỉ không bao...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 7,7 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư ở The Park Home.S: 120.42m2.3 ngủ 2  phòng vệ sinh.BC: TB (view nhìn công viên).đầy đủ nội thất.giá: 7,7 tỉ.Xem...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,65 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.65 tỷ 110 m2 51,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Eurowindow Multi Complex 27 Trần Duy Hưng 3 ngủ 2  phòng vệ sinh nhỉnh 5 tỉ 0906 247 ***- căn hộ chung cư full nội thất,...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 4 phòng ngủ, 162 m2, giá tốt tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 162 m2
      Bán căn hoa hậu tháp B, căn số 17 tầng tầng trung tại Thăng Long Number One.DT 162 mét vuông thiết kế 4 PN, 3 WC.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Tây...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Chính chủ bán CH tập thể Nghĩa Tân - Hoàng Quốc Việt DT sổ 60m2 - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất, bìa đỏ lâu dài.Tập thể cao 5...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.55 tỷ 0 m2
      Chỉ hơn 3 tỉ là có ngay căn hộ chung cư trung tâm Thanh Xuân - gần trường Amsterdam - công viên hồ điều hòa thoáng mát.Mô tả:+ căn hộ N2D Trung Hòa...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 111 m2 43,25 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở CH 111m2 3N 2VS Vinata Tower, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này cho người có...
      Dự án Vinata Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 96 m2 57,3 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở CH 96m2 3N 2VS Golden Park Tower do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu cầu:- chung cư có DT 96m2...

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 102 m2 51,97 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán căn hộ chung cư 101m2 3N 2VS căn hộ chung cư Dự án Florence Mỹ Đình, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.- Thiết kế:...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 3,5 tầng ngõ 68 Cầu Giấy.60m2 x 3.5T x MT 5m - ôtô gần.giá: thỏa thuận.
      Ngõ 68, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 94 m2 54,26 triệu/m2
      Tòa CT2 dự án A10 Nam Trung Yên.Tầng cao.DT: 94 m2.3 phòng ngủ - 2 toilet.logia hướng Tây Bắc - cửa hướng Tây Nam.đầy đủ nội thất.5,1 tỉ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 64 m2 31,25 triệu/m2
      Xin thông báo đến quý KH có nhu cầu mua bán chung cư tại căn hộ tại Trung Hòa - Nhân Chính:BQL: Quỹ chung cư đẹp, DT đa dạng, giá siêu mềm đc chính chủ...

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,72 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.72 tỷ 51 m2 53,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1.5 phòng ngủ (1 ngủ to và 1 ngủ nhỏ), 1 phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 logia.SDT 0979 407 ***- DT 51m2.- Full...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 157 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.5 tỷ 157 m2 47,78 triệu/m2
      Chính chủ (duy nhất - chuẩn 100 phần trăm) cần bán căn hộ (căn hộ góc) tại Discovery Complex 302 Cầu Giấy.DT: 157m2.Số lượng phòng: 03 phòng ...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,25 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ đường Xuân Thủy - Cầu Giấy 100 mét vuông 2 ngủ 2  phòng vệ sinh nhỉnh 4 tỉ 0987,063.288.Chủ bán căn hộ đường Xuân...
      Dự án Richland Southern, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.8 tỷ 138 m2 49,28 triệu/m2
      Em Nam chuyên bán các chung cư tại dự án 110 Cầu Giấy, đang có quỹ căn đẹp giá cực tốt.Loại 2 PN:76 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, đồ cơ bản/Full, giá chỉ...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Bán chung cư 100 mét vuông tòa nhà 18T2 Lê Văn Lương, Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy - Nhân Chính, Cầu Giấy, Thanh Xuân, HN. Thiết kế gồm 3 PN,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm